VTC Game thông báo dừng dịch vụ game Đột Kích từ ngày 01/07/2020
Mikeknowsme
2 tháng trướcBình luận: 185Lượt xem: 18.836
game toàn hack
Có cái hồi vng với đô ta truyền kỳ dc mấy năm dẹp bỏ gần trăm củ toàn hero hăm bơ gơ 5* rồi chết yểu nên quyết bỏ game
Game này mình nạp đúng 100k để mua con Lady ranger, còn lại toàn chơi súng GP vậy mà bắn nhiều người vẫn phải khóc thét ^_^. Chế độ sở trường Ngã tư tử thần, về sau hack nhiều quá bỏ luôn đến tận bây giờ.
"Hạ Sĩ mua được cây súng Scar Light " -> nay chac hoi xua khong co choi roi, xin loi vua cai lai hdh nen chua load ibus kip
@bkb_ct Bạn khẳng định mình giỏi thế? Tiếng Việt thì không dấu
@Mikeknowsme ồ, mình ko giỏi chí là mình biết điều người khác CHƯA biết và ngược lại cũng có những điều mình ko biết
@Mikeknowsme và thay vì bắt bẻ hãy đọc hết câu của mình
@bkb_ct Hồi xưa có Bug so sánh hai súng .Lỗi em mua đc đó Bác .Hạ sĩ luôn .Nhớ cả thị trấn lúc nhìn em bắn mà Trầm trồ lắm 😁 .
@thuyhu1996_1996 oh, thì ra là mình ko biết, có lỗi với bác mod rồi kaka
Một thời trẩu cùng game
Mình mua AN-94 =))
Các ông VTC trình quản lý kém vãi ra, chả xử lý được hack thế nên người chơi bỏ đi nhiều, chả phải hết hợp đồng mà chả ai nạp tiền vào nữa. Hack nhiều thế mà ko thằng nào hack được tiền từ VTC, khôn như các ông ấy thì bao giờ mới ăn dính bả
Chơi game fps hay gặp hack, mà sao cứ fps là thích hack vậy không biết, chán quá nghỉ chơi
Chuẩn bị cho CF Zero, nói chung cũng là 1 phần tuổi thơ 😆
Bạo lực vãi
cái game nhảm nhí nhất về FPS mình từng thấy, gameplay thì xách dép cho huyền thoại CS, hack cheat thì tràn lan mà ko có động thái gì khắc phục, item thì mất cân bằng nghiêm trọng. ko hiểu sao nhiều thg trẻ trâu đổ tiền ngu vào thế ko biết.
@AZwarrior Chỉ là game thôi mà, ai thích gì chơi nấy, có sao đâu
war zone nó ra chả bóp chết thằng này 😃
Game này mình có chơi mấy năm liên sau thấy hack quá nên bỏ luôn. Giờ đang chơi warzone
Có ai còn nhớ Con Đường Tơ Lụa 😁
Tượng đài số 1 về nạn hack cheat trong game, CF luôn được nhớ đến với cái mác này.
nhớ 2 năm trước có cài lại để chơi mà vừa vào cái gặp ngay hack đi xuyên tường, lặng lẽ alt f4 và xóa game =))
thật sự ko hiểu sao nó sống nổi, bữa rảnh ra net ngồi sau 5 năm ko ra vẫn thấy ng chơi
Đã từng rất vui cho tới khi tình trạng hack tràn lan và bị kích khỏi phòng đang thi đấu chỉ vì bắn headshot quá tốt.
Đang chơi ngon..và 1 nhóm hack phá toan trò chơi chơi khoảng từ 2007-2009 nghỉ lun ko chịu nổi hack và xếp hạng 1 thì bị kick, bắn hay quá cũng kick :c. Đứa ko hack kick trong khi đứa hack thì chả bị gì =)). Ghét vụ bắn xong sữa súng, tiền ván ko nhìu mà ván nào cũng sữa nó.
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 239VIPhemilo
9.883 bài đăng
0 bài đăng
hoangsytai+ 104CAO CẤPhoangsytai
3.417 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 89CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
MinhKhangPham+ 87TÍCH CỰCMinhKhangPham
742 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM