Vừa lấy 1 em XR bên ishop hôm qua máy mới. Trước cũng hay mua tại đây macbook với iphone. Lâu rồi t

phandung1995
2/11/2019 1:40Phản hồi: 8
Vừa lấy 1 em XR bên ishop hôm qua máy mới. Trước cũng hay mua tại đây macbook với iphone. Lâu rồi t
Vừa lấy 1 em XR bên ishop hôm qua máy mới. Trước cũng hay mua tại đây macbook với iphone. Lâu rồi tự dưng lại ghé qua xúc XR này vì tin tưởng. Nhưng mang về tai nghe và sạc đều là hàng lô. Cáp lining còn hỏng luôn.
Xr thì lúc mới mở hộp nghịch có đoạn bị mất âm thanh. Reset lại thì lại OK. Em khá là thất vọng với mất niềm tin. Chiều nay em sẽ sang bên cửa hàng để hỏi lại về phụ kiện theo máy hi vọng đổi lại đc bộ zin (dù khả năng cao chưa chắc được). Dù có nhiều chỗ mua nhưng vì mua mấy lần tin tưởng nên giờ bị thất vọng quá ạ. 😔
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua cũ quan trọng nhất vẫn là niềm tin 😔
@Trương Công Gia Thịnh Đằng này e mua mới tinh bị luộc phụ kiện ạ. Buồn lắm.
Vàng thau lẫn lộn chả biết tin shop nào nữa
Quyentodinh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Máy mới mà bị luộc phụ kiện ghê vậy bác?
kimsonphuc
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đa số đều luộc phụ kiện hết, trước mình mua 1 shop, xin giấu tên cũng bị luộc đồ, mình chỉ đòi cục sạc zin thôi, còn cọng cáp mình cho nó luôn, nhân viên còn bày đặt ra chỉ cho mình cách nhận biết.
ui mình cạch cái ishop này lâu rồi bạn ơi. Đợt trước ip6plus mới ra, đi mua cùng ông anh, mình check active trên web apple nó còn báo active được gần tháng rồi cơ, mà trong đấy máy lại nguyên seal luôn mới sợ chứ 😆)
tuandel
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hồi 2014 em cũng có mua con ipad mini2 ở ishop cũng bị luộc phụ kiện, mặc dù chính tay em bóc seal ở shop 😆)
Huy Vũ..
TÍCH CỰC
4 năm
Chưa bao giờ mua ở đây , ae nên ra shop lớn và uy tín còn k cứ hàng chính hãng mà phang

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019