[Vui] Anh em Tinhte vui lòng giúp mình liệt kê ra những tính năng mà phải có ít nhất 2 món apple mớ

thanhnanolmhg
13/8/2021 1:10Phản hồi: 6
[Vui] Anh em Tinhte vui lòng giúp mình liệt kê ra những tính năng mà phải có ít nhất 2 món apple mớ
[Vui] Anh em Tinhte vui lòng giúp mình liệt kê ra những tính năng mà phải có ít nhất 2 món apple mới làm được? So sánh với thế giới android + windows và những phụ kiện, app liên quan thì tính năng hay combo nào có được trải nghiệm tương tự?
Mình đang xài combo không thể tù hơn: iphone Xém Rẻ + HP 1030G2 (mua cũ chứ đủ tiền là ới Macbook cho biết airdrop hay nhắn tin, nghe cuộc gọi trên mac rồi)
Vì vậy, mình chọn Onedrive làm Cloud dùng chung. Thật sự nói về trải nghiệm mang tính “hệ sinh thái” mình hoàn toàn DỐT NÁT.
Mong anh em giúp đỡ!
Chân thành cảm ơn anh em.
6 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nguyên.Bùi
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mặc dù chỉ xài độc nhất 6s+ nhưng ổn định và an toàn ( người dùng thôi chứ cấp quốc gia thì hok biết) là 2 cái mà apple nổi trội. Tuy không mới nhưng vẫn phải nghiên cứu liên tục
bravery10
TÍCH CỰC
3 năm
Nghe điện thoại bằng một thiết bị khác đòi hỏi có iphone và airpods/ipad/apple watch/imac. Nhưng thực sự mình đang có 4 món của apple nhưng chỉ thấy món apple watch + airpods + iphone là combo hữu dụng nhất và liên quan mật thiết với nhau nhất. Ipad thành đồ thừa bấy lâu nay, cái PC thì đã làm được hầu hết mọi thứ và cũng tiêu của m nhiều thời gian nhất.
dell e7440
TÍCH CỰC
3 năm
@bravery10 Cho xin cấu hình con PC với
Mà nhìn thì...nhà giầu thế
Tản nhiệt nước đàng hoàng, Dual VGA úi dời xìn thế
Nhà giàu nó phải khác
Mày vui tính vãi
bravery10
TÍCH CỰC
3 năm
@dell e7440 Có 1 VGA cỏ thôi mà bạn, cấu hình cpu Intel 10980xe, main Gigabyte x299x aorus master, ssd Samsung, vga 1060 6gb, case cooler master h500p, tản nhiệt nước ek, fan corsair 6QL120, phím chuột cosair, màn hình Dell.
airdrop, handoff,... nói về trải nghiệm hệ sinh thái thì kg hãng nào qua nổi apple
bustalyme
TÍCH CỰC
3 năm
find my, handoff, icloud drive...là những tiện ích mình hay dùng nhất

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019