[Vui vẻ] Tiền nhiều anh em sẽ mua xe gì?
Tuannph
một năm trướcBình luận: 199Lượt xem: 18.422
[Vui vẻ] Tiền nhiều anh em sẽ mua xe gì?
Vài ngày qua thì câu hỏi được cư dân mạng hỏi nhau nhiều nhất là "Nhiều tiền để làm gì?" Với mình thì nếu có điều kiện dư dả sẽ dùng tiền để mua xe, độ xe sao cho thật độc và lạ. Chẳng hạn như mình có biết một anh bạn đã chi tầm 90 triệu mua Honda Monkey, sau đó lại tiếp tục cất công sang Thái để lùng mua đồ chơi về độ cho chiếc xe này. Từ phuộc HyperPro, pô Yoshimura rồi các tấm ốp động cơ, yên xe đều được chính chủ xách tay về như ảnh bên dưới. Vậy nếu đặt trường hợp anh em có thật nhiều tiền thì anh em sẽ chọn xe nào để sở hữu và chơi cho thỏa đam mê 😁

199 Bình luận
Chủ xe Monkey là bạn của thằng trong hình nhá 😁

Nhân tiện cập nhật list xe mơ ước của mềnh nếu dư tiền:

Xe đi hàng ngày: BMW 3 Series
Xe để chạy vui vẻ, xả stress: Porsche 911/Boxster
Xe đi vs thư ký: Mer S/Maybach
Xe gia đình đi chơi xa: Lexus LX 570
Xe đi tour vs bạn trai: Triumph Street Triple
Xe đi ngựa ngựa cafe cuối tuần: Honda Monkey

@chuyengiaphaxe Cuối cùng rồi cũng đi xe công cộng thôi, và tiền để rải ra đường - xe long phụng.
@GDb 2810 Fan JAV à 😁
@chuyengiaphaxe fan jav nhưng anti fan jav phân phối ở VN
@chuyengiaphaxe @chuyengiaphaxe: xe đi tour với bạn trai là thế nào vậy thím 😃
mình xe mua honda 67.
@vansanghd93 Rất thật 😃 chúc bác mua đc 67 ngon.
Còn lại ở đây ngồi vỉa hè ăn mì tôm mà mộng cao xa quá 😁
@vansanghd93 Nếu có tiền hay dù không tiền mình sẽ mua xe lỗ tai... Cho đỡ ngứa...
Xe Lam. Thế mà cũng hỏi
Tesla, high lander😃
Hỏi ngớ ngẩn quá. Mua xe đắt nhất
Mua con xe quái thú của tổng thống Mỹ đô la Trump về chạy grab car nhé !
@anhmutcobedi1990 Vụ này được chứ không phải đùa nha. Mấy con "quái thú" hết hạn phục vụ TT Mỹ (hình như 2 nhiệm kỳ) được bán ra bên ngoài đó, ai có tiền mua lại về chạy Grap chơi
@namosa Xe bọc thép của Mỹ bị kiểm soát rất chặt và không bán cho thường dân nha bác.
@namosa Vậy thì mua thôi. Nó hết hạn sd nhưng về vn thì hầu như vẫn còn như mới luôn ý. Chạy go viet,grab,ta xi vẫn ngon chán...kiếm lắm đó.kể cả trốn nợ trong xe đó vẫn an toàn
@anhmutcobedi1990 Uống 3 4km/l lỗ sặc máu bác ạ 😆
@boyngo1988 Khỏi lo.. Tiền xăng đó do người khách chịu trả hết rồi.
Phát card điện thoại cho anh em tinhte.vn, tuỳ mạng và tuỳ mệnh giá
@s.club2 Đề nghị quỹ "tấm lòng vàng tinhte" tài trợ cho bác này .....
@s.club2 Mình muốn mua xe nào chở được hết gái xinh tinhte đi chơi.
@s.club2 thằng này vozer à
Mình mua Hummer H2 nhé
Bữa đi con KIA K165 thấy nó chạy ngang qua, móa, thằng tài ngồi ngang cabin xe tải luôn, xe to vãi hàng, đi chiếc đấy thấy thằng nào chạy sport car nẹt bô ngứa mắt bố cán cho bẹp dí.
Thôi đi chở hàng tiếp đây, 8h tối xe tải lại được chạy vào trung tâm rồi...
@khanhquagioi hôm bữa đi PT thấy con Hummer chui vô bãi cát chút xíu, cách đường nhựa vài mét mà .... lún bánh, 2 anh ngồi bẫy thấy thương, chả hiểu mấy anh chạy kiểu gì nữa, cầm con quái vật thuồng luồng mà để nó chết chìm trong vũng nước mưa, hic...
@namosa Cái xe nó nặng trịch, gặp cát lún bị xoay bánh là đúng rồi, vật lý cơ bản thôi, đầu xe này nó có cái tời, kéo dây ra mắc vào cái cây to to, cuốn tời phát là kéo ra được ngay thôi...
@khanhquagioi bác giống em, tiền nhiều mà, chả phải nghĩ. chạy con này, mua thêm xe téc rơ moóc phía sau chở xăng 😁
Không phải đâm chọt gì đâu nhưng trước có "review" của ông chủ xe Hummer vàng chanh. Chả sau 2 năm trải nghiệm thì đánh giá con xe chỉ có cái mã hầm hố. Còn lại chê tơi bời. Giờ mình chỉ còn nhớ mỗi tấm ảnh của chả như dưới.
@The Vi Er em ko đâm chọc gì bác đâu.
em rất thích vẻ ngoài hầm hố đó và cũng biết là để lê lết 100km trong phố phải cho nó uống 30 lít bia. nên em mới nói như thế kia. có tiền sao phải xoắn.
thích mỗi dòng pickup nên sẽ mua ford ranger
Mua dàn lens ưa thích và một con xe nào đó lái phượt êm rồi làm chuyến xuyên Việt :cool: Ôi mơ ước :oops:
2 chiếc xe tăng đời mới nhất của Nga và Mỹ. Đem về chạy phá làng phá xóm chơi
@2 cù nèo Hứng chí lên thì nã pháo vào nhà tên đáng ghét nào nưa chứ
@chichichanhchanh119 Chỉ sợ bác chưa kịp nã đã bị bồ câu mời lên uống trà rồi
@2 cù nèo Bác có cái Voucher giảm giá ở Lazada không? Lazada đang bán 2 chiếc xe tăng giảm giá 50% ý Bác ạ!
@chichichanhchanh119 không nên bắn vào nhà người yêu cũ !
câu hỏi tiêu đề trùng luôn với cái ảnh bìa con urus mơ ước của em
Thích Porsche Panamera mà không có tiền huhu
@norimo Em đi bán bưởi là có à.
"Nhiều tiền để làm gì? " 😁
@Cong_An_Dai_Loan_+86 a sản xuất cà phê nọ trả lời : "để khỏi nghèo nhé" !
@tuanminhnew2005 Ông ý hỏi vk chứ hỏi các ông đâu mà cứ nhao nhao lên
@boybala tuanminhnew2005 đang chat với Cong_An_Dai_Loan_+86 tự nhiên có thanh niên trí thức @boybala nhảy vào nói hai người trên "cứ nhao nhao lên" ! hay , vỗ tay , vỗ tay nào .....
@tuanminhnew2005 Đây là bài viết nhé pro. Không phải ô chat riêng, Nhột à. Khen thì vẫn cứ cảm ơn nhé
Cadillac Escalade.
mình thì đi xe độp thôi, nghèo không có ăn lấy gì mua xe mà độ.
@Thanh Hai's Xe "độp" Bác đi chỉ có Quảng Nôm nhờ!
chả mấy khi mod phát tiền cho ae tinhte, anh em vào mua xe đi 😁
sau nhiều năm ngồi mòn đít trên mazda, xem review trên youtube thì em sẽ mua suv hạng sang của volvo, sedan của mec thể thao thì e ko mua :D
Có tiền nhiều mình mua mỗi xe 1 loại sưu tầm luôn

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019