[Wallpaper] Sự bình yên của thủy cảnh_PHONG THỦY
htc_desirehd2012
9 nămBình luận: 48
Hồ nước ở các vùng núi cao luôn mang đến cảm giác bình yên, nhẹ nhàng và thanh thản, tránh xa khỏi sự ồn ào náo nhiệt của thành phố đông đúc chật trội. Hãy mang sự bình yên đó vào màn hình máy tính bằng bộ ảnh nền sau:

Bạn có thể tải trọn bộ ảnh nền trên tại đây.
47 bình luận
Bộ ảnh nền cảnh hoàng hôn vàng óng và đượm buồn dành cho những ai đang phải xa nhà.

Các bạn có thể tải bản đầy đủ tại đây

Khung cảnh hoàng hôn và lúc xế chiều luôn mang đến cho những người chiêm ngưỡng nó một cảm giác thật thanh bình. Bộ sưu tập hình nền máy tính này bao gồm 15 hình nền Hoàng hôn đẹp với hình ảnh mặt trời lặn trên những cánh đồng bát ngát, sau những rặng cây rừng, trên những bài biễn xanh biếc, …

Bộ sưu tập hình nền Euro 2012 này bao gồm 22 hình nền máy tính đẹp với hình ảnh của những đội bóng được yêu thích, những chú linh vật của Euro 2012, những cô gái xinh đẹp và nóng bỏng bên trái bóng tròn, … tất cả sẽ giúp bạn cảm nhận được sắc màu và bầu không khí của Euro 2012 ngay trên máy tính của mình.

Đây là bộ lịch do Smashing Magazine thiết kế, một website nổi tiếng với các tác phẩm về wallaper. Hãy lựa chọn cho mình một wallpaper đẹp đi nào [emot]grin[/emot]

Có lịch | Không lịch

Có lịch | Không lịch

Có lịch | Không lịch

Có lịch | Không lịch

Có lịch | Không lịchQUÁ ĐẸP !
down thế nào đây bạn ơi? Mình rất thik wallpaper dạng này
@Đức Khánh click vào sau đó save image . thế thôi ..........
Thank you
@namiki anh em ở đây tiết kiệm CẢM ƠN ghê , nhấn cái nút LIKE có tổn thọ các ae tí nào đâu mà ko ấn . Cứ âm thầm xem và lặng lẽ tải ko cám ơn lấy 1 lời ko tinh tế chút nào . Xem 39 lượt ko lấy 1 lời cảm ơn !😃 thank kiẻu của bạn thì ai nhận được . Nhấn vào nút THÍCH to đùng kia kìa , hì .
Đẹp quá, thanks nhiều ^_^
anh em ở đây tiết kiệm CẢM ƠN ghê , nhấn cái nút LIKE có tổn thọ các ae tí nào đâu mà ko ấn . Cứ âm thầm xem và lặng lẽ tải ko cám ơn lấy 1 lời ko tinh tế chút nào . Xem 39 lượt ko lấy 1 lời cảm ơn !😃
anh em ở đây tiết kiệm CẢM ƠN ghê , nhấn cái nút LIKE có tổn thọ các ae tí nào đâu mà ko ấn . Cứ âm thầm xem và lặng lẽ tải ko cám ơn lấy 1 lời ko tinh tế chút nào . Xem 39 lượt ko lấy 1 lời cảm ơn !😃
đ
đây thích cho bác sướng nhé
@chichchoac like lại lun ! 😃 sướng cái quái gì cái like của bạn , mình like cho bạn suốt lun . like là thể hiện sự tinh tế . Like 1 tỉ lần thì có béo hơn được tí nào đâu .................;)
Cám ơn đây! Thanks vì chia sẻ nhưng không download. :mad:
@huynhquocphong :mad: ghê quá bác ơi , làm gì mà nóng tính thế . 😃 let's smile !
@huynhquocphong bác này nóng tính quá nhỉ
Tks bác! 😃
phải hay,,phải đẹp ngươi ta mới cảm ơn chứ..minh vừa vào xem,,nhưng dù sao cững cảm ơn bạn vì sự nhiệt tình với anh em..THANK YOU
Nicky_9x
ĐẠI BÀNG
9 năm
tks😁
Vâng. Mình rất Tinh tế nhé..;)
@Đức Khánh tình hình mình vừa tinh tế bạn hai phát rùi đấy , hì . 😃
thanks lại các bác lun , thanks là thể hiện sự tinh tế !😃

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019