WCX - đồng tiền ảo mới dựa trên nền tảng Etherum ( đứng thứ 2 sau bitcoin) EDITED

user29630
27/7/2017 16:54Phản hồi: 106
WCX - đồng tiền ảo mới dựa trên nền tảng Etherum ( đứng thứ 2 sau bitcoin) EDITED
WCX - đồng tiền ảo mới dựa trên nền tảng Etherum ( đứng thứ 2 sau bitcoin) (edited)

Mình xin phép edit lại bài vì có một số thay đổi !!!

Như một số ae đã theo dõi từ lâu, thì hiện nay WCX sau một thời gian dài vẫn chưa ra mắt, thì hiện giờ đã thay đổi cách thức ref acc và yêu cầu khắt khe hơn để tránh việc nhiều người spam, kèm theo đó là yêu cầu tạo lại tài khoản và phải đăng ký các thông tin chứng thực như họ tên, ảnh + cmnd và hóa đơn điện nước. Đồng thời quy đổi tiền WCX sang XT với mệnh giá 1 XT = 0,09 USD

Với những ae chưa biết thì mình xin giới thiệu lại :

WCX - đồng tiền ảo mới dựa trên nền tảng Etherum ( đứng thứ 2 thế giới chỉ sau đồng tiền ảo Bitcoin).
Đồng tiền này được một nhóm các kĩ sư cũ của Apple và IBM tách ra phát triển nên cực kì tiềm năng, phục vụ trong lĩnh vực giao dịch điện tử.

LƯU Ý :
Với những ae đã đăng ký tài khoản trước đây thì chỉ việc vào lại trang chủ của WCX, bấm Sign Up, đăng ký tài khoản và mật khẩu y hệt như tài khoản cũ lúc trước, vào mail đăng ký và kích hoạt, sau đó đăng nhập tài khoản, kéo xuống dưới bấm vào ô
MIGRATE WCXT TO XT , số coin ở tài khoản cũ WCX của bạn sẽ được quy đổi sang coin XT, sau đó làm tiếp các bước từ bước 5 trở đi như ở hướng dẫn bên dưới nhé !!!!

ĐỐI VỚI CÁC BẠN MỚI ĐĂNG KÝ :

Để đăng ký các bạn làm như sau:
- Bước 1: vào link : https://wcex.com/sale?ref=tWvAXBTd
hoặc https://wcex.com/sale?ref=trAypdvU
- Bước 2 : bấm vào Sign Up
- Bước 3 : Nhập địa chỉ mail và mật khẩu, sau đó vào mail đã đăng ký kích hoạt tài khoản.
- Bước 4 : Đăng nhập vào tài khoản
- Bước 5 : Kéo lên phía trên góc phải màn hình, bấm vào " Blances "
- Bước 6 : Tại đây bạn sẽ thấy hiện ra 4 mục gồm Balances, Transaction, Settings, Verify your ID, hãy chọn Verify your ID

Quảng cáo

- Bước 7 : tại đây các bạn sẽ thấy hiện ra các mục First Name điền tên của bạn, Last Name là điền họ, Date of Birth là ngày tháng năm sinh, Country thì tất nhiên là chọn Vietnam rồi
- Bước 8 : ở dưới có 3 mục, mục 1 yêu cầu bạn tải lên 1 bức hình bạn đang cầm Chứng minh nhân dân của chính bạn kèm thèo 1 tờ giấy viết tay ghi ngày tháng bạn chụp ảnh và chữ For WCX, thêm cả chữ ký của bạn nữa.
mục 2 : là yêu cầu bạn tải lên ảnh hộ chiếu hoặc bằng lái xe hay chứng mình nhân dân
mục 3 : là yêu cầu bạn tải lên ảnh của hoá đơn điện hoặc nước hoặc mạng internet, bất kỳ thứ hoá đơn gì mang tên bạn, có ghi rõ ngày tháng trong vòng 3 tháng gần đây.

- Bước 9 : sau khi hoàn tất thì bấm vào Submit, sau đó chờ đợi thôi.

LƯU Ý : MÌNH HOÀN TOÀN KHÔNG KHUYÊN KHÍCH HOẶC LÔI KÉO A/E BỎ TIỀN RA ĐẦU TƯ NHÉ, Ở ĐÂY HOÀN TOÀN LÀ SHARE LINK REF FREE, A/E SHARE LINK CHO NHAU ĐỂ KIẾM COIN CHỨ HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ LỖI KÉO ĐẦU TƯ GÌ CẢ !!! TRÁNH VIỆC SAU NÀY A/E MẤT TIỀN OAN ỨC, VÌ HIỆN GIỜ THỊ TRƯỜNG TIỀN ẢO RẤT KHÓ ĐOÁN, NẾU NON TAY HOẶC KHÔNG HIỂU BIẾT THÌ RẤT DỄ MẤT TIỀN OAN ỨC !!!!

WCXT (WCX Tokens) là gì?
WCXT là các token ERC20 phát hành bởi WCX. Khi sở hữu WCXT, bạn sẽ được hưởng một phần doanh thu của WCX.
20% tổng doanh thu của WCX được tự động trả cho các chủ sở hữu Token, với giá trị tùy thuộc vào số Token mỗi người đang nắm giữ.
Khi giao dịch, WCX thu phí của nhiều loại tiền kỹ thuật số khác - nghĩa là chủ sở hữu WCXT sẽ được trả bằng nhiều đồng tiền kỹ thuật số khác nhau. Nắm giữ WCXT đồng nghĩa với việc bạn sẽ nhận được một nguồn thu nhập thụ động từ một lượng lớn các giao dịch tiền kỹ thuật số.

Quảng cáo

Thu nhập hàng tháng của bạn bằng 20% lượng doanh thu mà WCX thu được từ các khoản phí trong 30 ngày trước đó, nhân với lượng WCXT bạn đang có vào thời điểm chi trả, rồi chia cho tổng lượng WCXT. Thời gian chi trả mỗi năm sẽ được đăng trước trên web của WCX.
Lịch trình phát triển của họ rất chi tiết, qua đó ta thấy đây là sàn giao dịch đáng để đầu tư, hãy đợi họ làm tuần tự các bước sau đó chúng ta có thể đầu tư vào được

Theo ae, liệu đồng tiền ảo này có thế phát triển mạnh mẽ và bùng nổ như Bitcoin và Etherum k ? ae có ý kiến bình luận gì cứ viết nhiệt tình để chúng ta cùng tranh luận nhé ^^
à mà lưu ý cho ae là cái này tạo tài khoản nó sẽ lưu IP lại nhé, nên k spam tạo nick liên tục dc đâu 😁

mong ae đừng nhầm lẫn với WCI dùng coin tên là WCX, cái đó là của Việt Nam, còn cái này là WCX và coin của nó hiện giờ là XT !!!!
vtv có đưa tin này, k biết có ảnh hưởng gì lớn k :v
106 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranh thủ dữ ta 😆)) ai đkí là ông cũng đc hưởng $ r :3
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HuuHoa98 cái này chắc là cũng có giới hạn, nên là giờ cứ nhanh mà tích trữ tiền ảo thôi chứ bạn ^^
@user29630 ừm có thấy ông Ad bên Devine shop đăng r nhiều ng đkí quá máy chủ tưởng Spam, ăn ban luôn :v
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HuuHoa98 thì bên divine đang tranh thủ tích luôn đó còn gì 😆 mà cái này hơn 60k người đăng ký rồi, nhanh thật
ahlatn01
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đăng ký ủng hộ ông bạn 1 vé nhé 😃
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ahlatn01 cảm ơn bạn nhiều ^^
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
có vẻ có ít người hứng thú với tiền ảo nhỉ 😕😕😕
thế có đc ké ko 😆
https://wcex.co/?ref=mGj6vqh
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@parukia ké thoái mái chứ, ae cứ ké nhiệt tình 😁:D:D:D:D:D:D
vantai1990
ĐẠI BÀNG
7 năm
hình như nó off đăng ký ko nhận đc thêm wcx nữa thì pải ad ahf.
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vantai1990 đã mở lại chức năng mời rồi bạn nhé !!! 😃😃😃😃😃😃
Đã ref cho bác. Ké link với bác . Chờ 5$ về thôi! a e nào ref lấy 5$
https://wcex.co/?ref=VsXPjcL
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Người Uy Tín thanks bác nhiều, hy vọng đồng này lên sàn sẽ tăng mạnh dc như bitcoin và etherum 😆
trandaubac
TÍCH CỰC
7 năm
đăng kí nick là duoc 50wcx , vậy cái 50wcx này ở đâu ra , tụi admin đó nó có sẵn ah ,vậy nó tạo ra 5 ty wcx rồi nó ngồi mát ăn bát vàng lũng đoạn thị trường hả ta , giờ máy mỏ đào này chả khác gì đa cấp nhỉ,thay vì bỏ tiền ra mua thì bỏ sức ra cày ,giống chứng khoán là thay mua đi bán lại ,chỉ tụi boss admin ngồi trên canh nhả hay thu vào kiếm lời
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@trandaubac haha bác nóng quá, cũng chưa biết như nào, mà giờ thời đại công nghệ số, k đoán trc' dc gì, bitcoin giờ lên giá hơn 4k usd, cứ thử cũng chả chết ai, mất có vài phút rảnh rỗi thôi mà :p:p:p
@trandaubac hjjnklhcds
@kazenjin1988 Trước khi quẳng bá nó đã sản xuất ra 12m coin trong tổng số 30m coin. Số coin free nó trích ra từ đó. Giống y như bitcoin lúc mới hình thành. còn thành công hay ko tuỳ thị trường.
PRO cho em hỏi. Seo em gioi thieu mọi người . nó đều báo accout đã được sử dụng vậy ạ
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@TUANNT2689 bạn tính tạo acc clone để tự giới thiệu đúng k ? 😆 nếu dùng cùng 1 đường truyền mạng thì k dc đâu nhé, vì nó tính theo IP, tạo tài khoản rồi là nó khóa IP đó luôn k cho tạo nữa
sao e k tạo được tài khoản mới hả các bác mặc dù chưa tạo được cái nào??
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@HieuPhambk96 có thể do IP mạng bạn dùng đã có người tạo rồi, bạn có thể dùng qua 3G hoặc dùng mạng chỗ khác IP khác
Ref cho mình nhé : https://wcex.co/?ref=EGBWTfus
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã edit bài để các ae hiểu rõ hơn về các bước hoạt động của loại tiền này nhé !
@user29630 Chia sẻ link cho bạn bè thì vào đâu add?
user29630
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Letrantran bạn đăng nhập tài khoản là thấy luôn link chia sẻ trong đó đấy bạn ơi
kittydog009
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://wcex.co/?ref=cqUmP5c bác nào rep ủng hộ mình với nhé 😁 . vì 1 tương lai tươi sáng hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019