webOS 3.0.5 Update chính thức cho HP Touchpad

nova_ck
13/1/2012 0:10Phản hồi: 205
205 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác kiểm tra lại như sau:
- Vào command line, gõ java -version, xem lịnh này có run được không. Nếu run được thì Java cài đặt ok. Làm bước tiếp theo
- Vào thư mục chứa file .jar theo link bác Hanikken chỉ mà bác download về, vào bằng commandline luôn nhé, dùng lịnh cd thumuc, sau đó gõ tiếp java -jar tenfilejar. Nếu file bác download đúng , java sẽ chạy file jar cho bác.
mrm00n
ĐẠI BÀNG
12 năm
vấn đề của bác là chỉ cần để win hiện đuôi file lên rồi f2 sửa đuôi file đó từ *.zip thành *.jar là xong
Tai sao pin TP 3.0.5 cua em kem the nhi. Sac full 100% tu sang som, rut cable ra , tat wifim, de den chieu ve da mat 5-6% roi.

Ma co bac nao bi loi loa re re tren TP ko? Em cu bat may len ban dau thi ko sao, dung dc 1 luc tu nhien loa re lam..

sorry em khong thay bo go TV o dau ah.
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như máy nào cũng bị rè loa hết bạn àh mình cũng bị vậy, còn vấn đề pin thì mình nghĩ từ sáng tới chiều mất 5-6% đó là chuyện bình thường thôi!
Máy mình lâu lắm mới bị rè loa một phát ,lần cuối cùng hình như cũng phải cả tháng rồi .
Đêm nào mình cũng nằm xem đấu games trên Youtube , hầu như toàn ngủ quên , sáng dậy máy hết sạch pin lúc nào rồi . Bật không lên luôn vì cạn sạch pin rồi :p
Bên webOS , standby từ sáng đến chiều pin thụt vài % , còn bên Android thì mất 1-2% một giờ standby :rolleyes:
hakkinen
TÍCH CỰC
12 năm
Sắp có 3.0.6 rồi, hi vọng ra nhanh và sửa những lỗi xuất hiện từ 3.0.4
http://www.webosnation.com/webos-225-and-306-caught-testing-logs
Bản 3.0.6 không biết fix lỗi duyệt web hay bị Error loading chưa? Ghét nhất cái lỗi này trên webos, duyệt ửb ko thể mê nổi.
dongthong
ĐẠI BÀNG
12 năm
chừng nào mới có vậy các bạn
e có cái máy hp làm thế nào de truy cập vào web Ó của hp đây các pro biết chỉ e với
Bạn ơi cho mình xin lại font chữ cho hp touchpad.Link die mất rồi 😃
buzichitno
TÍCH CỰC
8 năm
@matnaden86 http://www.mediafire.com/download/i4e8c4uib6ljivm/fixfontbuji.rar
thanks bạn😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095