Bị chặn tên miền thôi á mà. Chỉ đổi tên miền là xong. giá tên miền không hề mắc.
0
302
Bị chặn tên miền thôi á mà. Chỉ đổi tên miền là xong. giá tên miền không hề mắc.
0
cuongsla
Trứng
Chả khác xem phim heo
0
a2tanhtuan
ĐẠI BÀNG
mình toàn chơi torrent , kéo full hd về xem ,giới thiệu ae web tải film chất lượng " https://yts.mx/ ".
0
_oct31st_
TÍCH CỰC
Nghèo còn gặp cái eooooooo😭
0
honghoavi
ĐẠI BÀNG
mới có 1 ngày đã mở lại phimmoiz.net 😃
0
Anthonie Le
CAO CẤP
Vấn đề bản quyền thì mình ủng hộ, nhưng lượng film độc quyền thì cập nhật thường chậm hơn các nước khác. Đó là lý do vì sao phimmoi vẫn được nhiều người xem là vậy.
0
NguyenHung75
ĐẠI BÀNG
Mình đang dùng vua hd mua gói 500k được 18 tháng,gia hạn lần thứ 2 rồi chưa biết bao giờ thì bị sập.cũng nhiều phim mới,nhiều bộ netflix chưa có mà nó đã có rồi,web phim lậu nó hay ở điểm đó.Bác nào muốn coi netflix gói dùng chung 55k/tháng?
0
mrso
ĐẠI BÀNG
Trước h toàn kéo torrent bluray của thím YTS. Mạng mẽo giờ kéo 1080 cũng vài phút là xong 1 phim. trong khi xem mấy web online vừa lag vừa quảng cáo mà cũng chỉ dc 720 nén xem cũng mờ đặc
0
Tr Thay
TÍCH CỰC
Chặn gì nổi mà chặn.
0
ACuoon
ĐẠI BÀNG
Thằng FPT Play nó cũng chôm phim từ đó chứ đâu. Nhờ đó tui mới biết tới phimmoi.net 😆
0
Có Galaxy Play coi cũng ổn 😃
0
traihue_75
ĐẠI BÀNG
Mình đăng ký netflix nhưng cả tháng đôi chả vào, lâu lâu vào xem phim tài liệu là chủ yếu.
0
satoshi
ĐẠI BÀNG
Ủng hộ chặn hết
0
Ko biết cái ông phim mọi này lượm đc đến nghìn tỷ chưa nhỉ, khéo hơn @@.
1
Phimmoiz.net nhé ;))
0
toilatoi199x
TÍCH CỰC
phimmoi bị chặn đã có phimmoiz, He he... =))
0
iplock
ĐẠI BÀNG
http://www.phimmoiz.net/ vừa rồi mình vào dc nhé chắc là thêm chữ ..z.. vào nữa là dc kkkk chặn làm sao dc mấy bac hee
0
41203497
ĐẠI BÀNG
phimmoiz.net
1
Duy Phạm dinh
TÍCH CỰC
Năm ngoái các nhà mạng bảo nhau chặn phim sex ,năm nay thì lại tiếp tục phim mới, vì hiện tại nhiều người có tivi nhưng không chịu dùng dịch vụ truyền hình của nhà mạng.
0
Invisible guy
ĐẠI BÀNG
vo van, co lam sao dau van mo duoc binh thuong
1
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019