Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Winamp 1.0 cho Android chính thức phát hành, có thể tải nhạc miễn phí

babybungbu
12/3/2011 23:47Phản hồi: 27
Winamp 1.0 cho Android chính thức phát hành, có thể tải nhạc miễn phí

Với những ai yêu thích phần mềm nghe nhạc Winamp trên PC, thì sẽ được đón nhật một tin vui, khi hôm qua, Winamp 1.0 dành cho hệ điều hành Android đã chính thức được phát hành. Với phiên bản này, bạn có thêm nhiều tùy chỉnh âm thanh, và nhất là có thể nghe và tải nhạc trực tuyến miễn phí từ dịch vụ Spinner. Giao diện nghe nhạc chính của Winamp cũng được tinh chỉnh để thân thiện hơn với người dùng. Đặc biệt, một phím mới có tên "Info" đã được thêm vào có chức năng cung cấp cho bạn tiểu sử nghệ sĩ, danh sách album nhạc, hình album và đường dẫn đến các bài báo viết về nghệ sĩ đó. Khi bạn thay đổi bài nhạc, một cửa sổ pop up sẽ hiện ra cung cấp vắn tắt thông tin về bản nhạc, một chức năng rất hữu dụng. Còn nhiều nữa những cải tiến khác trên phiên bản 1.0 này đang chờ bạn khám phá, hiện bản cập nhật đã có trên Android Market.

Nguồn: BGR
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khoái nhất khoản nhạc down free. Nghe có vẻ hay
ZWL
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cuối cùng phần mềm nghe nhạc yêu thích nhất của mình đã xuất hiện trên android bây giờ chỉ cần tìm 1 em "ăn roi" nào phần cứng OK nữa là đủ bộ anh tài 😁
Một ứng dụng đáng để sử dụng ; nhưng thấy hơi đốt pin ...
Cám ơn bác chủ chia sẻ! PM này đơn giản mà rất hay.
cái này nghe nhạc theo folder đc ko nhỉ?
kết nhất là cái tải nhạc trực tuyến :p....
mình thì lại thích VLC 😃, mà cái này chơi được định dạng flac không ta ?
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
Đúng vậy! tải nhạc trực tuyến thì rất ok đấy!
meovt
TÍCH CỰC
13 năm
có thật cho down free ko nhỉ, nhất là nhà mạng việt nam. nói miễn phí chứ thực ra vẫn mất tiền dung lượng tải về. chán :sleep:
tham như mõ ................
em xin bác. cước phí gprs mà bác ko muốn trả thì chỉ có wifi thôi
meovt
TÍCH CỰC
13 năm
các bác chém em dữ quá :sleep: nói cho biết sự hạn hẹp của nhà mạng việt nam mình vậy thôi chứ sài thì phải mất tiền là đúng rồi
cái này thì ở đâu chẳng tốn tiền trả mạng 3G hử bác, thích thì ra quán cafe 1 ly 20k ngồi wifi mà down vô tư 😁
daipm
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng winamp là quá ổn, download về thì dùng wifi chứ dùng 3g thì chết tiền là phải
mrsun22
ĐẠI BÀNG
13 năm
Winamp phiên bảng này sao chả tích hợp tính năng video vào nhỉ .. Theo mình WN chạy ổn, mượt cho các dòng máy tầm thấp nhưng nếu bổ sung thêm phần giao diện vào thì TUYỆT 😁, trông cứ thô thô sao :D ..
hay hay, fải đánh dấu ngay mới đc
dangson
ĐẠI BÀNG
13 năm
ko biết có chơi được lossless ko ............:eek:
sướng quá, mới lụm con Dell Streak, nghe nhạc gà ghê, nếu có Winamp vào ko biết có cải tiến chút nào ko nữa ta
Down cái này chủ yếu nghe Shoutcast mà lên bản mới cái nút Shoutcast biến đâu mất tiêu :mad:
Cái này có bằng PowerAMP không ạ. Mình thấy cái PowerAMP nghe nhạc rất hay nhất là âm bass tuyệt. không biết cái này thế nào. để thử cái đã
dùng bản beta cũng ngon, load bản chính thức coi có hơn gi ko ^^
cái này với cái poweramp cái nào hơn mấy bạn ?
mà poweramp khó thuốc quá 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019