Windows 10 TP trên điện thoại có gì hay hơn so với Windows Phone 8.1?
Duy Luân
6 nămBình luận: 387
tranchung81
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thế này thì vẫn dùng 8.1
Minh up len win10 build 10166 thi ban phim k con xoay ngang duoc. Giup minh khac phuc dc k ~.~
Tom80
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Bum1992 Up tiếp
ngon đó, kiểu này thì chuẩn
một câu hỏi khá thú vị ạ
em thấy thực sự là k có gì khác biệt nhiều
thoasucdamme
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình thấy cũng khác nhau là mấy mà
theo e thì đã là đời mới thì nó hay hơn rất nhiêu
tan2cang
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho mình hỏi là hiện nay tất cả các dòng Lumia dc lên Win 10 chưa?
với lại đã có bản chính thức chưa?
Mình xài bản preview trên nokia lumia 730 cảm nhận giao diện đẹp nhưng mà hao pin nhiều hơn window phone 8.1
Theo mình cảm nhận và thấy cái thay đổi khác biệt nhất giữa 8.1 và 10 là khi mình quay số đt cần gọi thì chỉ cần bấm 2,3 số đầu thì nó sẽ hiện cả tên lẫn số đt trong danh bạ mặc dù là những số chưa có trong lịch sử cuộc gọi để mình dễ tìm hơn,còn 8.1 thì phải dò tìm trong danh bạ,vote 1 vé cho win 10 mobile
sao mình up lên bản update mới nhất mà cũng không có thanh trượt chỉnh mức độ sáng màn hình nhỉ ?(lu1020)
cuongbk12
TÍCH CỰC
5 năm
Thật sự thay đổi chưa nhiều và chưa theo kịp xu hướng phát triển chung.
huyentrang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nếu máy bạn là Lumia 920 AT&T gốc thì mình khuyên tốt nhất đừng lên. Khi bạn chán muốn trở về wp8.1 bằng phần mềm Nokia Recovery Tool sẽ không tìm thấy file gốc trên server của AT&T và sẽ báo: "No packages...". Mình đã là nạn nhân rồi, sau cùng phải giải cách khác.
Vả lại, wp10 cho đến bây giờ vưỡn là bản thử (có thể là bản thử cuối) có một số tính năng hay hay, nhưng chạy các ứng dụng chậm hơn, hao pin hơn và làm mình mất thời gian... để trở về bản cũ (wp8.1). Nên để nó hoàn chỉnh cho cài OTA thì cũng không muộn.
Chờ mỗi cái nút home ảo mà lâu thế. Vẫn xài chính là android. Wdp 10 chức năng trong ứng dụng vẫn chưa thể dễ chịu trong khi dùng như roi và táo được
Nhiều cái hay nhỉ. Ko lẽ mua 1 em 1520 về trải nghiệm ?
vankha77
ĐẠI BÀNG
5 năm
app chẳng có cái gì tiến bộ hơn.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019