Tải app ShopBack

Honda winner x

[Windows - Mac - Linux] Mua game xịn giá rẻ và ủng hộ từ thiện
Nam Air
11 nămBình luận: 63
crazyfffan
ĐẠI BÀNG
11 năm
$7.07 Average purchase
$5.90 Average Windows
$8.01 Average Mac
$13.67 Average Linux
Hoá ra người dùng Linux lại hảo tâm nhất. Người dùng Windows kẹt xỉn nhất

Total Revenue by Platform

, nhưng tổng số tiền do người dùng Windows quyên góp lại lớn nhất
googlevn83
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn mọi người mua thôi chứ chưa có nhu cầu chơi những game này 😁
Mình up lên cho những bạn ko có thẻ thanh toán online. Còn những bạn nào có thẻ thanh toán online thì vẫn nên mua ủng hộ mà. Ko thì mod có thể del giùm em post đó với.
Sorry. Em đã đặt pass mediafire 😁 Bạn nào cần có thể pm inbox pass: tinh.te
qutu
ĐẠI BÀNG
11 năm
hớ hớ mua từ thiện rùi ghi nợ vào Paypal cũng dc
Dao2nd
TÍCH CỰC
11 năm
Người nước ngoài tốt nhảy, từ thiện để từ thiện hay quá......
kemkem87
TÍCH CỰC
11 năm
trong số các game kia thì mới chơi qua BRAID, game này thật sự hay+khó và ý nghĩa 😃
rất muốn nhưng ko có điều kiện 😁, chương trình chắc sẽ có nhiều người ủng hộ thôi :D
bác mùa rùi thì chia sẻ cho anh em không có thẻ để mua đi
Để đáp ứng cho anh em không có card, mình có ý kiến thế này, bác nào có card đại diện mua, sau đó người cần mua sẽ trả tiền mặt lại, tất nhiên không chơi hàng copy, nếu ai có ý copy cũng không cản đc 😔 ... có ai đại diện mua giúp mình hok.. 😁
Bác muốn bỏ ra bao nhiêu $ để mua, em mua giúp bác. Tất nhiên sẽ chụp lại invoice để bác xem chứ không lại nghĩ em đưa bác bản copy :D
Em sẽ mua 2$ 1 cho từ thiện và 1 cho NPH, em xài MAC OS, thanh toán cho bác bằng cách nào 😃 bác muốn chuyển khoản hay đi cafe rồi đưa tiền mặt :p
thipm2020
TÍCH CỰC
11 năm
Up....................................
Ủng hộ đ ội tuyển Việt Nam thôi,
Keo.Lac.
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng muốn mua mà chẳng có card
nvmanh1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mua xong 😁 :D :D
Đã có thông tin chính thức rồi nhé các bác. Mình vừa mới mua thử 0.5 USD từ PayPal của mình. Rất tốt, mọi chuyện diễn ra êm xui. Sau khi thanh toán xong. Nó gửi cho bạn 2 cái mail. Một là cái Hóa đơn vừa mớn thanh toán. Thứ hai là cái mail chứ đường link của nơi tỉa các gmaes về.
Tâm An
ĐẠI BÀNG
11 năm
Forward cho em cái mail thứ 2 được không bác?
Em cũng mới mua xong :giggle:. Thích vụ này vô cùng 👼
JDung
TÍCH CỰC
11 năm
Bác nào thích e cũng có thể mua giúp ạ, thông báo với các bác là e đã dùng được cái Rev Visa Internet Card của e ạ, em dùng Google checkout. Từ lúc mua đến lúc có link tỉa games về mất có vài phút thôi. Hiện tại thẻ vẫn còn nhiều tiền nhé các bác. Em mới mua mất có 1$ thôi (hơn bác ở trên mua có 0.5$ nhé, kaka).

Đây là hình minh họa ạ.

còn 50$ trong paypal mà nãy giờ không log vào được vì quên password và security question 😔(
hic, làm thẻ Sacombank Visa chưa xong! đang đợi lấy! hic, không biết có kịp không nữa! bác naò down rùi up lên mediafire cho mọi người được không nhỉ! nếu nhận thẻ sớm em sẽ lên mua ngay! còn không kịp thì xin các bác vậy!
Còn 6 ngày nữa mới hết thời gian khuyến mãi (theo đồng hồ đếm ngược ở trang homepage), mà làm thẻ thì 1 tuần lấy rồi mà 😁. Bác yên tâm chờ mua, có khi vài ngày đến có #3 không chừng :D
em làm thẻ đợt free tháng 10 của nó! không biết khi nào mới có luôn! hỏi anh làm thẻ thì nói là đợi thêm 10 ngày nữa mới có! tiu rùi bác ơi!
ặc, sao lâu vậy? Hay là vì làm free 😁. mình làm thẻ ở ACB đúng 1 tuần là lấy rồi.
hic, bây h em thật sự hiểu không chỉ có bảo hiểm y tế mà cả làm thẻ ATM Free ở VN giống như ăn xin! chờ đợi tiếp...............
henes
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vua duoc choi game, vua giup do duoc nguoi khac, rat co y nghia 😃
nclamvn
TÍCH CỰC
11 năm
Cảm ơn bác chủ nhé, vừa tiến hành xong 😃

P/S: Rất thích trò machinarium, đã có một bản lậu trong máy và đã chơi rồi nhưng nay tải lại bản xịn + chơi lại tự nhiên thấy có hứng thú hơn
em ko có thẻ thanh toán quốc tế, và cũng ko hay chơi game nên vụ này cổ vũ các bác thôi!

p/s: Các bác nếu có điều kiện cũng nên ủng hộ từ thiện cho trẻ em nghèo và đồng bào gặp nạn ở VN nhé. Dù sao đồng bào mình cũng cần ủng hộ hơn là nước ngoài
uh, ủng hộ viet nam trước cái đã, viet nam còn nghèo mà

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019