Xe Audi sẽ dùng hệ thống âm thanh của Sonos

Didu
10/3/2021 11:44Phản hồi: 14
Xe Audi sẽ dùng hệ thống âm thanh của Sonos
CEO của Sonos, hãng âm thanh tại California, vừa lên tiếng xác nhận họ sẽ cung cấp giải pháp âm thanh cho xe hơi, bắt đầu là Audi Q4 E-Tron. Sonos nổi tiếng là nhà cung cấp sản phẩm âm thanh giải trí gia đình, họ tiếp bước Bose, B&W hay B&O để mang sản phẩm của mình lên xe hơi.

Chiếc xe điện Q4 E-Tron là mẫu xe đầu tiên dùng âm thanh do Sonos cung cấp, sau đó sẽ là những model khác, thậm chí là những hãng xe khác. Với mục đích mở rộng thị trường và tăng doanh thu, rất có thể sau Audi sẽ có thêm những hãng xe khác dùng loa của Sonos, giống Bose hay B&O đang làm.

Nguồn: The Verge
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phduong25
ĐẠI BÀNG
3 năm
Với mình thì hãng nào cũng vậy thôi, quan trọng là ngồi xe hơi là vui 😆
Ngồi trên xe hơi nghe nhạc là hay rồi 😆
Ngồi audi thì nghe loa của hãng nào cũng được hết 😃
Bose có vẻ hay hơn so với hãng này 😃
ttphat_0907
ĐẠI BÀNG
3 năm
B&O vẫn đỉnh hơn chứ nhỉ?
thuong911
TÍCH CỰC
3 năm
Ngồi audi nghe radio cũng hay nữa 😆
Vậy trước đó loa noname ?
@cosmos47 OEM 🤣🤣🤣
@cosmos47 Audi dùng loa của bose, b&o
Với mình xe quan trọng là hệ thống giải trí, âm thanh, kết nối(thư giản mà âm thanh hay thì vớt đc phần nào mệt mỏi) tiếp theo là đến hệ thống điều hoà (thích nhất có làm mát ghế, cái này ai đi xe nhìu sẽ thấy lợi ích rõ ràng, nhất là ở Vn), ngay cả ngồi Mer E ra thì cái lưng nó cũng ướt nhem😬. Thứ 3 là cách âm, đến động cơ chạy có zọt, máy có rên ko, còn độ bền thì mình mới cầm lái có hơn 10 năm, ko dám múa rìu 😁. Cái cuối cùng là ngoại thất, nhìn đc là đc, dù sao mình cũng ngồi trong xe tận hưởng chứ ko phải mua về cho ngta chạy rồi mình ngồi ngắm 😌😌😌
Sonos nghe hay mà. ở nhà xài mấy con sonos nghe hay, giờ Audi vác lên xe nữa thì hay hơn
huuduchp
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ko biết VN có nhiều người dùng loa Sonos không? Năm ngoái em có làm con Sonos Beam. Mất tận 12tr cả ship tận bên Amazon Mẽo về, cơ mà đến giờ nghe vẫn thấy đáng tiền
Yêu quá
@huuduchp Trên 10 triệu con nào nghe cũng được bose cũng có mấy con Huyền thoại đập bao phê
Iam So so so Solooooo ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019