Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xe đạp JETT

Cu Cứng
17/11/2012 16:21Phản hồi: 180
180 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ở HN có mấy đại lý Jett ở Kim Mã, Lý Nam Đế và đường ven Hồ Tây đó
ở đà lạt mua bó tay, phải ship từ sài gòn, mất công thôi rồi
xe khung nhôm là tốt nhất hả các bạn, hàng jett là khung nhôm hay hợp kim nhỉ 😃
snowfox18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@haohanluongson nghe thằng tư vấn nói là từ dòng Atom trở lên là nhôm. dòng thấp hơn là hợp kim.
Bán em Jett Atom Alpha còn mới 70%.(Còn Bảo Hành)
Bị cong căm bánh xe trước và ruột xì lỗ mọt còn lại k vấn đề gì.
Giá mọi người cho đi em không biết định giá thế nào nữa vì để hoài trên gác ko sửa và cứ bị la nên bán rẻ bán tháo bán để cho rồi.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ú Nù Size L hay M bác?
@Ú Nù inbox cho mình cái giá 😃
L nhé 😁.
Bác cứ cho đi được em đẩy luôn.
Thông báo em ở HCM nhé ~.~.
Cũ
cũng muốn mua mà ở Đà lạt @.@, buồn
M Mua con nitro o 53 ly nam de lên đồ cũng đc m thấy phuotxedap.mov.mn có khá nhiu đồ lại lắp tận nhà.các bác mua nhiệt tinh.
@thethuan123 nitro sport cua mình thắng kêu két két ghê quá, xử lý sao đây b?
snowfox18
ĐẠI BÀNG
11 năm
@star411 thắng ăn quá đó chứ bạn. Bạn thử coi cục gôm thắng có mòn ko? Mòn thì thay cục khác. Cũng có thể do trời mưa, bạn thử đem cục gôm ra phơi nắng 😁
@snowfox18 gôm thì chưa mòn, kêu to lắm bạn ơi, mới lấy ra mài lớp đầu tiên đi rồi mà ko bik kết quả sao đây
Ship hàng chứ lo gì bác
zubick8
ĐẠI BÀNG
11 năm
xe JETT tầm 3tr đi ổn ko các bác
snowfox18
ĐẠI BÀNG
11 năm
ah, bạn có thể cắt rãnh cho cục gôm. giống như mấy cục gôm mới mua nó có mấy cái rãnh đó. 😁 bạn cắt vừa thôi, cắt sâu quá coi chừng hư luôn. :D
@snowfox18 mình tháo cục gôm ra mài cái lớp đầu tiên đi, thấy cũng đỡ chứ ko hết hẳn!!! hồi xưa chạy chiếc martin gôm loại đó đấu kêu j` đâu nhỉ???
đi mưa về rửa lại liền, đừng để dơ wá thì sao mà rỉ sét dc bạn
Các bác cho em hỏi với. Em đang tính mua con jett atom ap 2014. Các bác có kinh nghiệm giúp em với.
Nhu cầu của em thì cũng chỉ để tập thể dục, cộng với đi loanh quanh thành phố thôi; nói chung là ngày tầm 20km. Theo các bác thì chọn con này có ổn không. Còn nữa là em thấy xe này không có phanh đĩa nên cũng hơi lăn tăn. Không biết phanh cơ đi có an toàn không; vì em dùng để tập thể dục nên đi đường tỉnh lộ, quốc lộ và cũng đi nhanh nhanh 1 chút.
Ngoài ra, còn xe nào trong tầm dưới 5tr mà phù hợp với nhu cầu của em không các bác
vãi cả nitro sport, đi 10km, lủng 2 lần vá 2 lần, đang trên đường về lủng típ, ko thợ nào tìm ra đinh hay bất cứ vật nguyên nhân nào, @.@
@star411 cái này chỉ là lỗi của riêng bộ phận săm lốp thôi bác ạ. đôi khi xe ngon chục triệu cũng gặp lỗi ý .
bác mang ra hàng ng ta kiểm tra kĩ xem
@xecanghai_01 mình ship từ sài gòn lên DL nên có lỗi j` cũng tự chịu, mình mới thay ruột khác r!!!
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
nói chung thì săm thay là chuyện thường thôi bác. Quan trọng là khung sườn ổn là dc rồi 😁
Nếu so sánh giữa bmw power g760x và jett cùng trong khung giá từ 4tr đến 5tr thì nên chọn cái nào mấy bác? Mình thích kiểu dáng của bmw power g760x nhưng không biết chất lượng thế nào? Đã có bác nào dùng bmw power g760x cho em xin ý kiến ạ? 😃
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenquocbinh nói chung thì 2 thằng tàu khựa hết nhưng Jett có đại lý, bmw hình như là hàng trôi nổi. Nói đến hậu mãi chắc Jett an tâm hơn. 😃
Xe co, do dien tu bay gio cai nao cha san xuat o Trung Quoc ha chu.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Bicycleme thiết kế nước khác, gia công ở Trung Quốc KHÁC thiết kế và gia công ở Trung Quốc. Bác nói z thì Iphone Trung Quốc và Iphone của Apple như nhau ah? (Nói về phần cứng thôi)....
Mình đang phân vân giữa 4 em: Nitro Sport, Nitro, Strada, Jarvis. Các bạn tư vấn hộ mình cái, khả năng chỉ có 3 triệu nên nhắm được có mấy em này thôi. Hehe, chủ yếu mua chạy thể dục bậy bạ ý mà.
snowfox18
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mrkhai88 bác thích dòng nào? leo núi hay là road. Bác phân vân kiểu này sao biết đường mà mò.
vote nitro sport
Minh co am hieu gi ve dong dau, minh mua xe dap the duc bay ba thoi ma, 4 con day nhin chiec nao cung dep nen minh phan van day chu? Hehe

Sent from my ME172V using Tinhte.vn mobile app

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019