Xe điện 2 bánh xinh xắn Mini E tại PMS 2010

niky
2/10/2010 4:38Phản hồi: 20
Xe điện 2 bánh xinh xắn Mini E tại PMS 2010
Như đã thông báo, trong khuôn khổ Paris motor Show 2010, Mini đã mang đến trưng bày mẫu xe 2 bánh chạy điện xinh xắn của họ. Mini E có dáng vóc cực kỳ nhỏ gọn và cá tính với nhiều chi tiết mạ crôm màu sáng, tương tự một số mẫu xe ôtô chạy điện của hãng. Tuy nhiên, đáng tiếc là hiện nay mặc dù đã trưng bày xe mẫu nhưng Mini vẫn chỉ dừng lại ở mục đích thu thập ý kiến về mẫu xe này nên họ chưa có bất kỳ thông tin kỹ thuật chính thức nào cũng như chưa thông báo khả năng sản xuất đại trà của Mini E.

Nguồn: AutoBlog
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

one heart
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp quá, giá bao nhiêu thế
xuxu09
TÍCH CỰC
14 năm
"Mini vẫn chỉ dừng lại ở mục đích thu thập ý kiến về mẫu xe này nên họ chưa có bất kỳ thông tin kỹ thuật chính thức nào cũng như chưa thông báo khả năng sản xuất đại trà của Mini E."
hỏi giá làm gì nữa ?
huybach1809
ĐẠI BÀNG
14 năm
Xe đẹp. Nhưng mà em lại thấy phần đuôi xe giống như bị kéo dài ra phía sau thì phải
Giá chắc là mắc lắm đây
Em thấy không đẹp , nhìn lạ mắt thôi .
Dù sao thì cũng rất sáng tạo.
xe đẹp đấy chứ, nếu SX con này về VN giá cũng không dễ chịu. Mấy con chạy điện TQ về VN giá cũng đã cao rồi mà chất lượng so với giá thành thì...
Xinh xắn thật đấy, chẳng biết giá bao nhiêu nhỉ!
ạc.nhìn giống con sâu màu xanh trên cây bưởi quá.em là em sợ cái con đó nhất.nhìn nó quái dị thế nào ấy.hic.
Giá đây! Giá đây!
Logo $5,000 một cái, vị chi 2 cái là $10,000. Thân xe thì biếu không ai mua 2 cái logo.
các bác cứ đợi vài tháng nữa xem. Anh Hồ ( Cẩm Đào ) sẽ sản xuất đại trà cho mà xem. ;)) ;))
Màu lòe loẹt hợp mấy chị em.
lilcalvin
ĐẠI BÀNG
14 năm
đẹp đấy nhưg mà hết điện thì giắt bộ ak` :-O
langkhach27
ĐẠI BÀNG
14 năm
Rất ấn tượng, sự kệt hợp giữa năng lượng xanh +vespa + tên lửa (cái bánh sau kéo dài như thế thì người ngồi sau ko lo bị ướt người khi đi qua vũng nước
nhìn cũng thích nhỉ.............................
đẹp quá !
tiếc là vẫn chưa thành sự thật đc !
oranavn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn cũng xinh nhỉ ..........................
dungladap
TÍCH CỰC
14 năm
như vậy mới gọi là xe chứ! đẹp như italy
kipper180
TÍCH CỰC
14 năm
sao nhìn em này nặng nề thế nhỉ ?
Trên chỗ mình mấy em học sinh đi xe điện kiểu dáng gần giống như vậy rất nhiều,do china sản xuất,giá cũng tương đối rẻ 1800 nhân dân tệ,nhưng chỉ đi được 60km trên đường thẳng với vận tốc tối đa 40km/h
abc456
TÍCH CỰC
14 năm
Em này mà có ở VN là mình sẽ mua. Trông đẹp quá, giống mấy cái xe máy của Sogonku trong Bảy viên ngọc rồng.
Có giá cũng sẽ chẳng rẻ đâu, đừng vội phát biểu rằng tôi sẽ mua này mua nọ, nghe nó ko thực tế tẹo nào ( nói thằng là là XL) . VD nó có giá khoảng 10 triệu thì ko nói làm gì ( nhưng chẳng có cái giá này đâu, hóa ra nó chỉ bằng giá xe của anh Đào à ) nên chắc chắn nó phải có giá 30tr trở lên...lên...lên đến đâu còn chưa biết nhá, nếu là tui thì tui sẽ thêm chút tiền nữa mua cái xe ga chạy xăng cho nó lành hoặc có điều kiện hơn nữa thì làm con Piaggio cho nó đáng đồng tiền bát gạo. thực tế cho thấy điều kiện giao thông và thời tiết của VN làm xe cộ rất mau hư hỏng, những dòng xe không nằm trong 3 dòng xe phổ thông là Honda, Yamaha, Suzuki nếu hư rồi chỉ còn nước ngồi "khóc ra tiếng miên" , có chữa dc thì phần lớn cũng toàn là độ chế hoặc sẽ phải chi những khoản chi phí rất cao so với giá trị của nó. nên các bạn đừng có XL. đọc chỉ để nắm thông tin công nghệ thế giới nó ra sao cho đỡ lạc hậu thôi nhé. đừng ảo tưởng mình là con tỷ phú dầu mỏ Ả rập.
p/s: những bạn ko hiểu "XL" nghĩa là gì thì pm nhé . ko tiện viết ra ở đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019