Xe máy

Nguyễn Dung tn
21/3/2020 15:27Phản hồi: 8
Nhờ các bác giúp đỡ e với ạ
Em đang muốn mua xe máy. Hiện tại e đang phân vân giữa honda lead bản cao cấp 2020 và yamaha grande blue core hybrid bản giới hạn hoặc cao cấp ạ
- các bác cho e hỏi về động cơ máy giữa 2 xe thì cái nào ổn hơn ạ
- e thấy mn bảo grande tiết kiệm xăng hơn có đúng không ạ
- e đi làm khá xa tính cả đi cả về phải hơn 40km thì nên chọn xe nào hơn ạ
Cảm ơn các bác giúp đỡ e
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Wa tham khảo ý kiến nhiều ng dùng grande, xem cac clip sửa, chạy xe thật... b muốn an toàn hơn thì chọn lead
Vợ đang chạy Lead 2018 .nên nói thật lên xe yamaha Grande đi sướng hơn.
Lead cái bánh xe nhỏ đi xa thường xuyên nên tham khảo xem Ab 2020
Lead đi bạn
tanphu992
TÍCH CỰC
4 năm
đủ to khỏe thì chọn Lead
chân yếu tay mềm thì chọn grande
misstu
ĐẠI BÀNG
4 năm
lead siêu nét bác ơi .
Vote cho Grande
ctrai thì e nghĩ nên chọn xe tay côn đi cho năng động chứ lead e nghĩ hợp với cgai hơn
Xưa kia các bà các cô yêu thích ưa chuộng con Lead110 là do xe có cốp to mà thôi.Chứ Lead khá cồng kềnh phần bụng nên khá khó khăn trong việc dắt quay đầu khu vực chật hẹp
Yamaha xưa ít chú ý đến việc tiết kiệm xăng cho sản phẩm,chủ yếu chỉ quan trọng nhất là hiệu năng hoạt động đem lại cho người sử dụng cảm giác phấn khích.Bởi vậy nên giới trẻ thích Yamaha vì hình thức tuân theo triết lý thiết kế sport,gần đây để bắt đầu chiếm lĩnh thị trường xe tay ga ở các cấp độ cao cấp lẫn trung bình mà thương hiệu Honda đang độc tôn chiếm lĩnh với những dòng xe Airblade, Lead và Sh.Dòng tay ga Yamaha Grande được đánh giá là xe tay ga tiết kiệm xăng nhất chứ không phải những xe của Honda,ngoài đánh giá từ báo chí truyền thông thì phản hồi của người tiêu dùng cũng là khá tốt về cảm giác lái & độ tiêu hao nhiên liệu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019