Xe mình suzuki satria fi mua tháng 7/2019.hơn 20k km..mình thấy mọi thứ vẫn êm ru.cảm thấy hàng s

Ba Quynh Cao
19/4/2020 13:44Phản hồi: 9
Xe mình suzuki satria fi mua tháng 7/2019.hơn 20k km..mình thấy mọi thứ vẫn êm ru.cảm thấy hàng s
2 vạn km chưa nói đc gì. Honda yamaha cũng vẫn ngon nếu đi từng đó. Bạn hơi tự sướng rồi đó.
.
.
Mình đi axelo 5 vạn rồi vẫn ngon như mới còn chẳng thèm khoe..
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

druidbn
ĐẠI BÀNG
4 năm
2 vạn km chưa nói đc gì. Honda yamaha cũng vẫn ngon nếu đi từng đó. Bạn hơi tự sướng rồi đó.
.
.
Mình đi axelo 5 vạn rồi vẫn ngon như mới còn chẳng thèm khoe..
ThanhXL1708
ĐẠI BÀNG
4 năm
@druidbn Axelo cam cò lăn đi v bth nha,raider cam lớn bầu tua máy cao mà 20k êm ru là khá oke đó
2 vạn nói lên được điều gì đâu man
Ý mình nói là chưa đc 1 năm nhưng mình chạy cũng 2k km á...do cục máy nó khá lớn.150cc thì nó bá đạo lắm...nên thường cho cảm giác phấn khích khi đội fullface nên mình thường chạy nhanh.nhưng k nghe xào máy hay rung rần.khá êm á
Ngon chứ . Chính honda thấy phân khúc dễ ăn nên nhẩy ra làm sonic
Giống như thấy ex ngon ra winner
. Nếu không ngon thì đâu có giành phần ăn
Tui chạy xe ôm 200km/ngày nè . Ngày ngon chạy 400km/ngày nè .
20.000km tui chạy mau tới lắm
DOHC chỉ cần chú ý đến việc nhớt thay định kỳ đổ đủ thì xe sẽ ok thôi.Tuy nhiên mới chỉ 2 vạn km thì chưa nói lên điều gì.Lỗi của người chạy côn tay mới hay mắc phải đó là sáng ra bật khoá đề nổ máy rồi gài số vọt liền sẽ nhanh ảnh hưởng đến xước trục cốt cam
Ae cho mình hỏi số khung số náy satria fi 219 vs rai khác nhau chỗ nào
xibang2
ĐẠI BÀNG
4 năm
100.000km mới nói bền hay ko, mới 2 vạn vẫn còn trong bảo hành ko kết luận được j
9 nut
ĐẠI BÀNG
4 năm
Raider nho, nhe, nhanh noi chung tuyet voi chi toi binh xang chi 4 lit, di xa do xang lien lien.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019