Xem lại bút S-Pen qua 5 năm phát triển, dự đoán bút trên Note 7 có gì?
Duy Luân
4 năm trướcBình luận: 148Lượt xem: 39.238
148 Bình luận
Dự là spen. Trên not 7 viết sẻ ra mực... mấy cái bút trước chưa có.
Viết vào màn hình tiếng việt ,nó lập tức đọc ra tiếng anh hoặc tiếng bản xứ nào đó ,lúc này các bác tha hồ kiếm mấy em mũi lõ ,không sợ bất đồng ngôn ngữ .
vân y nhu củ . chg thể làm nhỏ hơn đc và cung tính nag đó
vẫn không thay thế được bút với sổ tay, ở nơi đông người rút cuốn sổ tay ra viết cảm giác nó tự nhiên hơn là rút cái bút ra viết trên ĐT, chỉ dùng khi ở một mình, cả với cái GG Now cũng vậy, cảm giác ko tự nhiên
Tuyệt đó. Nhưng vẫn chưa thấy mấy ng sài
Trước đây mình đi họp hay dự diễn đàn gì đều mang sổ, mà đã sổ thì còn mang cả túi.
Giờ dùng Note Edge. Hôm qua đi dự diễn đàn mang mỗi cái điện thoại đi.
Càng ghi càng yêu S-pen
Mình nghĩ Spen sẽ đc cải thiện khá hơn và vẫn duy trì cái tiện ích note ngay khi rút bút ra, Biết đâu bất ngờ Spen sẽ đc trang bị thêm 1 số chức năng chụp ảnh chẳng hạn nhưng đó là dự đoán của mình hihi
Mình nghĩ Spen sẽ đc cải thiện khá hơn và vẫn duy trì cái tiện ích note ngay khi rút bút ra, Biết đâu bất ngờ Spen sẽ đc trang bị thêm 1 số chức năng chụp ảnh chẳng hạn nhưng đó là dự đoán của mình hihi
S Pen của Note 7 có thể dùng làm que thử thai nhé. Các bác đoán sai hết rồi. 😁
Mình bị rơi spen của Tab A8.0 mà lười đi mua bèn tháo cây stylus của laptop HP 2710P ra đời từ 2007. Tưởng ko đc ai dè dùng full chức năng luôn vì các ẻm đều dùng công nghệ của Wacom thôi, chả có gì thần thánh cả.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019