realme 8 series

Xem livestream Apple WWDC ở đâu? Mấy giờ tại Việt Nam?
Mikeknowsme
1 nămBình luận: 68
Xem livestream Apple WWDC ở đâu? Mấy giờ tại Việt Nam?
Chỉ còn vài ngày nữa là đến sự kiện WWDC - Hội nghị lập trình viên toàn cầu của Apple. Năm nay Apple cũng chính thức livestream sự kiện trên YouTube cũng như Website riêng. Có lẽ YouTube là nơi để mọi người dễ tiếp cận để xem nhất, tuy nhiên còn nhiều bên khác để các bạn có thể xem trực tiếp nếu như không muốn quá đông trên YouTube:

• Apple TV - Như thường lệ, cứ sự kiện nào của Apple cũng được phát trên nền tảng tvOS, cho nên anh em nào đang sử dụng Apple TV có thể đón xem trên màn hình TV ngay tại nhà
  • Ứng dụng Developer - Apple đã làm một ứng dụng riêng dành cho các lập trình viên tên là "Developer". Tại đây mọi người có thể theo dõi các thông tin về Apple cũng như những cập nhật của sự kiện hay các tin liên quan đến lập trình,... Ngoài ra Apple cũng phát video trực tiếp trên ứng dụng Developer để mọi người tiện xem trên thiết bị iOS / iPadOS cũng như macOS. Link tải Developer: iOS / macOS
  • Webstie Apple.com
  • Apple Store (có thể) - dành cho anh em đang sống tại các quốc gia có Apple Store, có thể Apple sẽ phát trực tiếp WWDC tại một số location Apple Store nhất định trên thế giới. Đối với năm nay thì không rõ có không vì vẫn đang phải đối mặt với đại dịch.
  • Tinhte.vn - Tinh tế sẽ livestream cho anh em vào ngày đó luôn, có các mod bình luận nữa, anh em đừng bỏ lỡ nhé!

WWDC 2020 sẽ diễn ra vào ngày 22 tháng 6 tới, tức 0h tối ngày 23 theo giờ Việt Nam.
Nhiều event diễn ra vào đêm nên mấy lần bị lỡ vì ngủ quên, hy vọng lần này ko thế 😅
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
ngocson309
ĐẠI BÀNG
1 năm
@crazysexycool1981 ông này chắc được mod cài vào để comment cho topic đỡ nhạt đây mà. Ông cẩn thận kẻo người ta chán tinhte vì ông đấy haha
Khoa SE
ĐẠI BÀNG
1 năm
@artetavn Mặt dầy,nó ko care đâu bác ạ
traind
CAO CẤP
1 năm
@khnhngo197 Cmt để khỏi quên cách đánh vần
h3ti3n
ĐẠI BÀNG
1 năm
@crazysexycool1981 Hoạt náo viên mà, ko có ổng thì TT buồn lắm, không nhẽ đọc tt vừa nghe bài Đắp mộ cuộc tình?
Carnage
TÍCH CỰC
1 năm
Còn ứng dụng WWDC nữa chứ
@Carnage Apple đổi tên thành Developer chắc cả năm rồi mà bác, trên kia có kìa, chỉ là link iOS hơi sai tý thôi.
Carnage
TÍCH CỰC
1 năm
@bibinguyen Haha, năm ngoái xem WWDC 2019 xong thì xoá luôn, k để ý
Chưa lần nào xem sự kiện này
@thanhchuong93 mình chỉ quan tâm phần cứng của Apple thôi, còn phền mềm thì xem tin là dc r 😁
h3ti3n
ĐẠI BÀNG
1 năm
@thanhchuong93 Ôm vợ ngủ hay hơn xem mấy cái này.
@h3ti3n Chưa có vợ nên ôm gối
huy6683
TÍCH CỰC
1 năm
Ios 14 bao giờ mới giới thiệu vậy anh em
@huy6683 Tối 22/6
@huy6683 Thường thường là ngay sau event, du di thêm khoảng 15-20 phút phòng mạng lag 😂
@Khoa SE Mình nghĩ cái bạn đang muốn nói là bản iOS 13 public beta 1 phải ko?
Còn mình đang nói là bản dev beta 1. Và vì ko chắc chắn nên mình dùng chữ “thường thường”. Còn bạn đúng hay ko thì mình no comment
umumti
CAO CẤP
1 năm
@rungxanh2901thanhlam Thấy có nhiều bạn cứ thích thể hiện sự hiểu biết mà ít suy nghĩ trước khi comment bạn ha, và câu đâu tiên là chỉ trích trước cái đã, rối muốn gì nói sau.
GigoloXXX
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mình sẽ xem bằng app AppleTV trên con TV OLED Sony 65” A9G mới mua
_Lucky_Girl_
ĐẠI BÀNG
1 năm
@GigoloXXX Bạn mới mua 65a9g à, giá bn vậy bạn ? Mình đang lăn tăn không biết nên chờ a9h không ?
AĐÙMEN
TÍCH CỰC
1 năm
Hóng đồ ngon giá bèo ;)
Giờ Việt Nam là 0h sáng ngày 23/6, chứ có phải 22h ngày 22/6 như chủ topic viết đâu.
_Lucky_Girl_
ĐẠI BÀNG
1 năm
@bibinguyen Mod viết " 0h tối 23 tháng 6 ", chán. Hình như đây là chuẩn văn Mod tinh tế ?!
@_Lucky_Girl_ Tối hay sáng cũng có gì đâu bác, thói quen dùng thôi mà.
hoangpm
CAO CẤP
1 năm
Cũng mong chờ...
Hóng iOS 14 và macOS mới 😁
CocoIP
ĐẠI BÀNG
1 năm
Ko biết đợt này có ra luôn IOS 14 ko ae nhỉ?
0 điểm về chỗ !!!
Screen Shot 2020-06-17 at 20.59.07.png
june 22 at 10 a.m pdt qui đổi sang giờ việt nam là 0h ngày 23.6 rồi, thằng thớt k tính giờ hay sao mà bảo diễn ra lúc 22h theo giờ việt nam
vinhcao7
ĐẠI BÀNG
1 năm
@sagittarius1312 Mod này nhiều bài thấy ngơ ngơ sao đó
Nhầm thì phải, Cupertino chạy múi giờ America/Los_Angeles (GMT-7 hay còn gọi là PST/PDT), còn Việt Nam là GMT+7. Chênh nhau đúng 14 tiếng đồng hồ.

Tóm lại giờ event gốc là 10:00 sáng ngày 22/6, thì sẽ là đúng 12h đêm ngày 23/6 giờ VN
@rungxanh2901thanhlam Cảm ơn bạn, mình đã edit lại
@rungxanh2901thanhlam nên dùng là 00h00 ngày 23/06 thì đúng hơn phải không nhỉ
Carnage
TÍCH CỰC
1 năm
@rungxanh2901thanhlam Chênh lệch giờ cũng đẹp nhỉ, vừa đúng 0:00
anhlau87
TÍCH CỰC
1 năm
Đợt này mà Apple bồi thêm quả SE Plus, màn hình 5.5, thiết kế như 8+, giá mềm hơn XR nữa, thì có lẽ binh đoàn Android sẽ bất ngờ và chật vật lắm đây.
@anhlau87 Bác nói thế bên ấy sang cho bác ăn gạch xây nhà bây giờ
anhlau87
TÍCH CỰC
1 năm
@Nguyễn Đăng Trung Hiếu Kệ thôi bác ạ. Nghĩ sao nói vậy.
Qua dep, di da bong ve xem cong nghe moi luon 😆.
ha26
TÍCH CỰC
1 năm
Thanks mod
Hóng con MacBook 12 inch ARM pin 1 ngày nào 😔 Nhìn tình hình nâng cấp mà vẫn hoang mang quá man
MID217
TÍCH CỰC
1 năm
@P.W Hóng chung luôn 😆
Hoang ios 14 beta
Tinh tế sao không làm offline nhỉ??
@Lethienbao2004 Có sản phẩm offline mới sướng chứ, event online mình ngồi nhà xem cho sướng.
@P.W Xem offline kiểu xem đá bóng ik. Mình thấy cũng vui mà.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019