Xem trực tiếp sự kiện Apple ở đâu? Mấy giờ?
Mikeknowsme
9 thángBình luận: 77
Xem trực tiếp sự kiện Apple ở đâu? Mấy giờ?
Chỉ còn một ngày nữa là đến sự kiện Apple "Time flies", năm nay Apple tổ chức online và livestream cho cả thế giới cùng xem. Apple hiện đã đặt lịch sẵn trên YouTube cũng như sẽ phát video trên website Apple. Có lẽ YouTube là nơi để mọi người dễ tiếp cận để xem nhất, tuy nhiên còn nhiều bên khác để các bạn có thể xem trực tiếp nếu như không muốn quá đông trên YouTube:

• Apple TV - Như thường lệ, cứ sự kiện nào của Apple cũng được phát trên nền tảng tvOS, cho nên anh em nào đang sử dụng Apple TV có thể đón xem trên màn hình TV ngay tại nhà
  • Webstie Apple.com
  • Apple Store (có thể) - dành cho anh em đang sống tại các quốc gia có Apple Store, có thể Apple sẽ phát trực tiếp sự kiện tại một số địa điểm Apple Store nhất định trên thế giới. Đối với năm nay thì không rõ có không vì vẫn đang phải đối mặt với đại dịch.
  • Tinhte.vn - Tinh tế sẽ livestream cho anh em vào ngày đó luôn, có các mod bình luận nữa, anh em đừng bỏ lỡ nhé! link bọn mình sẽ cập nhật sau....
Sự kiện Apple sẽ diễn ra vào ngày 15 Tháng 9, vào lúc 0h tối ngày 16 theo giờ Việt Nam.

Tuan bida
ĐẠI BÀNG
9 tháng
Hóng Iphone 12 mà không có thì hơi thất vọng
@Tuan bida Chắc phải có chứ, thường niên mà, lại lộ nhiều thế rồi
Wheelsman
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@asterix0108 Lô được cái gì rồi .giờ này mà có ip 12 .thì chẳng còn cái gì để giấu đâu . Không chọn VN làm bến đáp .ohair chăng là sai lầm.kkk
@Tuan bida Thôi đi, thời buổi dịch dã kinh tế eo hẹp, chờ nàm con máy nậu cho ló nành !
tyhn
CAO CẤP
9 tháng
@Tuan bida Bí ẩn chưa dc tiết lộ bác ơi, apple muốn gây bất ngờ cho fan mà 😃
Thể nào chẳng có iphone mới
@Vuducanh0909 Chả biết đc đâu bác. Dân tình đua nhau bán thận ghê lắm .. Haizz..
@Vuducanh0909 mồm cứ xoen xoét làm như Apple chỉ bán cho VN. mà cũng làm như VN là nước quan trọng trong việc bán hàng của Apple k bằng =)) thế thằng SS, Oppo, Xiaomi nó ra sp mới còn trong cả tâm dịch thì cũng có thằng nào chết đâu, ai cũng nghĩ như ông các hãng nó phá sản từ lâu rồi
@Vuducanh0909 con dt mà chạy theo xu thế cả đống cam phía sau ngoaì hệ điều hành tốt ra để níu chân người dùng thì chẳng có gì đáng mua cả, nhìn cồng kềnh còn thua cả con iPhone X hay XS Max. Màn hình vẫn tai thỏ ko cải tiến dù đã 3 năm rồi. khi nào full màn hết tai thỏ thì lúc đó mua cũng ko muộn.
@kenje Phạm dư tiên, rồi ngân hàng hỗ trợ mua góp 0% thì cứ đâm đầu vào rồi trả nợ cho con fone ngoài nghe gọi lướt internet ra xài có hết đc chức nang đâu. cụm cam nhìn kinh bỏ xừ đc
Có cửa ra mac Arm ko ta
@trungduca8vn Chắc có
Không có iphone đâu
@Đông June No
Rất có thể Apple cố tình leak thông tin sẽ không có iPhone 12 để công chúng nửa thất vọng, nửa tò mò liệu sẽ có iPhone 12 thật hay không? Từ đó lượng view sự kiện ngày 15/09 sẽ tăng vọt.
@from team b with love Như mình và nhiều ng thấy leak ko có iPhone 12 thì sẽ ko xem sự kiện nữa vì những món khác của Apple mình ko quan tâm.
IP12 ra mắt, 4 tuần sau bán
mufasa
TÍCH CỰC
9 tháng
theo mình thì Mod nên chỉnh lại 1 chút ở câu cuối: 0h sáng sớm ngày 16/9 theo giờ VN thì nó chính xác hơn :v
@mufasa Oh rạng sáng thì hợp lý hơn nhỉ, chứ 0h tối nge có vẻ kì kì 😂
phuan
TÍCH CỰC
9 tháng
Có thể sẽ là một thiết bị hay công nghệ theo dõi sức khoẻ nào đó!
Mình đoán sẽ có iPhone 12 nhưng bán vào tháng 10 & 11.
Ko có iphone 12 à anh em???
MID217
TÍCH CỰC
9 tháng
Mà năm nay ảnh rò rỉ của iPhone mới ít hơn hẳn so với những năm trước, mai mà có chắc cũng gây được kha khá bất ngờ
18K
TÍCH CỰC
9 tháng
Xem luôn trên Apple TV
Có iphone 12 ko mn ? Năm nay iphone có vẻ im ắng quá chắc do dịch .
Nôn quá ráng thức xem
Hong Mac ARM 😁 con mac cu qua roi .
Theo fan âm MU thì con 12 sẽ xuất hiện ở giữa sự kiện này ... mai cổ phiếu nó tăng chóng mặt ak
chắc có ios 14 ae nhỉ
t2d90bn
ĐẠI BÀNG
9 tháng
@Thế Ngọc Excellent Beta cũng ra hết rồi mà
@Thế Ngọc Excellent Hóng mỗi ios 14 thui các bác ạ 😆 ko biết đợt này ra chưa. Làm biếng cài beta
@cuongrock222 có mỗi máy nên đợi bản final thôi chứ k dám máu liều như ae khác

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019