Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xem truyền hình cáp độ nét cao of việt nam thông qua mạng internet.!.

congtuoc8x
16/3/2011 19:27Phản hồi: 804
Xem truyền hình cáp độ nét cao of việt nam thông qua mạng internet.!.
804 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hi bác em ở Canada có coi đc k bác, k biết đường truyền thế nào, nếu đc bác cho em xin link or thuốc thanks bác
cho em xin dép bác nhé.!.
huudon287
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình một liều nha
thanks trước nha
bác quên dép rùi lấy gì e......
huudon287
ĐẠI BÀNG
13 năm
ok, huudon287[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
done thanks bac nha
bác ơi.em đang ở đài loan có dùng dc ko?bác ơi làm sao để lại dép cho bác để bác giúp.mà bác trích wa mail ah?mail of em athiep[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
combatant
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bác trước cho em 1 phát nha 😁 mail em nè combatant.dark[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
duonggmc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác cho em nữa nha. Mail: Duonggmc[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
Thanks bác nhiều !
......................................................................................................
cho em một suất với,
thanhthuy2191[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
các bác ở hải ngoại lưu ý giúp e 2 vấn đề sau nhé.
-các bác muốn biết mình có xem được không thì bác truy cập trang itv.vn xem thử đường truyền có hỗ trợ k? hiện tại trong nước chỉ hỗ trợ mạng
FPT.
-hiện tại ở việt nam đang bị đứt tuyến cáp quang biển AAG ngoài vũng tàu nên ảnh hưởng rất nhiều đến đường truyền của các nhà mạng ra quốc tế,nên có thể đường truyền rất yếu.

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

đã send thuốc.................

---------- Post added at 10:27 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

đã send thuốc.........!..........

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:27 AM ----------

đã send thuốc........................

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

đã send thuốc.....................!.........

---------- Post added at 10:30 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

đã send thuốc...............................
Cho to xin 1 lieu tampharmacist[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION] cam on nhieu!
đã send thuốc.!..............(o$_$o)
cũng xin 1 liều thank
khanhnghe09[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn
boy_h2a
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình xin 1 liều 😆 Thanks
loveyou1105[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
dunganh_bg
ĐẠI BÀNG
13 năm
cho em xin với bác ơi dunganh_bg[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]
tmt303
ĐẠI BÀNG
13 năm
về làm như hướng dẫn nhưng không xem được.thất vọng quá 😔
bác tắt tường lửa của win lẫn phần mềm diệt virut đang dùng đi nhé.
chipcom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình 1 liều nhé bạn Steventran0912[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
giúp mình với nghe xuanbacvxb[MENTION=362321]Gmail.Com[/MENTION]
chủ topic này gởi vào mail tôi chương trình VLC để làm gì ? thuốc để xem truyền hình cáp theo tôi bác không thể có và mở topic này không hiểu với mục đích gì ?
ơ hay bác này hay nhỉ.tin hay k là tùy bác.
e có share hình rùi đó.chắc là mạng nhà bác cùi mía quá nên không load hết hình của topic.
muốn chém gió thì đi chỗ khác chơi bác nhé.chỗ này là nơi để mọi người chia sẻ kinh nghiệm và học hỏi nhé.
Gởi chủ topic : trước tiên hãy thông cảm với nhau nhé : trong mail ,tôi lấy xuống pm VLC ,cài đặt , vào laylis không thấy danh sách chương trình tivi gì cả ?nên tôi có thắc mắc như trên . Sau này xem kỷ thì trong thư mục có 1 file danh sách ,và tôi add vào VLC , thì có danh sách kênh , nhưng cũng không phát được dù làm đúng hướng dẫn . Do mạng nhà tôi cùi mía hay kg thì chưa biết , nhưng tôi đang xem tivi online bằng pm khác bình thường . Trên diễn đàn thì cùng học hỏi chia sẽ và khi rãnh rổi vào d đ cũng là đi chơi đó chú . ( chắc chắn tôi lớn tuổi hơn chú nhiều ) Hai chúng ta cần thông cảm cho nhau cùng suy nghĩ trong lời nói thì sau này sẽ tốt đẹp hơn . Chúc chú vui khỏe đi dạo chơi trên mạng nhé.
k cần nói nhiều. ($^_^$)
Thanks ban. Email cua minh: support@eggshellthienphat.com
trungtsc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình xin 1 liều trích vào đ/c này bạn nhé: trungtsc[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION]. Cảm ơn bạn nhiều nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019