Xem Youtube không giới hạn tốc độ cao với mạng MobiFone

boyangelster
14/10/2020 8:41Phản hồi: 19
Xem Youtube không giới hạn tốc độ cao với mạng MobiFone
MobiFone mới ra một gói mà mình đánh giá siêu gói.
Miễn phí data không giới hạn truy cập Youtube, mình đã thử dùng thấy rất ngon, có thể phát wifi cho đồng bọn sử dụng. Nhưng cẩn thận truy cập ngoài nhiều quá hết data là bị chặn truy cập nên phải mua thêm để sử dụng internet.
Thường thì mình sẽ mua thêm gói D15 hoặc D30 gửi 1189 để đăng ký (3GB/3 ngày hoặc 7GB/7 ngày để chống cháy lúc hết)
Truy cập ngay: http://data.mobifone.vn/videodata để đăng ký các gói

Gói cước Video data của MobiFone - Truy cập Youtube bằng 3G/4G tốc độ cao, không giới hạn dung lượng:
- Soạn YT1 gửi 999 (10.000đ/ngày) - Miễn phí 3G/4G Tốc độ cao truy cập Youtube và K+; Thêm 800MB để truy cập Internet.
- Soạn YT30 gửi 999 (50.000đ/30ngày) - Miễn phí 3G/4G Tốc độ cao truy cập Youtube và K+; Thêm 1GB truy cập Internet. Sử dụng kèm với gói cước Mobile Internet khác như MIU/MIU90/MIU120/BMIU/D15A/HD70/HD90/HD120/HD200/HD300/HD400/HD500.
(Tiết kiệm nhất có thể đăng ký gói M10 và sau đó đk YT30 tổng có 60k dùng youtube 1 tháng ko giới hạn)
- Soạn HDY gửi 999 (100.000đ/30ngày) - Miễn phí 3G/4G Tốc độ cao truy cập Youtube và K+; Thêm 3GB truy cập Internet.

Còn 1 điều nữa thấy lạ, mình có dùng vài app như THVLi và HTV truy cập thấy cũng đc miễn phí 1 phần nào đó data. Gói này đánh giá ngon nhất chỗ Youtube xài không giới hạn.
Anh em cho cái ý kiến nhé.
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ảnh đẹp nhỉ. Gói tháng dùng ngon đó.
thienvudao
ĐẠI BÀNG
3 năm
Ngon rồi, mới mở lại nhỉ. Xem Youtube mãi hết pin mà ko hết tốc độ cao.
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đúng gói em cần luôn. giờ luyện phim youtube là chính
Maraton
ĐẠI BÀNG
3 năm
Em thấy gói YT có để tặng thêm 800 Mb/ ngày là dùng để làm gì vậy các bác?
@Maraton 800mb truy cập internet đó bạn
Doremonbig
ĐẠI BÀNG
3 năm
Là ngoài cái dùng trên youtube ra thì mình còn được đùng thêm 800mb ví dụ zô zing mp3, chơi game bác ạ
Maraton
ĐẠI BÀNG
3 năm
Vậy nếu em dùng hết 800 mb thì sao bác ?
@Maraton Hết 800mb dừng truy cập, mà 1 ngày dùng ko hết đc mấy nếu chỉ dùng youtube bạn à
cái gói ngày mình đk đc hẳn 2 lần 800mb/ngày =)) tự nhiên đến 18h gia hạn có 800mb, qua 12h có 800mb. Chắc đang đc ưu đãi.
@thanhthao30498 Kaka. có thì xài đi. mà xem phim trên youtube đã thiệt bác ạ
hoacomay88
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Giotnang.cuoicung Mà có mấy cái quảng cáo trên ứng dụng không biết có tính dung lượng ngoài gói không hén bác
@hoacomay88 Miễn phí cả quảng cáo nhé, nếu ko gọi gì là miễn phí data youtube bác ơi.
Quảng cáo xem cũng tốn lưu lượng vãi chưởng ấy, ko free có mà chết.
Cái đó thì em không biết, nhưng chắc chỉ đung được trong ứng dụng thì mới được khuyến mãi thôi bác ạ
@Giotnang.cuoicung trong app youtube là được miễn phí gần như toàn bộ bạn nhé. Mình dùng chỉ có bấm vào quảng cáo nhảy ra trang web ngoài là mất data.
Còn lại xem Quảng cáo các kiểu cũng free data luôn
hoacomay88
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình có kiểm tra được dung lượng còn lại ngoài gói không hén bác ?
@hoacomay88 KT ALL gửi 999 nhé, hoặc *090*5#
@hoacomay88 Chuyên sâu hơn thì có thể tải app My MobiFone về đăng nhập.
Cú pháp ussd: *901*7# chắc phải có chút hiểu biết sâu chút, nó bao gồm đầy đủ ngày gia hạn gói cước, data còn lại , data full.
Đăng ký kiểu gì thì xem youtobe thoải mái được nhỉ?
@my vinaphone bạn phải dùng sim mobifone nhé.
Có 3 gói. 1 gói ngày và 2 gói tháng.
http://data.mobifone.vn/videodata

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019