Xi này chuyên chữa mọi thứ "phai nhạt", trừ phai nhạt tình cảm. Xi Báo Serbia

bao serbia
5/5/2022 12:16Phản hồi: 35
Xi này chuyên chữa mọi thứ "phai nhạt", trừ phai nhạt tình cảm.
Xi Báo Serbia
Hello rất vui được mọi người gặp lại.
Hỏi thật anh em đã bao giờ gặp trường hợp giày vải để quên không mang lấy ra bị bay màu chưa nè? Ai chắc hẳn cũng một lần cần đến gì đó nhưng lại hỏng. Cái cảm giác đó thật khó tả bằng lời.

Chính bản thân mình cũng thế. Như mấy bài trước mình đã chia sẻ về công dụng của Xi Báo Serbia chắc anh em đã đọc qua. Khoe nhẹ là cái này mình tự sáng chế ra nhé.

Số là hồi lần mở tiệm khách thì ế vì mới quá chả ai biết mà ủng hộ thêm nữa lại còn dưới quê, có ông chú bán giày quen mới nhờ mình cứu một đôi Gucci da lộn bị bay màu. Ế mà nhận thí chứ cứ nghĩ không làm được thì biết bao giờ mình mới làm được, với lại giày 2nd giá tầm hơn 1 triệu đủ tiền đền. Chơi…..

Rồi cứ loanh quanh về làm pha pha chế chế rồi ra cái hỗn hợp như vầy nhưng ban đầu chưa hoàn thiện về ngoại hình cho lắm nên chỉ bán cho anh em bạn bè mãi về sau dần dà có kinh nghiệm rồi bán hẳn trên Shopee.
Cũng vậy đấy chả hiểu sao mình cũng liều mạng mà thử luôn trên vải.

DSCF4935 (1).JPG
Đây là tổng quan em nó lúc mới gửi về tiệm mình

Thông thường giày vải bị bay màu chỉ còn cách nhuộm lại nhưng chi phí khá cao, với lại kiểu giày vải thường chỉ may lum la làm sao mà tránh được chuyện lem màu.
Để lại cho anh em xem kỹ nhé

Anh em có muốn thử tay nghề thì có thể hỏi mình mình chỉ cho chỗ mua màu về thử cũng được. Cứ ib mình biết gì mình chỉ hết cho, còn xa quá có thương mình thì gửi về An Giang ủng hộ mình cũng được. Cảm ơn hehe.
Sau khi hoàn thiện.

Mà khi nhuộm lại thường chi phí khá cao và mất thời gian nếu anh em nào chỉ có 1 đôi để dành đi tiệc tùng thì quả là vấn đề đấy. Mà ai cũng có tâm lý giày không quá đắc tiền nhuộm lại chi cho tốn kém vậy là lại mua đôi khác thành ra thải thêm 1 đôi gìay ra môi trường.
Mình thử đổ nước luôn rồi đây.

Từ những suy nghĩ đó cộng với cái liều mình chơi luôn trên giày vải và chính bản thân mình cũng hơi bất ngờ về cái hiệu quả đó anh em ạ.

Quảng cáo

Mà điều làm mình hơi bất ngờ là nó chống được cả nước trên vải anh em ạ, nhưng với lưu lượng nước hay áp suất sao thì mình không có điều kiện kiểm tra chính xác chỉ thấy đổ nước hay vẩy lên thì không thấm như lúc chưa sử dụng.
Một số hình ảnh của những sản phẩm khác đã dùng cái xi mình làm.

Cảm ơn anh em đã xem bài- có những chia sẻ gì cứ thoải mái chia sẻ cùng mình cùng nhau xây dựng diễn đàn nhé. Còn mấy món hay ho tương tự anh em xem thêm bài mình đăng ở đây.

Mình có phân phối sản phẩm trên Shopee.vn với 2 hình thức 60gr và 100gr, anh em tham khảo và ủng hộ mình nhé. Cam kết về cân lại thiếu 1gr thì mình tặng luôn đó.

Bài viết này của em xin phép có chèn link tham khảo đến những sàn TMĐT có kinh doanh mặt hàng này. Anh chị có thể xem tham khảo thêm về thông tin sản phẩm và nếu quyết định mua từ link của mình sẽ được chút hoa hồng từ dịch vụ, giá cả và mọi chính sách liên quan đến sản phẩm đều không thay đổi. Cám ơn các anh chị đã xem bài.

Quảng cáo

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chuyên đi giày da. Năm thay 1 đôi nên không quan tâm đến xi lắm =)).
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@russia.usa.lc Mà e k quan tâm thay đổi e đói bác ạ kakak
ngocbankt
TÍCH CỰC
2 năm
@russia.usa.lc 1 năm thay 1 đôi giày da hả, xài hao thế
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@ngocbankt Nhìn tên nick là bik bác uy tín r
@russia.usa.lc Bác đi giày da gì vậy ạ ? Giày da mà 1 năm thay 1 đôi cơ ạ
Kinh vãi
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Khoái Lẩu Dê Bác ấy uy tín mà
Quá ngon, đã đặt và chờ dùng thử xem thế nào ?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@nkinhluan em cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm ạ
Susuraudai
ĐẠI BÀNG
2 năm
Có bán buôn ko? Mình có shop giày
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Susuraudai Bạn rep ib nhé
Sonbangiay
ĐẠI BÀNG
2 năm
Sao thấy trc sau như nhau mà ta
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Sonbangiay Do chụp thui bro chứ y rang khoe chi mệt dị haha
Có đôi vans vải đen, giặt vài lần bay màu nhìn cũ hẳn đi, dùng xi này có cải thiện được k bro?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@austin_1st Bro dùng chắc hồi màu dc cỡ 60-70%
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@austin_1st Thêm cái đế sau này đỡ bám bẩn
hoanggiangsc
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mình cũng có đôi màu như thớt, nhưng chót dại bỏ máy giặt nên hậu quả còn tệ hơn đôi của thớt. Xi này về đánh cứu được không thớt ơi???
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@hoanggiangsc bro thử 1 hủ khá đa năng giày vải hồi dc cỡ 60-70% đó bro
60g giá 80k

Vậy tức 1g là 1,3k

100g là 133k

Nhưng ông này bán tận 135k

Tức là mua nhiều bị đắt hơn mua ít 😆
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@buihai83 Toàn cân hơn bro ạ, cứ thiếu mình đền ạ.
@bao serbia Nói vậy ai tin ... Mua nhiều đắt hơn mua ít thì vẫn là hài..
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@buihai83 Dà vậy khỏi mua ạ.
xyzmen
CAO CẤP
2 năm
Mình có đôi giày vải màu kem của Clark bị ngả sang vàng có dùng cái này được không bạn?
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@xyzmen Bạn thử xem nó sẽ hồi dc 1 ít đấy
gjn.t1m
ĐẠI BÀNG
2 năm
chủ thớt thử giầy vải trắng xem thế lào
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@gjn.t1m Ultr trắng thì sợ gì bạc màu nữa bro
gjn.t1m
ĐẠI BÀNG
2 năm
@bao serbia giầy trắng thường bị ố vàng nên mình ko biết là phai màu đây có đúng ko
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@gjn.t1m Ố vàng do vệ sinh k đúng cách bro ơi, nhiều yếu tố nữa để mình làm thương phẩm dung dịch vệ sinh mình đăng bạn ủng hộ he
Em có đôi giày dùng từ năm lớp 8 tới hiện tại là năm lớp 10 gần 3 năm nhưng bất ngờ rằng đôi đó giá 200k
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Mạnh Hoàng9898 Chưa hiểu ý e lắm
@bao serbia tức là đơi giày có 200k mà bền đó anh
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@Mạnh Hoàng9898 Ah mang bền thì phải giữ e nhé
concuuduc
TÍCH CỰC
2 năm
Màu xanh da trời của đôi tiget đánh dc ko bác thớt ơi
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@concuuduc Bro cứ thử nó hồi dc kha khá đó bro
dothequynh
ĐẠI BÀNG
2 năm
Đợt có đôi dày vải đi bạc cả màu mà chưa hư, bỏ đi tiếc là không biết đến cái này
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@dothequynh tiếc thế hic, nếu bik sớm chắc mình đã giúp nhiều ae lắm rồi huhuhu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019