Xiaomi Airdots: tai nghe true wireless giá rẻ chỉ 29$, bluetooth 5.0, pin 12h

Knah
6/11/2018 22:7Phản hồi: 304
Xiaomi Airdots: tai nghe true wireless giá rẻ chỉ 29$, bluetooth 5.0, pin 12h
Xiaomi Airdots là chiếc tai nghe true wireless vừa mới được Xiaomi chính thức ra mắt hôm nay. Airdots vẫn tiếp tục truyền thống giá rẻ của Xiaomi với mức giá cực shock chỉ 29$ cho một chiếc tai nghe true wireless. Sản phẩm được trang bị bluetooth 5.0 và thời lượng pin tổng cộng đạt 12h.

Xiaomi Airdots có thiết kế khá gọn gàng và hiện chỉ có màu trắng. Sản phẩm được trang bị driver 7.2mm và sở hữu trọng lượng cực kỳ nhẹ chỉ 4.2g mỗi bên. Xiaomi trang bị bluetooth 5.0 giúp kết nối ổn định cũng như cho chất lượng truyền tải âm thanh được tốt hơn.

Xiaomi Airdots hiện đã được bán ra thử nghiệm tại thị Trung Quốc với giá 29$. Anh em máu thì có thể đặt ngay bây giờ, tuy nhiên mình nghĩ nên chờ một thời gian để Xiaomi tung ra bản cho thị trường quốc tế sẽ ổn định hơn.

Nguồn: Xiaomi
304 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

TonyWu
CAO CẤP
5 năm
nâng cấp đáng kể so với version đầu 2015:
- bluetooth 5.0 tiết kiệm 30% pin so với 4.0.
- điều khiển trên bề mặt cảm ứng, ko phải nút.
- thời trang hơn.
giờ chờ đánh giá âm bass thôi.
romero
TÍCH CỰC
5 năm
@alexdung Xem phim nghe nhạc chả sao hết, gọi điện càng không, chưa thử game.
kungvn
CAO CẤP
5 năm
@alexdung Không mình bắn pubg mobile còn k trễ âm chứ k nói gì xem phim
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@pond1597 Con pamu scoll chơi gme ko bị trể nha bác. Bắn pubg bao phê
TonyWu
CAO CẤP
5 năm
@pond1597 10tr nhưng là bluetooth version bao nhiêu

version 5 nhiều cải tiếng lắm, Airpod 2 chắc chắn sẽ ra sớm thôi, cùng với version 5.
https://www.bluetooth.com/specifications/ bluetooth-core-specification/bluetooth5
buihai
CAO CẤP
5 năm
Ngon đấy, mua về vứt đầu giường tối nằm ôm ipad xem phim không lo vợ con hehe, dây dợ lằng nhằng khó chịu lắm
w810i
CAO CẤP
5 năm
Xiaomi dần dần sẽ khiến người tiêu dùng dễ dãi hơn. Các hãng lớn nhiều khi còn hưởng lợi vì điều này.
Giá này nghe vậy ngon lắm rồi, giá này chụp vậy đẹp quá rồi, giá này xen quảng cáo tí chết ai. 😁
th.steroids
ĐẠI BÀNG
5 năm
lại hot rồi :v
trông như con mi band bị cắt ngắn 😆
King.quan
TÍCH CỰC
5 năm
@hieuvn12 Bác lấy cái gối nằm ngủ. Ngủ xong dậy thì ráng ngủ thêm. Ngủ không được nữa thì mua lexomil uống vô. Có như vậy họa may mơ được cảnh đó
@King.quan bây h mà vẫn còn ng nghe đcs hô khẩu hiệu thì chịu rồi
Leduan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hieuvn12 Có mà sánh ngan với triều tiên
King.quan
TÍCH CỰC
5 năm
@chumeo_di_hia Mấy chú còn tin đcs thì chết hết đi cho đời an bình.
Mẫu mã thì thấy ưng cái bụng rồi đó. Nhưng riêng cái vụ chất âm và chất lượng đàm thoại thì phải thử rồi mới xuống tiền được.
@pham.kelvin Bác người dân tộc mà am hiểu quá hen. Heheheheheh
vnv88
TÍCH CỰC
5 năm
Thời lượng pin tổng cộng là thế nào ạ? Mình không hiểu lắm. Dùng thì liền luôn, chẳng có nhẽ là đeo mỗi bên 6 tiếng, tổng được 12 giờ nghe? :/
vinhbao1989
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vnv88 pin là 4h sạc theo dc 3 lần là 12h tất cả, làm gì có tai nao 12h liên tục đâu
zonzongl
TÍCH CỰC
5 năm
@vnv88 cái hộp đựng là cục pin dự phòng cho tai luôn bác. nghe xong bỏ vào hộp là tự sạc.
chắc mỗi lần đc 4h. xong cho vào hộp sạc xong lôi ra nghe tiếp, cứ thế 3 lần là thành 12 tiếng như bác trên cmt
chienfz
TÍCH CỰC
5 năm
@vnv88 Tai nghe ~4 tiếng thôi . như con gen 2 cũng thế . trong doc thể nào cũng có pin dự phòng .nhét vào là sạc
terryson
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vinhbao1989 Đeo liên tục 12h sau đó đi gặp bs hả bạn
bomy
CAO CẤP
5 năm
đợi đánh giá chất âm tí nữa, chỉ cần ở mức trung bình khá, cộng thêm thời lượng pin và khả năng kết nối nữa là xuống tiền thôi 😃
thích cái tai truewireless lâu rồi nhưng chưa thấy cái nào hợp nên chưa dám xuống tay, cái airpod thì khả năng kết nối ổn nhất nhưng ko thích cái thiết kế cho lắm 😔
hp_com
ĐẠI BÀNG
5 năm
trông mini cũng dễ thương nhỉ :v
@hp_com Mình thì thấy giống mấy con côn trùng thân mềm mềm, ghê ghê
@bud's tưởng tượng nhiều là mệt lắm đấy bác 😁
Giá thành tầm này là hợp lý, vì. 1khi đã có công nghệ rồi thì sx cũng đơn giản,
Hốt thôi.
Có vẻ ngon, giá đáng để thử nhưng không rõ có dễ rớt không.
anhmk95
TÍCH CỰC
5 năm
@thanh_nhan đoán xem 😆
@thanh_nhan Nghe đồn là đeo vô mà dùng tay moi ra là.....rớt đấy. heheheheh
rubbysun
TÍCH CỰC
5 năm
@pond1597 Mỗi người có cấu tạo cơ thể khác nhau chứ. Tui có 1 bên tai ngộ lắm, dùng tai nghe in ear nào cũng bị rớt, nhét nhét cỡ nào, cái tai nghe từ từ nó tuột ra khỏi lỗ tai mình ah, mặc dù ngồi yên bất động lun ak. Nên tui ko có dùng air pod được, chạy ngoài đường nó rơi mất lại xót tiền.
quán cơm vẫn chưa đưa công nghệ phát sóng trực tiếp độc lập đến 2 tai nghe nhỉ, cứ kiểu cái này dẫn qua cái kia delay âm thanh kinh dị luôn và nghe gọi chỉ 1 bên tai rất bất tiện ... chỉ dùng để nghe nhạc chứ ko coi phim hay chơi game được.
Sẽ hốt 😃
phamviettin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có hàng sẽ mua ngay và luôn.
Hâm Đơ
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phamviettin1994 Có hàng trên Aliexpress mà 38$ T.T"
.Gù.
TÍCH CỰC
5 năm
chắc là sẽ mua
Ai có kinh nghiệm cho hỏi, mic mấy em này tồi lắm phải không 😔 với lại chưa xài airpod lần nào nếu mà chỉ xài 1 tai cất tai kia đi thì nó có tự tắt tai kia không
@xuantuyendt Con này đúng không bác, em định mua nhưng nhìn giá chả hiểu nó là 1 cái hay một đôi nữa 😆)
@Hunglong96 Con đấy là Xiaomi mini nó chỉ có một con thôi không phải loại đôi. Ngày trước mình dùng là con QCY 29 cùi bắp nó là loại tai đôi. Mà thấy mấy ông buôn hàng nói nó là thương hiệu con của Xiaomi chả biết thế nào 😁
@xuantuyendt Con đó mấy lít thế, thấy review trên amazon cũng không ngon lắm
@Hunglong96 Tất nhiên rồi bạn nó là hàng cùi mà. Mấy trang online ở VN bán tầm 600-700k
mua về bắn PUBG cho đỡ vướng tay 😆
@Dao Thien Phuc Không biết coi JAV thì hình vs tiếng thế nào?
kungvn
CAO CẤP
5 năm
@boyngo1988 Bạn dùng thử airpods chưa
thoianghen
ĐẠI BÀNG
5 năm
@boyngo1988 Mình cũng có xài con shb80 bắn đâu bị delay gì đâu bác
ngsangmt
TÍCH CỰC
5 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Sao mình mua pamu scroll chơi pubg trên iphone ko bị delay nhỉ? Bóp cò là súng nổ liền
lukewang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tính ra có 720k tiền vịt. Quá ổn cho cộng đồng fan xm
nolovess
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mkchen Con này cũng đc, mỗi tội pin yếu. Nghe max chỉ đc 2h, phiên bản 1 thì đc 3,5-4h. Sạc hơi lâu. Tớ dùng đc 1 tháng rồi. Nhỏ gọn hơn bản 1.
Lechlaliem
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nolovess Đặt cuối tháng 10. $47 cả ship. Chả biết bao giờ giao hàng
mkchen
TÍCH CỰC
5 năm
@Lechlaliem 15/11 này bắt đầu giao hàng rồi bác, chắc cuối tháng có hàng.
mkchen
TÍCH CỰC
5 năm
@nolovess pin có 2 tiếng thôi à bác, thế thì yếu thật, em đặt 2 cái, đang ngóng nó về đây 😁
ko biết có hỗ trợ google assistant ko nhỉ?
@Mr Special One Có hỗ trợ google assistant lun nha bạn
@aquarius Thế thì cũng ok đấy nhỉ? (Y)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019