Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xiaomi bán Mi Band 4 chính hãng: giá 850k, phải đến tháng 8 mới update Full Tiếng Việt

zyzy1908
19/6/2019 9:21Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không nên mua nha các bác, em vừa mới ra hàng test thử bản xách tay trưa nay xong. Sơ bộ thì ra nắng tý mà nó gần như chả thấy gì, cảm biến chuyển động vẫn tệ giơ lên 10 lần thì tầm 6,7 lần nó hiện thôi, đo nhịp tim sai vkl nó đo tim em lên gần 130 sợ hết cmn hồn.

Sạc vẫn phải gỡ dây cao su ra, lâu ngày dây nó giãn

Nếu các bác vẫn thích mua thì có thể chọn bản xách tay cho rẻ chứ em thấy bỏ ra thêm vài trăm cho hàng 9 hãng rất phí phạm.
wtf9999
CAO CẤP
5 năm
@Quang Tình SLNA Mới nhận miband 4 test thấy:
Lắc tay sáng màn ổn ,giơ phát hiện ngay nhưng tất nhiên là bác phải ngồi hay đứng để giơ tay sáng màn ,chứ nằm thì nó hơi khó nhận chút.
Còn vụ màn ra nắng chưa test nhưng mấy bác kia nói ra nắng vẫn thấy ổn nếu bật mức sáng cao nhất , còn miband 3 thì khỏi thấy gì thật. Để mai test xem sao.
Pin thì thấy khá trâu , mấy tiếng rồi chưa sụt % nào dù vọc kha khá,ko biết có lỗi đơ % pin ko 😁
Nhịp tim thì chưa test kỹ ko rõ có ổn ko.

Nên Chọn bản nội địa cho rẻ rồi mốt up fw tiếng Việt là xong . khá ổn so với giá, dù cũng ko xài được gì nhiều.
@Quang Tình SLNA Max nắng vẫn nhìn ổn nhé bác. Nhìn ngoài đời rõ hơn. Tại bác dùng mặc định độ sáng của nó có nửa thôi.
Ix09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đọc thấy hay mà sợ nhất là quả màn hình tối dần rồi sau không nhìn thấy gì.
boykisslove
ĐẠI BÀNG
5 năm
https://mistore.com.vn/mi-band-4/
về lại giá 690k rồi nè, hàng chính hãng
grozar
CAO CẤP
5 năm
@boykisslove Bản n ội địa nhé bạn đừng để bị lừa
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@grozar đúng rồi, bản qte thì phải 850k
bb_38
ĐẠI BÀNG
5 năm
Best pp trong tầm tiền
grozar
CAO CẤP
5 năm
Anh em mua bản xách tay cho rẻ, chịu khó dùng tiếng Anh chờ tháng 8 up lên nữa là xong.
Duovo
ĐẠI BÀNG
5 năm
ios13 có cho đổi ngôn ngữ từng app, không biết ae có ai thử đổi ngôn ngữ riêng cho app Mifit đc ko
htc2704
ĐẠI BÀNG
5 năm
@sushi1632 Đổi đc nhé
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
5 năm
H có nên mua mibane 4 chwa vậy mọi người? vs nếu mua thì mua ở đâu giá tốt nhất. Trên tiki đang có km còn 683k. 😁
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@TheWingAg trên đó thì ko bảo hành đâu bác, bác ra mấy cửa hàng như Mobicity, mistore mà mua, BH 1 đổi 1 12 tháng
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Gooner1 ty b
Ios có báo tn zalo fb k nhi
Mi brand 4 đo nhịp tim có chuẩn không mấy bác?
Miband này đo được đi xe đạp ko các bác nhỉ
hentx
TÍCH CỰC
5 năm
vậy tới tháng 8 mua vừa full tiếng Việt vừa rẻ hơn haha
fisun
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình có voucher giảm 40% của tgdđ, ko biết em này có trong chương trinh đó ko vậy ae? Ae nào dùng rồi giải đáp thắc mắc với 😔
hagno1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fisun theo mình biết thì voucher của TGGD sử dụng cho mọi thiết bị bạn mua trong TGGD không căn cứ vào sản phẩm của hãng nào. Bạn cứ đến cửa hàng của TGDD mà mua 😃
fisun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hagno1 vì lúc mình nhận voucher họ chỉ nói là đồng hồ thôi 😔
@fisun Dạo này thấy tgdd bán đồng hồ nhiều lắm.
fisun
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Trí Constantine chuẩn bị lấn sân nhiều lĩnh vực lắm bạn, quyết tâm ko để FPT và VinGroup làm tập đoàn bá chủ vn 😁
camzhin
ĐẠI BÀNG
5 năm
@fisun Cái này là vòng đeo tay ko phải đồng ho
Tưởng cảm biến tự động nhận biết các hoạt động như: đi bộ, chạy, xe đạp hay bơi nhưng hoá ra Ko phải. Có bác nào biết loại nào dùng được như trên ko
Gooner1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@www.diathe.vn tự động nhận thì có Fit E của Sámung bác à
mấy bác cho e hỏi sao con miband 4 của e không báo rung khi có thông báo the
bản xách tay Mi band 4 giờ có 560k.nhưng ko biết khác quốc tế nhiều ko
chuoi1437
TÍCH CỰC
5 năm
@Tunghoa2810 Theo mình thì không. Khác mỗi cái dt bác xài tiếng việt thì miband nó hiện tiếng hoa. Còn qt thì mặc định nó tiếng anh thôi
Mới tậu bản avengers, thấy rất ok, cài phần mềm để sd tiếng anh

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019