Xiaomi Mi 11 sẽ ra mắt tại thị trường Việt Nam vào 25/02/2021
ndminhduc
7 ngàyBình luận: 133
Xiaomi Mi 11 sẽ ra mắt tại thị trường Việt Nam vào 25/02/2021
Đã có thư mời sự kiện ra mắt chính thức Xiaomi Mi 11, một trong những chiếc máy đầu tiên chạy chip rồng 888 của Qualcomm. Bản ra tại Việt Nam có nhiều thứ để hóng lắm nha anh em, giờ là combo RAM/ROM như thế nào, giá chính hãng bao nhiêu, chương trình ưu đãi gì không và đặc biệt là "có yêu môi trường" hay không nữa. Hóng
protk2
TÍCH CỰC
7 ngày
tất nhiên là đéo "bảo vệ môi trường" rồi 🤣
trummancuoi
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@COVID-19 CHN Bạn cũng trong các thành phần đó😆
@trummancuoi Chắc chắn với số tiền đó mình sẽ ko mua Xiaomi (dù cũng đang dùng máy Xiaomi). Nếu trường hợp mình đã có 1 cục sạc 20w trở lên thì chắc chắn tui sẽ ko lấy cục sạc đi kèm. Đó là quan điểm của mình.
@protk2 Cái miệng để nói chứ ko phải mở miệng ra là chửi sủa như cờ hó thế bạn à. Q
@trummancuoi Tui trong thành phần sẽ ko mua Mi 11. Quan điểm của mình từ trước tới giờ vẫn là máy dưới 8tr thì sẽ có lựa chọn Xiaomi nhưng trên số tiền đó thì sẽ lựa chọn máy khác (minh cũng đang dùng đt Xiaomi).
Tuanpht
TÍCH CỰC
7 ngày
Chắc phải 16tr
@Tuanpht xách tay đã 16 r.
Tuanpht
TÍCH CỰC
7 ngày
@supermanktqd Mi chính hãng mấy năm nay giá ngon mà
anhtkl
TÍCH CỰC
7 ngày
@Tuanpht giá này tui mua Pixel cho rồi hehe
Con này tản nhiệt kém s21 888 ghê. Kèm cục sạc còn may chứ như sam có 25w tìm lòi mắt chưa ra, phải mua theo hãng.
@cosmos47 bác dùng s21 chưa nóng cháy tay 😆)
Đang b. Cho m vid đo nhiệt giữa mi 11, S21+ và S21 ultra 888
@cosmos47 bạn có ở VN ko, ở VN sạc 25w SS còn dễ mua hơn sạc 25w bên thứ 3 :v
@manhcuong04 Thì đó bắt buộc phải mua thêm, chứ dùng sạc có sẵn ko đủ speed.
Sạc 25w của ss có từ thời note10 tức là cách đây 3 năm nên rất nhiều ng còn sạc ở nhà. Ai như ông apple tăng công suất lên 20w rồi ép mua sạc mới. Còn sạc hãng thứ 3 hỗ trợ PPS là sạc nhanh đc cho ss như beasus, anker, zmi, zendure rất nhiều trừ ravpower
Xiaomi chưa chung mâm với đám flag được, cứ phát huy thế mạnh dòng giá rẻ của mình đi
Ngầu đấy
@Huynh3ric Mình cũng thấy vậy. Thiết kế, một trong những yếu tố hàng đầu tạo nên một sp cao cấp có lẽ Xiaomi còn phải xa nữa mới đạt.
@noMacLe Xiaomi làm được nhưng sẽ độn giá nên giảm chi phí
Chu Liêu
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@noMacLe Xài 3 máy rồi mà chỉ tầm trung thôi 😌 căn bản thấy mấy tầm trung trong tầm giá xét cấu hình nó hơn mấy máy khác 😌 con flagship thì nói chung cá nhân thấy tầm mười mấy triệu thì chọn iOS 👈👉
jedi9
TÍCH CỰC
7 ngày
@Huynh3ric Vẫn còn xài con Mi Mix 2S làm máy phụ đây, loa với mép chưa bị gì nhưng đúng là dễ bám bụi làm âm thanh bị nhỏ đi. Vẫn khoái con Mi Mix đời đầu hơn nhưng bị giựt mất tiêu 😔
Bán chính thức mà 21tr như didongviet là thấy thua
@lekhanhtrung123 21tr thì bó tay thật
zodzeus
TÍCH CỰC
7 ngày
@lekhanhtrung123 21 mua mịa s21+ =)))))
đẻ liên tục, nể đt tq thiệt
thanhtinh
TÍCH CỰC
7 ngày
Rẻ rẻ tí mua còn quăng quật. Mua con Huawei chục củ về nâng niu quá cũng chán
Xiaomi tối ưu rất tốt ,sài vẫn tốt hơn Samsung một bậc
@Supper Giàng A Bông Xiaomi build chán thấy mồ, vật liệu cấu thành cũng đểu
@Supper Giàng A Bông khen xiaomi vậy dám bỏ tiền ra mua mi11 chính hãng ko mà bảo tốt hơn SS 1 bậc
socola1989
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@tinnokian781 Nội camera là thua rồi, chưa nói đến chống thấm nước. Tùy biến thì chưa chắc xiaomi ăn dc ss đâu nha.
chim say
TÍCH CỰC
6 ngày
@Supper Giàng A Bông Mấy thanh niên cứ lên lên xuống xuống. Nếu xiaomi hoàn thiện phần cứng tốt và cấu hình như vậy. Mà giá nó lại thua ss sao. Các bác cứ đùa
Máy đẹp thế là cùng. Bái phục chị Na
Mong cái giá "đáng yêu", sẽ dùng thử để xem thế nào mà sao nó được ca tụng dữ quá.
Nghe đâu 22-23tr. Giá vậy thì không có phép màu nào đâu 😆
@Ryzkie Nếu đúng giá này thì sẻ suy nghĩ lại . Tầm 18, 19 thì oke đó
Tim Apple
TÍCH CỰC
7 ngày
@Ryzkie HTC ver. 2?
@tinnokian781 Pre-order trừ quà này nọ thì có giá đó, đôi khi rẻ hơn
@Tim Apple Nghe đâu bán bản cao cấp nhất là 12GB/512GB
Ai xài rồi cho biêt thế nao.Nghe nói hao pin
xxxx xxxx
TÍCH CỰC
7 ngày
thời điểm này nên mua đt 5G chưa?
Hàng vác vai hiện đang giao động từ 15tr đến 17tr hôm trước tết phân vân em này và em oneplus 8 pro . xong lại quất em 8pro
Hóng bản pro thôi chứ bản thường không thấy đặc sắc
thấy didongviet bán hơn 20 củ là thấy thua rồi. Con này giá tầm 15tr thì ổn
Mình ko chê gì Xiaomi với giá của nó... Nhưng mà mình cảm thấy mấy của Xiaomi ko có cảm giác flagship mặc dù chíp cao cấp nhưng ko toát lên cao cấp đc... Ko có chống nước.. Cam chụp thì điem chấm lúc nào cũng cao nhưng thấy màu ảnh hơi tối...
@Nam Nguyen Luan Dùng xiao mi ko ai thèm hỏi han gì đâu. Ít ra cũng tiết kiệm thời gian. Iphone mới mua phát là chị này xem anh kia hỏi
Npnex2212
ĐẠI BÀNG
7 ngày
@HpDellIBM mua cái điện thoại để bản thân xài chứ hơn thua gì nhau cái điện thoại mà phải chờ hỏi han
@Npnex2212 Bạn thích loaii nào thì mua thôi
Mình thì luôn nói ko với điện thoại tàu
Npnex2212
ĐẠI BÀNG
6 ngày
@HpDellIBM Mình thì không ghét tàu, chỉ ghét dân VN đem đồ ôi thiu về tự hại dân mình thôi
chờ untra có zom tầu ngầm
@namforest Zoom tàu ngầm đồ như thiệt 😆 không chừng sau này có zoom vũ trụ ấy chứ.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019