Xiaomi Mi Band 1 vs. Mi Band 2: hai kích thước, nhôm và kính, không thể dùng chung dây

Didu
9/6/2016 8:51Phản hồi: 184
184 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duongmtc90
ĐẠI BÀNG
8 năm
có bác nào biết chỗ bán cái dây da hand made này cho mi band 2 không 😃
Mọi người cho mình hỏi chút, nếu đo bước chạy thì khi chạy bộ có cần phải mang theo điện thoại để kết nối với miband ko hay để điện thoại ở nhà cũng đc? Do chưa dùng bao giờ nên ko biết 😁
Em gặp lỗi này khi bật chức năng báo rung khi có tin nhắn trên miband 2. Bác nào biết hướng dẫn em với. Thank Screenshot_2016-06-15-21-13-15.png
Hellomouse
ĐẠI BÀNG
8 năm
trầy quá xấu quá thì mua con khác cho mới, cái này cũng có đắt mấy đâu? đồ chơi thì tội gì làm cho nó đang đẹp lại xấu đi chứ mấy thím?
namttn
TÍCH CỰC
8 năm
nghe bảo con này đo nhịp tim ko chính xác.
Bác nào dùng rồi cho em ý kiến ạ ?
Hellomouse
ĐẠI BÀNG
8 năm
@namttn Muốn chính xác thì bác chỉ có đo bằng tay như trong bệnh viện ấy. Đến máy đo nhịp tim huyết áp điện tử của Đức mấy trăm $ mà vẫn cảnh báo là có sai số, nói chi đến mấy thứ đồ chơi công nghệ như sw hay smart band. Xác định là cho vui thôi bác nhé.
namttn
TÍCH CỰC
8 năm
@Hellomouse Vâng nhưng mà nó sai số đến mấy chục %. Ví dụ khi chạy thể thao, mức đo đc chỉ ở 70-75 😔
Mua mi 2 o tsc co duoc k moi nguoi chi giup e vs ak
Thím nào có nhu cầu mua miband 2 có thể tham khảo ở đây nhé, giá trên site là 940k nhập code sau giảm 120k còn có 820k thôi 😁

Miband 2: http://www.lazada.vn/vong-deo-tay-xiaomi-miband-2-den-2260091.html
Code: AMB82q2vh
Se7enkute
TÍCH CỰC
7 năm
Cho e hỏi có bác nào bị tình trạng giống e là cái miband 2 nó pair với ios10 toàn bị ngắt kết nối, ko kết nối liên tục được. Pair xong tầm 30s sau là dis, cứ liên tục vậy luôn. E mới mua đc 1 ngày chả lẽ vớ phải con lỗi rồi 😔(.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019