Xiaomi Mi Max 3 xuất hiện trên TENAA: màn hình 6.9", camera kép, pin 5400mAh
zyzy1908
3 nămBình luận: 88
Xiaomi Mi Max 3 xuất hiện trên TENAA: màn hình 6.9", camera kép, pin 5400mAh
Xiaomi Mi Max 3 sẽ chính thức ra mắt vào tháng 7 sắp tới. Và mới đây, trên TENAA vừa xuất hiện 3 mẫu smartphone Xiaomi được cho là các phiên bản khác nhau của Mi Max 3. Cả 3 mẫu smartphone này có cấu hình gần giống nhau với tên mã lần lượt là M1804E4T, M1804E4A, M1804E4C. Theo đó, chúng đều có màn hình lớn lên đến 6.9" độ phân giải 2160x1080, vi xử lý 8 nhân xung nhịp 1.8GHz.

Có tổng cộng 3 tuỳ chọn RAM và bộ nhớ trong gồm 3GB, 4GB hoặc 6GB RAM và bộ nhớ trong 32GB, 64GB hoặc 128GB, có khe cắm thẻ nhớ mở rộng. (Riêng mẫu M1804E4C chỉ có 1 phiên bản duy nhất RAM 4GB và bộ nhớ trong 64GB, không có khe thẻ nhớ). Máy sẽ có tổng cộng 3 camera, gồm 2 camera phía sau (cảm biến chính có độ phân giải 12MP) và 1 camera 8MP phía trước. (ngoại trừ M1804E4C chỉ có 5MP cho camera trước). Các mẫu máy này đều chạy Android 8.10 Oreo và có pin dung lượng 5400mAh.

Ngoài ra, cả 3 đều hỗ trợ quay video 4K. Lần này, không có bức ảnh nào được đăng tải trên TENAA. Anh em có mong đợi chiếc máy này không?

Nguồn: TENAA 1, TENAA 2, TENAA 3
hieppm121
ĐẠI BÀNG
3 năm
Chip Snap 710
@hieppm121 Tôi nghĩ chắc 636 thôi chứ năm ngoài cũng dùng 625 thôi đó.
@hieppm121 Đào đâu ra của đó :V :V
@hieppm121
Nove 3e vẫn ngon hơn
Cong V Thang
ĐẠI BÀNG
3 năm
Còn thiếu mi mix 3 nữa mà vẫn chưa thấy thông tin gì hết @@
chaobeyeu
TÍCH CỰC
3 năm
@Cong V Thang 2s mới ra xong chưa có liền đâu
thirellouma
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đang phân vân con này với mi 8 SE
Ghi sai tỷ lệ màn hình rồi kìa, điện thoại màn hình vuông à. Đọc tin tức trên tinh tế nhiều lúc rất ức chế vì lỗi chính tả, ghi sai thông số, như kiểu ăn bát cơm ngon, cắn phải viên sỏi to đùng.

Con Mi Max 3 này chắc kích thước cũng to như đời trước thôi do tỷ lệ màn hình 18:9, thuôn dài dễ cầm nắm, làm màn hình tai thỏ thì càng tận dụng được kích thước. Chip ngon, cấu hình ngon, màn lớn, pin trâu, giá tốt, đúng chất Xiaomi.
nemo1810
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nhật cubu Mình đang không hiểu bạn định nói gì 😆. Bạn đang ủng hộ mình hay không. Mình chỉ bảo là các bạn đấy có dám khẳng định là không bao giờ viết sai trong bất cứ việc gì kể cả bạn ý làm free hay được trả tiền hay không. Nếu bạn là người viết lách nhiều thì bạn sẽ hiểu việc sai sót nhiều tới đâu. Nếu công việc của ban đòi hỏi phải multi-task thì bạn sẽ hiểu nỗi khổ rất khó để tập trung làm việc.

Còn mình không bảo là free nhé 😃) có quảng cáo và cũng là công cụ PR cho Nhật Tảo nguồn thu phí khác 😁
nhật cubu
ĐẠI BÀNG
3 năm
@nemo1810 Đó là công việc của mod . tất nhiên nếu khổ thì đừng làm . nhưng trước khi đăng thì nên đọc lại đó cách tôn trọng người đọc . thành viên góp ý xây dựng thì nên tiếp thu . Mình thấy điễn hình là md Luân . viết bài rất ít sai viết khách quan . tuy là dịch từ nguồn trên mạng nhưng bạn đó có đầu tư nhé. Còn bạn nói nổi khổ của người làm việc nhiều task nên khó tập trung .Mình đồng ý nhưng làm công ăn lương sông nhờ vào cái j thì có tâm chút nếu hk làm dc khỏi làm. Có thể mấy bạn trên do bức xức nhiều lần nên nặng lời
prince8882
TÍCH CỰC
3 năm
@Fox Tail Ý em là bác có phải trả cái gì để đọc bài đó không thôi. chớ em không có nói mod làm free.
@prince8882 khi đọc bài viết này là ông củng gián tiếp trả tiền cho người viết rồi, k có người đọc thì củng chả có ai trả tiền cho người viết và người viết củng chả rãnh mà viết bài đâu =))
aman
TÍCH CỰC
3 năm
Bản 4gb cứ ~6m là quất
umumti
CAO CẤP
3 năm
Ngày mai LZD giao mình mimax 2, dùng chắc ổn
@umumti Bản quốc tế hay xách tay vậy anh, giá ?
BQDuong
CAO CẤP
3 năm
Chắc nặng lắm. Cục pin và màn hình to quá
hoangnam1284
ĐẠI BÀNG
3 năm
@BQDuong Mình dùng Max2 mà rất nhẹ, nhẹ hơn iphone dù to và pin cũng to hơn
Xem lại độ phân giải mod ơi. Máy hình vuông à
king fox
TÍCH CỰC
3 năm
Màn 69 luôn.haha
bocap234vn
TÍCH CỰC
3 năm
Đang sài Mi Max 2, 6.4inch, nói chung khá hài lòng.
tôi không cần màn to, 6" nhưng tỷ lệ 1:1 thì khoái hơn
@Bá Hỷ Gu chọn bạn giai chứ nhỉ
Bá Hỷ
TÍCH CỰC
3 năm
@daoluong1991 Phụ nữ cũng có cái bự vậy
@Bá Hỷ Đang sử dụng VU3, Passport nên đâm ra thích 1:1. Cái này ai chơi game thì chắc không thích
@Bá Hỷ Bự gì mà 10cmx10cm nhưng mỏng 9mm
Bacutri
TÍCH CỰC
3 năm
Đang mong đợi 😃
Tablet cmnr
Đang mong đợi con máy này 😁
P/s: mod sửa lại thông số độ phân giải màn hình kìa @zyzy1908
Đã cầm mi max 2. bự vl. chơi game sướng. con này ra thì khó chọn quá, giua mi max 3 và mi 8
honamktqd
TÍCH CỰC
3 năm
@anhlucky2 Phân khúc khác nhau hoàn toàn mà bạn.
duyhoatn
ĐẠI BÀNG
3 năm
hóng mi max 3 mãi. chip 710 là ngon. pin thì trâu bò ko phải nghĩ. Màn hình ổn là được. Giá tầm 6-7 củ là quá đẹp. múc luôn 😁
Xung nhịp 1.8ghz thì chắc là Snapdragon 636 rồI. Mong có phiên bản cao cấp hơn chip Snapdragon 710.
@Mr Fahrenheit K có đâu bạn, k nhớ năm ngoái 625 đó à.
Dòng này thiên về giải trí cơ bản thôi bạn k tập trung về cấu hình.
Nếu tập trung về cấu hình thì đã k có bản 3GB 32GB đâu b, 100% sẽ là 636 nhé b đừng hi vọng r lại thất vọng thôi
treble
TÍCH CỰC
3 năm
Pin to, màn to là khoái rồi, mong chờ mãi
Mình cũng thích con này nhưng 6.9 liệu to quá?
mid
ĐẠI BÀNG
3 năm
@lienthanhquyet Yên tâm, giờ viền bé nên máy cũng nhỏ theo. Trước nhiều ông còn dùng con máy tính bảng to tổ bố úp lên mặt nghe gọi ầm ầm mà 😁
@lienthanhquyet Tablet 7" có, vậy làm pà nó tablet.
Nói chứ viền mỏng, nhưng vẫn to.
@cosmos47 Mình thấy lên 6.9 to quá, dù viền mỏng. Tuy tỉ lệ 18:9 thì có thon hơn.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019