Xiaomi ra mắt kính VR thế hệ 2, vẫn chỉ 14$, êm hơn, thiết kế đẹp hơn
Duy Luân
3 năm trướcBình luận: 80Lượt xem: 45.059
S7e của em xem trên VR Box bị lệch và mờ thế nào ấy. Nhìn vẫn bị chia 2 hình ảnh
Đời 1 mua ở đâu vậy các bác???
Có bác nào dùng cho iphone chưa :vvvv thích mấy cái này lắm nhưng màn iphone chắc rổ vc quá
@huyctpro iPhone 5 trở về trc không chơi đc nha bác. trên Lazada bán nhiều lắm, bác lên đó kiếm thử.
Mấy bác cho em hỏi cái tay cầm bluetooth giống tay cầm PS4 hay Xbox ý hả?
Mình định mua về chơi Mine Cràft 😁
Nhiều bác lo bị làm giá 😃
Bên TQ sang Việt Nam! Dễ nên khỏi lo làm giá mấy con này
Tại sao bản nâng cấp mà lại chưa chỉnh được kính và làm cái điện thoại lòi hẳn ra ngoài thế kia. Nhìn cứ như cố gắn nhồi cái đt vào ý, vậy liệu có xem full mặt màn hình đt đối với máy từ 5,5in trở lên. Sản phẩn nếu dính lỗi chỉnh kính nữa thì theo mình là tệ, xấu.. mua kính về để gắn đt vào chứ đâu phải gắn nắp vào để trên bàn ngồi ngắm.
mua cái google cardboard về chế thêm lớp đệm mặt mà xài việc gì phải bỏ nửa triệu thậm chí cả triệu đi mua mấy cái kính nhựa dở này làm gì?,..chất lượng, trải nghiệm thì như nhau...đều chỉ là cái hộp đựng điện thoại có gắn thấu kính không hơn không kém,...xài VR cho điện thoại có 2 lựa chọn: ít tiền thì google cardboard thẳng tiến, nhiều tiền thì Samsung Gear VR,..còn thừa tiền muốn vất thêm vài trăm để mua cái hộp nhựa thay cho hộp giấy cardboard thì cứ việc, nhưng nhựa thì cũng chẳng giúp trải nghiệm thực tế ảo tốt hơn giấy đâu,...
@lordzedo Bạn đã thử so sánh bobo vr z4 mới gg cardboard chưa, trời mới vực là đây đó.
Cái này rất có ích cho ai bi bệnh về mắt . Nếu bạn cận 1 độ thì chỉ cần sử dụng 1 tuần thì bạn sẽ thấy thị lực của bạn cải thiện đáng kể. Từ 1 độ nó sẽ tăng lên 2,3,4 độ nhanh lắm mà quan trọng là free nữa mê hôn. Nếu ai bị viễn thị thì còn tốt nữa khả năng tăng level nhanh hơn gấp 2 lần đấy. Hồi trước mới ra cũng lăng tăng lắm rủ anh bạn ra Halo thử 1 cái cũng xịn lắm cỡ 2T mở ra chóng mặt té cái đừng hết hồn luôn. Còn ông bạn tui thì không cần tháo kính cứ để y như thế mà phun như mưa (ói tùm lum) chắc tại hắn còn trẻ quá cho nên mới bị vậy mới 60 thôi..Heheheeh
Ok để xúc thử 😃
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019