Xiaomi ra mắt Pad 5 và loạt sản phẩm IoT tại Việt Nam
Rất hay và hữu ích!/6 người
Didu
8 thángBình luận: 85
Sao ra mắt Việt Nam mà giá lại ơ rô v các bác. Mà tâm sự vs cccm tý là con live 4 con vin nó bắt wifi kém thật sự luôn
@toivaem986 Hình như do VOS 4. E update lên cũng bị, đang game bị out wifi rồi connect lại. Bực thực sự...
@mrkaitovn Wifi nhà m ở cưa phòng. Mà cửa kính. Cách cóc5m mà đc mỗi 1 2 vạch. Nhà 12m ra cuối nhà là ko bắt đc luôm ( wifi để giữa nhà).
@toivaem986 Do cục router Wifi phát kém đó bác.

Search trong tinh tế, tìm mấy cái router WIFI AX6 mới, ít nhất 4~6 râu mới đủ xuyên đủ tường được.

Nhà mình xài qua 3 đời router tạp nham, nhưng cuối cùng thấy rằng số RÂU chưa chắc đã XỊN, cuối cùng tạm dùng Router ARUBA 135AP xài xuyên tường khá tốt.
@bupbechanh dạ, cái của em là tplink gì mua cũng cỡ 500k bác ạ. mà cách có mấy mét chứ có phải xa xôi gì đâu ạ, mà cái xiaomi 1tr2 của em thì dùng cũng khá ok, n mà kp ở nhà mà ở quán cf
Khinh VN ko mang về 5 pro à xiaomi
VN dùng eur từ bao giờ thế?
lee_dong25
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Pad 5: 250 đô (đã bao gồm thuế các loại), ai mua giơ tay
@lee_dong25 b ở đâu, có ở sg ko ?

Hàng có sẵn ko, hay oder ?
Cục mesh nhìn đẹp ghê :3 Không biết ngon hơn mấy con Deco M4 trở lên không nhỉ?
truongpv
ĐẠI BÀNG
8 tháng
chắc ra mắt cho vui chứ giá này ai người ta mua, ipad vẫn là No1
Giá pad 5 như này thì phải km thêm pen, keyboard. Chứ ko thì bán cho ma.
Ngoài ra con mi pad 5 pro không thấy kế hoạch mang về.
hóng xem con mi band 6 NFC kết hợp với mastercard ra sao?
Mi pad 5 giá này ai mà mua, ipad 9 ngon hơn nhiều. Mipad 5 giá dưới 250usd thì may ra
MIpad giá như vậy thì thối ê sắc ế
Giá chính hãng 8990k ngang gen 9 rồi, em này tỉ lệ nó ngắn lại xíu thì ngon chứ mình ko thích tablet tỉ lệ dài
Ra mắt ở VN mà giá châu âu luôn ah 😁.
long xu
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Bán ở VN mà giá Âu Châu là sao ta. Ko có giá vnd?
hvdung1112
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Ủa, sao tại Việt Nam mà giá để kì vậy bác thớt
mrrdddddd
ĐẠI BÀNG
8 tháng
xiaomi nên giảm giá thêm để cạnh tranh vs ipad, hiện tại con ipad 9 ra rồi, bản base cũng rẻ mà lại mạnh, Còn vụ cây bút thì đang xài bút mua trên shopee có 350k ngoài ko có lực nhấn còn lại y chang apple pencil. Thị trường phụ kiện apple tới mấy chục tỷ $ ko đùa dc đâu muốn rẻ mà tính năng y chang đầy ra đó.
Hi-CNTT
TÍCH CỰC
8 tháng
Với giá Pad 5 . Mình mua iPad G9 😆
vinhokss
TÍCH CỰC
8 tháng
máy chiếu đắt vậy 😔
Sao không thấy mang về mấy con laptop nhỉ , thấy trên banggood bán thích quá mà ngán bảo hành + win tiếng trung quá.
Ra mắt tại Việt Nam! Mà để giá Eur??? Ngu dốt!

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019