Xiaomi Việt Nam giới thiệu Redmi Note 9 và Redmi Note 9 Pro: Giá từ 3tr990 và 6tr490

Mikeknowsme
19/5/2020 10:41Phản hồi: 149
Xiaomi Việt Nam giới thiệu Redmi Note 9 và Redmi Note 9 Pro: Giá từ 3tr990 và 6tr490
Xiaomi Việt Nam vừa chính thức ra mắt dòng sản phẩm Redmi Note 9 series bao gồm bộ đôi Redmi Note 9; và Redmi Note 9 Pro.

Redmi Note 9 sẽ được mở bán đợt đầu từ ngày 20 tháng 5 với mức giá 3.990.000đ cho phiên bản 3GB/64GB tại hệ thống thương mại điện tử Shopee, đặc biệt vào ngày mở bán, phiên bản này cũng sẽ được tặng kèm Redmi Powerbank 10000mAh.

Phiên bản 4GB/128GB sẽ được mở bán từ ngày 22 tháng 5 với mức giá 4.990.000đ tại các đại lý bán lẻ trên toàn quốc.

Redmi Note 9 Pro với hai phiên bản sẽ được mở bán với mức giá 6.490.000đ cho phiên bản 6GB/64GB và 6.990.000đ cho phiên bản 6GB+128GB từ ngày 22 tháng 5 trên các hệ thống bán lẻ trên toàn quốc.

Anh em có thể tham khảo thêm tại Mi.com

Redmi Note 9 Pro với camera có độ phân giải cao lên 64MP cùng khả năng sạc nhanh 30W mang lại những trải nghiệm cực kì đẳng cấp. Redmi Note 9 với vi xử lý gaming Helio G85 đầu tiên trên thế giới cùng viên pin lớn 5020mAh cũng mang lại những trải nghiệm khác biệt đến người dùng.

Mời các bạn điểm lại cấu hình của dòng Redmi Note 9 Series, trong đó có cả Redmi Note 9S đã ra mắt trước đó.

149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phú2101
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tầm 4-5tr nên mua em này không mn?
@kekeke211 Né mấy con mediatek là là đủ
@The Bourne Legendary B40 tháng 6 mới bán bạn ạ
@Cao Thế Tài Mình bảo cố mua b86 luôn mà 😆
Chidova
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn mặt lưng biết xiaomi. Xiaomi định hướnh kha tốt á
giá gắt thiệt sự 😁
@ndminhduc Thấy mẹ Quảng nổ rồi
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ 675 ngon hơn nha =)) với mua B52 cầm ra đường người ta biết mình yêu nước =))
Anhvu14
TÍCH CỰC
4 năm
Android giờ 6-7tr đẹp múa rồi nhỉ, snap 720 chơi game ổn ko nhỉ, làm em sơ cua chơi game cho đỡ hại iphone, iphone cắm sạc nhiều pin chai còn có 60%, thay quả pin mới gần bằng con máy này rồi.
anhmk95
TÍCH CỰC
4 năm
@Long_Gầy tắt máy mà đi làm đi ông ơi. Ông bà già vợ con nhờ cả vào ông đấy :v
27091986
TÍCH CỰC
4 năm
@kcatter bạn nhầm sang mấy máy xiaomi dòng A xài android one của Goole rồi . Mấy máy đấy mới xài nhắn tin quay số của google
Đang tính mua máy phụ thì thấy e này mà ngán quả chip mediatek 😟
lee0803
TÍCH CỰC
4 năm
@Nguyễn Tùng Dương chip G90T đang bá vl
@sharinran141 Hãng khác còn được chứ xiaomi thì né mtk ra. Support rất kém.
@khanh05051996 sp kém là sao?
@supermanktqd Không được lên đời android mới, muốn vọc vạch rom cook nạy nọ cũng ko có luôn.
Bacutri
TÍCH CỰC
4 năm
Mi làm rối não quá
huy6683
TÍCH CỰC
4 năm
Thế này thì Bê phôn lại đói rồi 😁
tch ya
ĐẠI BÀNG
4 năm
@huy6683 Vâng thật không thể tin nổi.. lại đói rồi 😃
@Cái Nồi Cháo Heo Đúng rồi, bphone có khách hàng riêng mà, giống như Vertu ngày xưa á
@The Bourne Legendary Và vertu không sống nổi 😁
Không có lý do để nâng cấp từ 9S 😆
Tran TuanVan
ĐẠI BÀNG
4 năm
Thế note 9s là gì
@Tran TuanVan Note 9 -> 9s -> 9 pro
Hơn Note 9S mỗi cái cam
gigaman
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ntdieu sạc nhanh nữa bro
Bp chỉ cần làm được máy chất lượng thấp thấp và giá thấ thấp như xiaomi là ko sợ ế.
chickenbg
TÍCH CỰC
4 năm
@[Minh Nhựt] bọn trung quốc giá nhân công đắt hơn Việt Nam! nhưng n vẫn sẽ sx đc nhưng món hàng giá thấp vê lều... em làm bên tai nghe apple nên biết đc chút về giá trị thành phẩm ... cùng đơn hàng mà mấy ông ở shenzhen trung quốc lm đc rẻ hơn cùng chất lượng mới ảo
@chickenbg ngoài ra chi phí logistic bên TQ rẻ hơn Việt Nam rất nhiều. Logistic bên TQ là phát triển nhất thế giới luôn.
@[Minh Nhựt] Nếu phân tích kiểu bạn thì xiaomi tiềm lực sao bằng SS, Hw. Apple mà vẫn cạnh tranh được và từ ko có gì bây h đứng thứ 2-3 về doanh số. Chưa kể 1 đống hãng đt VN mua máy Tq về lắp ráp đóng mác Vn vào vẫn có giá cạnh tranh, trách là trach Bp ko ngon mà giá lại ko rẻ thôi.
noMacLe
CAO CẤP
4 năm
Redmi note 9s chức năng rung rất yếu nhé mọi người, có cũng như không. Nếu điện thoại bỏ túi thì rất khó nhận biết khi có cuộc gọi đến.
Egoistar
ĐẠI BÀNG
4 năm
@pham.kelvin mấy con k30 mới ra rung tê tay luôn bạn ah
@noMacLe chắc là bệnh chung, cả loa nữa không biết như nào, đang dùng con note 8 pro đi ngoài đường có người gọi rung còn không biết, đến lúc bắt máy nói thì bên kia khó nghe 😁
@noMacLe Nó mà rung mạnh lại giá rẻ thế thì người ta lại đòi thêm tính năng chống nước.
noMacLe
CAO CẤP
4 năm
@The Bourne Legendary Đúng là có nhiều thứ khiến nó hợp với cái giá của mình.
ha26
TÍCH CỰC
4 năm
Đẹp, giá rẽ hơn B, à mà thôi
SaiO
TÍCH CỰC
4 năm
Kết mỗi quả pin , mua về làm máy phụ và phát wifi cũng được đấy nhỉ ae
loa thoại quá nhỏ, hay rớt cuộc gọi, mấy cái cơ bản mà thua cái điện thoại vài trăm ngìn
@lehongxuan vậy xiaomi model gì cụ thể ra đi bạn, vs xiaomi vẫn bị tỷ lệ rớt cuộc gọi cao
lehongxuan
TÍCH CỰC
4 năm
@abc_8989 Redmi note 9S nha, mới mua đc 1 tuần Model M2003J6A1G
@lehongxuan mà có xài tai nghe Bluetooth ko, chứ nghe trong xưởng hơi ảo ảo, xiaomi bị lên án vụ mic vs loa thoại đầy ra trên google rồi bạn
lehongxuan
TÍCH CỰC
4 năm
@abc_8989 mình có tai nghe 1000XM3, mà chỉ để nghe nhạc, vụ mic thì chưa test chưa có ý kiến
Chờ xem con chip này có nóng như G90T ko
Mấy em này pin có vẻ trâu nhỉ
lehongxuan
TÍCH CỰC
4 năm
@thaikhang91 dùng từ sáng đến tối vẫn còn 30%, ko biết làm gì để cho nó hết pin luôn ấy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019