Ở nhà vẫn có quà - Opt3

Ở nhà vẫn có quà - Opt3

xin Avkon2 mod 3.5 thành LTE.
lastl0ve0510
8 năm trướcBình luận: 15Lượt xem: 1.096
bạn nào có avkon này cho mìh xin nhé.thanks ace đã đọc.
Cho cai hih se sih động hơn
@yanlik chị ơi:eek:
cho em hỏi ngu 1 tí:cái LTE là cái ri rứa:oops:
em cũng muốn có cái LTE 😁
@tuyetlientu ko bít cái lte nên mới nói cho xin cái hình đó :eek: chứ bít thì nói làm j để bị chọc we 😔cái j hok bít thì coi và hỏi rồi mới bít chứ đâu pải siêu nhân cái j cũng bít:D
Dự là 4 vs 4,5 G ;))
LTE là viết tắt của Long-Term Evolution là công nghệ mạng không dây thế hệ mới. Ở Mỹ, các nhà mạng Verizon, AT&T and Sprint đều đã sử dụng công nghệ LTE và họ có thể cung cấp cho người dùng tốc độ băng thông rộng đúng nghĩa từ các thiết bị di động và modem không dây. Không giống như công nghệ cable, sợi quang và DSL, LTE không đòi hỏi phải trang bị kết nối sử dụng dây nối để truy cập. Thay vào đó, người dùng sử dụng điện thoại LTE hoặc máy tính bảng, USB để kết nối. Hiện nay tốc độ có thể đạt tới 50Mbit/s khi download và 30Mbit/s khi upload. Trong tương lai khi Công nghệ cải tiến của LTE gọi là LTE Advanced đi vào hoạt động, người dùng hoàn toàn có thể truy cập với tốc độ cao hơn. 😁
@duylinh27884 mình muốn biết thêm tí là cái vụ LTE đó nó hiện thị icon trên màn hình ra sao, chứ chủ thớt quăng cái tít như vậy thì thánh cũng bó gối chứ nói chi người:D
ps:dân VN cứ ham sính ngoại như vậy trong khi thực tế khả năng vẫn chưa đủ(làm quái gì có LTE ở VN thì gắn mác làm gì cho trẻ nó cười:Dvì gắn mác thật mà chất lượng kém cũng bằng thừa:D)
cứ sống trong ảo tưởng thì bảo sao bọn andr và ios nó chẳng cười vào mũi ace nhà belle😔
ak bro duylinh có nè.share đi bro
LTE Là 4G à t
có ngay nè.hy vọg bro duylinh đọc đc xD

cả nhà sẽ thích đấy.nhìn hìh quá chuẩn.nhất là nút gọi màu trắng cho cùg tôg màu.đỡ màu mè.
ngoài wifi thỉ mìh hài lòg với mạg lướt wed 3g ngày nào mạg cũg đều đều hơn 100kB/s là đc rùi.chứ k phải 30kB lả đc.
LTE = lông trym em 😁
@cuongcot vãi thým
Đây,ai thích thì down dzìa,bình thườg hiện 4G,kết nối hiện LTE,mấy bác cứ 8G,9G nhìn ảo vãi😁 trong tương lai các nhà mạng VN cũng đầu tư cơ sở hạ tần để lên 4G hoặc LTE thoai :D

http://upfile.mobi/56166.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e
@duylinh27884 e đổi vẫn chỉ hiện 3.5G.bác có post nhầm k.
E đổi themes khác thì đc rùi.nó k độc lập nhỉ
xin mod vutai đến hết ngày mai hẵg move thớt
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

0 bài đăng
hemilo+ 240VIPhemilo
10.692 bài đăng
hoangsytai+ 189CAO CẤPhoangsytai
0 bài đăng
caffeinezzZ+ 117VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 91CAO CẤPquangthegtvtk49
5.573 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM