xin các cao thủ giúp đỡ em con 7100t, không biết bị gì?
b25
11 năm trướcBình luận: 6Lượt xem: 425
Lỗi xuất hiện trên bb như thế này khi vừa kết nối bb và pc để up rom(tháo pin):please enter 's','t','a','r','t',Còn trên pc thì ở chỗ connect xuất hiện lỗi: USB - FFFFFF,rồi nó báo là ko nhận được bb.Ai biết cách khắc phục lỗi này xin giúp đỡ,thank's
chao cac bac !!!!em co xai 1 em 8700g nhung ko biet sao khi em gui tin nhan cho bat ki so dt nao ,thi tin nhan cua em gui cho so may do dieu bao la` ( tin thong tin ) va ko co luu o hop thu den ,no hien thi o mang hinh ngoai roi mat luon .em da thu nhieu sim so ,nhung so nao cung vay .mong cac bac biet chi gium em .em xin cam on
chao cac bac !!!!em co xai 1 em 8700g nhung ko biet sao khi em gui tin nhan cho bat ki so dt nao ,thi tin nhan cua em gui cho so may do dieu bao la` ( tin thong tin ) va ko co luu o hop thu den ,no hien thi o mang hinh ngoai roi mat luon .em da thu nhieu sim so ,nhung so nao cung vay .mong cac bac biet chi gium em .em xin cam on ,cac bac gui ve mail cua em nha ?( thaihoang28t@gmail.com )
Còn vấn đề của em có bác nào giúp được không vậy?mong các bác giúp
chao cac bac !!!!em co xai 1 em 8700g nhung ko biet sao khi em gui tin nhan cho bat ki so dt nao ,thi tin nhan cua em gui cho so may do dieu bao la` ( tin thong tin ) va ko co luu o hop thu den ,no hien thi o mang hinh ngoai roi mat luon .em da thu nhieu sim so ,nhung so nao cung vay .mong cac bac biet chi gium em .em xin cam on ,cac bac gui ve mail cua em nha ?( thaihoang28t@gmail.com )
xin loi bac ,em ko biet tao topic
Hai ông này đều bắn bỏ được roài !
Hãy TÌM trước khi gửi câu hỏi - Bạn sẽ có câu trả lời nhanh hơn!

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019