Xin chào anh em. Anh em cho em hỏi là anh em có dùng galaxy s7 màn cong tới s10 thì cách bảo quản m

BEST APPLE
6/6/2019 10:5Phản hồi: 16
S10 dể trầy vậy ta, mình dùng Note 9 cũng để trần mà có sao đâu
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndlong
TÍCH CỰC
5 năm
S10 dể trầy vậy ta, mình dùng Note 9 cũng để trần mà có sao đâu
Dán PPF đi bạn 😆 yên tâm luôn không sợ xuo
@buihai83 Miếng này nhanh bẩn lắm bác. em bóc ngay sau 3 ngày sử dụng
@nguyenquan1505 Dán miếng đểu rồi, ra chỗ Yên Lãng dán nhé mình đang dán thấy rất ổn, bền, đep
@buihai83 K đểu đâu bác ơi, em mua full cả trước sau và hông máy luôn ạ,mặt trước nhận vân tay cực nhạy luôn, chạm phát nhận luôn. Nhưng bản chất của nó vẫn là tấm film nên nó bám bẩn và có độ rít hơn cường lực nhiều
Jackviet
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn hình thì không sao chứ mặt lưng để trần xước ghê lắm. Chỉ có dùng ốp mới không trầy thôi mà nói thiệt thì dùng ốp nhìn máy xấu lắm. Mình đang dùng S10+ với miếng dán màn hình và ốp rin
theo máy.
Em dùng s10 để trần mấy tháng rồi có sao đâu. Kaka. để trần dùng mới sướng. K lo xước nếu bảo quản kỹ đâu bác. Mấy người thân của em cũng để trần con s9+ và note 9 cả năm rồi k thấy xước
tùy cách dùng thôi bạn, xác đinh mua để sài thì vô tư đi còn để bán lại thì mua ốp lưng, dán da, decal các kiểu, dán màn hình, cường lực,v,v,v,v,v
stun
TÍCH CỰC
5 năm
Note 9 mình để trần có sao đâu, mới lấy ra ngắm nghía lại xem sao chẳng thấy lông mèo lông chó gì.
dán màn hình đi bác, màn hình dù xịn cỡ nào thì xài trần vẫn bị xước dăm thôi.
Note9 xài trần 6 tháng nay chẳng có lông nào
Mình dùng note9 để trần không ốp không dán màn hình mà không bị xước gì cả, chỉ có phia sau dễ dính vân tay do mồ hôi thôi, để trong túi quần đừng để chung với chìa khóa hay vậy cứng thì máy không bị xước được
archjm0nd3
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc bác bị cát lọt vô túi quần rồi, em cũng xài Note9 trần 6 tháng đây, chẳng thấy lông lá gì cả.
Mình dùng S8 mấy tháng r cũng không bị, bác xem lúc cho điện thoại vào quần hay túi có bị cạ vật kim loại nào không. Mình thì lúc nào cũng để màn hình hướng ra ngoài túi quần.
stun
TÍCH CỰC
5 năm
@DangTran12 Để như vậy là đúng, nhưng mà dễ bị bể màn hình nếu úp vào thì bi bể mặt lưng thay rẻ hơn, nhiều người bị nứt màn hình do khi đi bị va chạm, nhất là lúc lấy xe dắt xe, cấn xe vào đt thế là tiêu cái màn hình.
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em cảm ơn các bác ạ. Khi nào nó nát quá thì thay thôi ạ. Cứ dùng tẹt hihi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019