Xin chào anh em tinh tế. Tình hình là em mới mua ipad pro 11 xách tay hành mỹ nguyên seal hôm qua m

BEST APPLE
8/5/2019 1:45Phản hồi: 13
Xin chào anh em tinh tế. Tình hình là em mới mua ipad pro 11 xách tay hành mỹ nguyên seal hôm qua mà về nhà e thấy sọc trắng nhỏ như lưới mắt cáo phải nhìn sát và kỹ mới thấy nhìn xa thì bình thường ạ. Có anh em nào bị như em không ạ? Với e thấy màu ipad pro ở fullhd khi xem youtube không đẹp lắm hay tại e xài s10 plus nên nay nhìn không quen. Huhu. Em cảm ơn anh em.
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác chụp hình lên thử cho anh em biết nghe nói mong lung quá
Bán lại ko bạn 😃 có thể mh nó vậy, ko phải lỗi đâu bạn, bạn ra thế giới di dộng xem máy trưng bauy xem có lỗi nv ko ạ
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trailangthichsungsuong Máy e tự active mà bác. Tgdd ko có hàng bác ơi. Kkkk. E ko bán đâu máy cày pubg mà bác. E đang dùng cùng lúc 4 máy ipad pro 10.5, pro 11, mini 5, air 3. Con pro 10.5 apple trả bảo hành e 5 tháng 3 2019 . Mới hết bh tháng 4. Máy e xài kỹ không lỗi ios 12.2. Bác nào mua pm em. E mua trải nghiệm thôi giờ nhiều máy bán 1 máy ạ. Em ở củ chi.
@BEST APPLE vãi bác thiệt 4 cái ipad nhà có dk có khác mình thì 1ipad vs iphone thấy z là đủ rôi
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
@johnny dũng Giờ cục anker 26800 pd của e nằm chơi không ak bác. Chưa biết cảm giác hết pin ^^
ASin1268
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BEST APPLE con pro11 có bán ko cho cái giá inbox
tinvas
TÍCH CỰC
5 năm
Sọc màn hình hay sao bạn. Ipad BH toàn cầu nên an tâm. Với lại bạn bật video 4k lên so sánh. Ipad màn rộng nên dĩ nhiên màu ko bằng s10 rồi.
của mình cũng bị đốm sáng , hic không biết làm sao
Song Sinh VN
ĐẠI BÀNG
5 năm
cái này có tự sửa dc ko nhỉ, mình có con iMac mua dc hơn 2 năm rồi, giờ hết bảo hành, mỗi lần bật lên nó có một sọc dọc màn hình, nhưng dùng tầm 5 phút sau nó tự mất, ngày nào bật lên nó cũng hiện tâm 5 phút
@thanhhai.bk Hiện 5p là ngon rồi, của mình hiện hoài tắt màn hình tắt máy mới hết, đắng lòng thanh niên
Tắt true tone đi là màu đẹp ngay
BEST APPLE
ĐẠI BÀNG
5 năm
Để mấy ngày nữa không ổn e bảo hành thôi bác. Hic. Đen quá
E thử không xài s10 plus mấy tiếng và chỉ xài ipad không thì ổn rồi ae. Tác hại của việc xài s10 plus đấy.!!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019