Miễn phí giao lắp đặt

Xin chào anh em tinh tế !
Nguyễn V.Hoà
2 ngàyBình luận: 13

Xin chào anh em tinh tế ! Mình đang có dự định sắp tới mua một chiếc laptop để dùng cho việc cá nhân (trước đó thì có sử dụng một laptop giá sinh viên để học hành + nhu cầu cơ bản như: word, excel, … để làm việc). Thì mình đang phân vân không biết nên mua WINDOWS hay MACOS, kinh phí tầm 40tr trở lại không hơn. Nhu cầu: Dùng after effect, photoshop, camtasia, xem phim, đọc tin tức, chơi game nhẹ: liên minh, warcraft 3. Hiện giờ mình đang phân vân không biết nên chờ apple ra mac m1 16” không hay mua laptop luôn bây giờ ! Mình đang sử dụng iphone, nếu mua mac thì đồng bộ được hệ sinh thái, anh em nào đã trải nghiệm mac pro m1 13” có nhu cầu giống mình thì cho mình xin ý kiến. Cảm ơn anh em tinh tế rất nhiều. Chúc anh em nhiều sức khoẻ !

Voitrop
ĐẠI BÀNG
2 ngày
nếu bạn có laptop win thì chọn mac .Game thì thôi muốn ngon thì laptop win.
@Voitrop Thks bạn 👍
game thì win thôi bác, 40tr bác phang con Predator helios 300 card 3060 mới về là đẹp, con này dc cái tản với build ngon, dòng cao nên có bh 3s1 của bọn acer
@khuatnhakhuong Cho link dc bác
mua lap windows nha
hienrossi
TÍCH CỰC
1 ngày
Tham khảo máy HP bên dưới bạn nhé.
HP ZBook Firefly 14 G7 | i7-10510U | 16GB DDR4 | 512GB SSD | NVIDIA Quadro P520 4GB| 14 FHD IPS | Windows 10
PooDy Sun
ĐẠI BÀNG
1 ngày
Em sử sử dụng thấy Windows ổn hơn nhé, ảnh có thể xem mẫu XPS 13 9310 2in1 i5 này nè
@PooDy Sun Thks fr
XPS 13 9310 i5 xem thử mẫu này đi bạn, mỏng nhẹ đẹp, có thể đáp ứng dc những nhu cầu ở trên á
legiabao95
TÍCH CỰC
17h
@Sandy đáng iu Thôi, con đấy mà chạy như bác trên thì nóng lắm, vì nó khá mỏng.
Tầm đó lấy con G7 7500 xịn nè, cấu hình như bên dưới, màn hình đẹp, thiết kế xịn mà bền nữa
Screen Shot 2021-05-05 at 1.34.54 PM.png
Thôi mac pro m1 chứ gì nữa! Không gấp chờ ra m2 =))
lindatran3117
ĐẠI BÀNG
6h
mỏng thì xps, còn muốn khỏe tản tốt thì g7 7500, tầm giá đó bao la mà
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019