Xin chào mn !

Vũ V. Thanh
6/12/2021 16:59Phản hồi: 18
iPhone 11 pro max tem đít china bây giờ chiếm 99% thị phần iPhone cũ đã qua sử dụng. Chất lượng thì chẳng biết đâu mà lần, đa phần là hàng sida. 12 mới giờ cũng ngót nghét 20 triệu, ráng bỏ thêm 2-3 triệu mua em 13 là vẹn cả đôi đường. Cái cảm giác đập hộp nó vẫn sướng, đỉnh hơn mua đồ cũ lại còn qua anh tàu mông má nó chán lắm
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

iPhone 11 pro max tem đít china bây giờ chiếm 99% thị phần iPhone cũ đã qua sử dụng. Chất lượng thì chẳng biết đâu mà lần, đa phần là hàng sida. 12 mới giờ cũng ngót nghét 20 triệu, ráng bỏ thêm 2-3 triệu mua em 13 là vẹn cả đôi đường. Cái cảm giác đập hộp nó vẫn sướng, đỉnh hơn mua đồ cũ lại còn qua anh tàu mông má nó chán lắm
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khanhluult Thanks bác. E cũng thích 13 nhưng cố được con 12 thôi ạ. Nên cũng đang phân vân
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@khanhluult Tàu đâu a ơi k thấy thấy toàn dân mình độ lại không ạ
@bao serbia Cái tem đít của thằng tàu đó bạn. Hàng xách tay giờ toàn nhập tàu không
bao serbia
TÍCH CỰC
2 năm
@khanhluult Đã từ 2016 tới h chưa bik rờ cái ip mới ra sao! Chứ hồi đi thay pin con ipod là thấy đồ dựng máy đã có rồi bác ah
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@khanhluult Hàng cũ bác thấy chỗ hoàng kiên được ko. E thấy bên ý mn bảo máy bên ý được ạ
ngocdai_tbj
ĐẠI BÀNG
2 năm
Cùng giá tiền thì chơi hàng đập đá luôn, ăn chắc mặc bền.
Cười ra nước mắt
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ngocdai_tbj Bác nói trí phải 🤣 e chỉ phân vân về cái khoản pin nó trâu hơn thôi
12 thôi bạn, mua mới xài cho an tâm, có chế độ bảo hành đàng hoàng
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hoai88vn Vâng bác. e thấy con 11 prm pin nó trâu nên cũng phân vân khoản ý thôi
Mình vẫn để 11pm dùng nha
Mình vote 11pm vì thiết kế rất tốt và bền bĩ xài sang hơn bản ghẻ lở nhôm 🤣
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Bùi Hiếu 22.12 Thanks b
12 nhé. Thiết kế vuông và cam ngon
Vũ V. Thanh
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Đào tạo DJ chuyên nghiệp tại Hà Nội Thanks b. E quất luôn r bác 😅
Vũ V. Thanh