xin giúp đỡ mua laptop tầm 10-12tr

galaxy572
7/3/2012 9:56Phản hồi: 24
Tình hình em mới tích góp được chút tiền,xin mấy bro tư vấn giúp,nhu cầu của em không có gì lớn,thỉnh thoảng vào wed,chơi mấy game online như au,cf,...em ưu tiên hàng asus,dell.mong các ae tinh tế tư vấn nhanh ạ,em mua luôn trong tuần.😃
24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mong bạn cho mình giá cả và địa điểm mua hợp lý trong hà nội nhé.😃
giá bác có thể vào website của bên em để tham khảo
http://maytinhlongthanh.com/longthanh&module=product&view=listudv&record_id=317&sort=6
Mời các bạn khác cho ý kiến với
thằng bạn mềnh cũng mới mua kon asus K53 tại Litek. dịa chỉ 19 Khâm thiên. i3 2310(thế hệ thứ hai rất tiết kiệm điện năng), 4G Ram, win7-64 và hình như có bản quyền thì phải. gias~10tr thôi, kiểu như hàng xách tay ý. nhưng dùng rất ngon. không chê vào đâu đc. chạy cả ngày mà chẳng thấy ấm lên là mấy. tiếc là mình đã mua máy trước rồi..
Mmonster
TÍCH CỰC
12 năm
asus dòng K là ok nhất, vừa túi tiền, K43SJ có thêm card GT520M chiến dc vài game, máy mát (tuỳ thời thiết, mấy bữa nay trời nóng máy mình cũng nóng theo)
Cám ơn các bạn nhiều,mình định chọn con k53 của asus chắc là hợp lý nhất nhỉ

bác có cần car rời hok nếu hok thì lấy probook 4530 s là hợp lí nhất bác ah,

http://www.laptopno1.com/index.php?page=shop.product_details&flypage=shop.flypage&product_id=334&category_id=10&manufacturer_id=0&option=com_virtuemart&Itemid=26
liberty9779
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác tham khảo em Dell Vostro v3550 hàng độc và hiếm nhé
Processor : Intel® Core™ i5 2430M, 3Mb L3 Cache, 1333Mhz)
Memory
: 4GB DDR3
Hard Disk : 500GB
Optical Drive 😁VD - RW
VGA: ATI Mobility Radeon HD 6630M
Display : 15.6" LED
Giá : 15890k full Vat nhé.
chủ theard tham khảo e này xem
Máy tính xách tay Asus K43SJ, Intel Core i3 2330M (2.20GHz, 2MB), 2GB DDR3, 500GB 5400, DVD RW, Wifi bgn, BT, NIC, 14" HD LED, NV GT520 1GB, 6 cells,

em này vừa 12tr tặng thêm thanh ram 2GB thành 4GB ram chạy thoải mái
Lenovo B460 có được không nhỉ các bạn,thấy con này cấu hình tốt,giá vừa phải,mà hàng lenovo dùng tốt không nhỉ ....?
Nhìn chung Asus thừa nhận hàng Lenovo bảo hành nhiều hơn mình 1 tý.
vậy mình qua chỗ bạn mua nhé,được kèm những gì hả bạn ....?
Được kèm Cặp Lenovo + phần mềm diệt virus + giảm giá chuột quang không dây HP chính hãng, loại này HP đang bán 29$ bên mình giảm giá còn 250k khi mua kèm với máy, bên mình chỉ làm việc tới thứ 7 thôi bạn ạ. Cám ơn bạn đã quan tâm tới công ty
Để mai mình qua chỗ cửa hàng bạn xem máy,nếu ưng thì mua luôn.😃
Mình thấy bên BEN bán rẻ hơn chỗ bạn,tầm 100k,tuy không quan trọng lắm.
bên đó ko có cặp bạn ạ, nếu bên đó có cặp rẻ hơn thì báo mình, mình sẽ để tương ứng, lưu ý nhé, Lenovo B460 7722 có hàng ngoài đó.
rẻ hợp lí là múc bác ah, máy mới BH chính hãng là xúc,em tha61 ráng thêm tí khoãng 10 cu xúc em asus ngon hơn,
X44H-VX038 - Màu XámIntel Core i3-2330M(2 Core) - 2.2GHZ/2GB-DDR3/HDD 320GB/Integrated Intel® GMA HD /DVD Super Multi/ 14" HD Color Shine LED Blacklight / Loa AltecLancing/ Pin 6 cells / Weight 2.44Kg / Optical Mouse / Wireless 802.11b/g/n - China0.3MP Camera/ Card reader//USB 2.0/
mua ko minhf để lại 8t5
mua đc gần 2 tháng
Nhưng bên BEN showroom khá to và khá uy tín,để mình xem kĩ lại

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

Chà,mình không có kinh nghiệm xem hàng 2nd nên không dám thử,thông cảm nhé,được cái giá mềm.😃
Ko vấn đề, bạn để ý ở dưới miễn là có tem của nhà pp là được bạn ạ 😃 bên ben bán được hàng cũng tốt mà,
Mod đóng em cái topic ạ,em đã mua con asus x44 rồi,i3 card 1gb.thank mọi người đã giúp mình.;)
Asus X44H VX041 ah, uhm chú đó cũng hay đó bạn, chạy cũng khá bốc
Cám ơn bạn,mình định mua con lenovo nhưng bạn mình bảo game online thì i3 cũng chơi ngon rồi,bên BEN nó giảm 2tr nên bằng giá asus bên chỗ bạn,được chuột với túi,bên bạn thêm pm diệt virut nữa.nhưng mây đại lý BEN cạnh nhà mình nên ra mua luôn,có gì bảo hành cho nhanh,chỗ bạn hơi xa tẹo,dù sao cũng cám ơn bạn tư vấn.😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019