Xin hỏi anh em dùng BlackBerry Keyone sprint, có thể Updata android từ 7.1.1 lên 8.0 được không?
aquarius
4 nămBình luận: 4
Cover_BlackBerry keyone.jpeg Vừa qua các anh em đam mê BlackBerry Keyone sprint lock, đã rất mừng rỡ khi đón nhận một thông tin mà mấy nay rầm rộ. Là chiếc điện thoại Keyone sprint lock từ không sử dụng tính năng nghe gọi được bổng nhiên đã có phần mềm Unlock thành phiên bản quốc tế, và anh em cũng biết đó từ chiếc đt chỉ dùng để nghe nhạc, chụp hình, quay phim giá 2tr5. Bổng nhiên giá tăng đột biến lên 3tr8, 3tr9 tuỳ theo độ %. Trong đó có mình vì cũng là người iu Blackberry Keyone sprint, đón nhận em nó 1 cách hồ hỡi, nhưng khi mình về vào phần cập nhật để được lên bản adroid 8.0 thế mà mình updata mãi ko lên được. Không biết ae nào biét cách thì xin hỗ trợ mình lên bản adroid 8.0 cho con máy iu thích của mình. Và khi đã updata 8.0 rồi Keyone sprint có bị lock lại không? Xin chào và đợi trợ giúp! Cám ơn anh em!
Cover_BlackBerry keyone.jpeg
4 bình luận
Boseven
ĐẠI BÀNG
4 năm
Sao bác giống em thế, vừa fan mì xào vừa yêu dâu đen. Lúc vừa unlock full em cũng lấy 1 con đẹp k trầy xước, chỉ 3590k à, giờ lên như giá vàng rồi. Thấy cửa hàng bảo k dc up ota dc. Wifi hotport k dc, sóng thành phố thì full, quê thì hơi yếu. Cái double thì quá nhạy, đút túi quần hay cầm tay thì cứ sáng liên tục. Cam thì so với con MI5 e dag xài thì thua xa.
À, con của em sao đút cáp vào k khít lắm, còn dư 1 xíu, máy a5 17 hay Mi5 thì e đút lút cán, bác có bị vậy k
@Boseven Do cửa hàng nó đưa cáp có đúng của máy đâu bạn nên nó thế 😔
hóng ngày nó giảm giá, còn không thì vẫn xiaomi mà chơi, hơi nản mấy cái phím bấm cứ bị kẹt hoài trên q10 và passport nên giờ không thích bb nữa
Mấy bác cho em hỏi em lên 7.1.1 cho con keyone sprint, mọi chức năng ok nhưng đến cái douletap thì gõ lúc lên lúc không? nhưng khi mở máy lên gõ 2 phát tắt máy liền, bác nào cao kiến giup e với, không thì có bản rom nào ok cho em xin nha

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019