Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Xin phần mềm dùng đèn Flash làm đèn pin

momaibenem
27/6/2008 15:44Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngu vay ban

nhu the la em 71 cua ban chua hack
hack rui moi cai dc
:mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle::mstickle:
Trước đây em cũng muốn cài soft dùng flash làm đèn pin nhưng nghe bạn em nó bảo dùng thế may hỏng flash nên em đành bỏ cuộc. hic
có bác nào rành cho em hỏi có vụ nếu dùng nhìu thì hỏng đèn flash ko ?
k lên lạm dụng hihi chức năng nó thế nào dùng thế thích làm cái 1202 có chức năng đèn pin hihi mà đèn pin nhỏ tý tị ti rẻ cần gì hehe e chém gió ná
cái này thử xem

dùng thử cái này thử xem nhớ sig đi rồi cài nhá
PhoneTorchV2FP32N__signed.zip
bac nào giúp em phần mềm flash của n79
THông báo với mọi người là E71 bật flash lên được nhưng sáng thua đèn cầy nghe các bạn trông phát bực mình gỡ bỏ hết rồi, đã test hết 5 phần mềm khác nhau vẫn thế. Đúng là chỉ có đèn Flash E63 và E72 là chuẩn thôi.
nếu lấy Ê63 và E72 rồi cài các phần mềm đèn pin ngoài vào thỳ nó cũng sáng....chẳng khác j cây đèn cầy.thử coi!:rolleyes:
@minhcuongpro1234 goog chuẩn không phải chỉnh.
tom lai chag cai nao xai dk cho e71 het ca! Chag le lai ban e71 roi mua e63 hoac e72 sao? Hix! Bun ghe lun
dùng thử phonetoch 1.2 thử xem cái này mình dùng cho c5 thấy rất tốt sáng như ban đêm hơn ban ngày tí là ko thấy đàn khi rọi thẳng vào mặt
Các bác cho hỏi có phần mềm đèn pin nào chạy trên nền python không?
Em đang sử dụng 6120c cũng từng cài rất nhiều ứng dụng đèn pin khác nhưng đều không sáng lên được.
Chỉ có một file chạy trên python là có chút khả quan hơn nhưng chỉ thấy nhấp nháy 3 cái là tắt ,rồi lại nhấp nháy 3 cái nữa sau vài giây ,nó cứ nháy theo chu kỳ như vậy mà không sáng liên tục được. Nhìn mà nhức con mắt quá...
Các bác thử chạy thử file này rồi cho ý kiến nha!
File đính kèm:
Linkdownload:
http://www.symbian-freak.com/downloads/app/3rd_ed/AIOTorch.zip

Nếu có ứng dụng đèn pin cho 6120c up lên chia sẽ mọi người nha!
that tinh ma noi thi minh muon hack lam nhung lam chang dc .chan muon cai den pin de thinh thoang dung khi mat dien thoi dau ngo toan unsign
lan wa ban oi
em đang xài nokia 6220c, e down đủ loại phần mềm dùng flash làm đèn pin trên diễn đàn mình về,phải tới 5-6 cái, thử từng cái một nhưng cái nào cũng chỉ bật mắt đỏ,còn flash xenon sáng đâu thì chẳng thấy,nản muốn chết.😔.có bác nào bị trường hợp tương tự không, và có bác nào có phần mềm hoặc cách khác phục được kiểu này k ạ.Nếu dùng được flash XENON làm đèn pin thì sáng phải biết.:unsure:
ai co phần mềm hẹn giờ tắt/mở máy, phần mềm dùng đèn flash như đèn pin thì cho mình xin voi nha.thank's mọi người nhìu. nếu mạnh thường quân nào có thì sent giúp qua mail minh nhé: nguyenhoavnv@gmail.com. thank's lần nữa!
Một đời ta muôn vàn đời nó! Lo gì cháy flash,thay flash rẻ phều chứ j? Chẳng lẽ lúc nào cũng phải mang theo 1 cái đèn pin,đèn 1202 thì ko sáng cho lắm!tớ cũng dùng e71 nhưng chán e này nhất la ko có đèn pin,còn lại ok!
Nếu dùng e72 thì lại ko có hồng ngoại! Ai có phần mềm đèn pin nào dùng cho e71 mà flash sáng hết cỡ post lên cho ae nhé!
chungcoc
ĐẠI BÀNG
13 năm
sig la j anh em
nó để chứng chỉ hết hạn zì đó :banghead:
minh cung thay co hien tuong nhu bạn, nhung minh dung con n86, con nay 2 den flash manh lam, ban dem chup ruc sang ca phong lun mac du ca nha da tat den di ngu,,,

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

vay con n86 co fai la dung flash xenon ko ban?
nhưng sgn thế nào m cài PhoneTorchV2FP32N__signed không đc
huhu cài được cho E71 nhung ko có cách nào đặ phmis nóng ah.... mooic lần muốn bật phải vào phần mềm a? bất tiện quá.... có ai có phần mềm dùng đèn flash làm đền pin cho e71 dùng phím nóng ko ccho e xin với
@toanvix bật đc cái đèn flash của E71 lên thật sáng đã là cả vấn đề rồi 😃 cho đến nay vẫn bất khả thi 😁
hơn nữa E71 tốc độ xử lý chậm, ko thích hợp đâu
dùng Vhome Ý,mình xài n78,vừa có giao diện đẹp vừa có đèn pin.hj,nhưg mình chỉ dám xài ko quá 1 phút,xài nhìu cháy thì toi,hjc,p
Mình đang dùng phần mềm NiceLight.v1.00.S60v3.VH bb8868_T3Viet cho E71 nè, có thể dùng đèn màn hình hoặc đèn flash hoặc cả 2 làm đèn pin, có tùy chỉnh mức độ sáng nữa.
http://www.tinhte.vn/f399/nicelight-v1-00-s60v3-phan-mem-den-pin-329476/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019