Xin phần mềm học tiếng Pháp trên BOLD

boldvt
7/8/2009 2:13Phản hồi: 1
Chào các bác,

Em cần học tiếng Pháp để giao tiếp với "xếp" là người Hà Lan gốc Pháp, mà học tiếng Hà Lan thì em không "máu" nên đành chọn học tiếng Pháp...😁

Hiện nay em là người có Zê Rô kiến thức về tiếng Pháp,🆒.., công việc cũng bận bịu lắm lúc cũng phải nay đây mai đó công tác và chỉ có BOLD và e laptop HP làm bạn, HP thì không phải lúc nào cũng kè kè bên người được,:p.., chỉ có BOLD là đi đâu cũng có nhau thôi, do đó em mở topic này mong các bác có kinh nghiệm về tiếng Pháp chia sẽ cho cách học tiếng Pháp nhanh mà hiệu quả, và đặc biệt là có phần mềm nào học tiếng Pháp trên PC, PPC và nhất là trên BOLD thì "cho em xin" :D

Chúc các bác một ngày làm việc thành công và một cuối tuần vui vẻ bên gia đình và bạn bè 🆒
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bạn cần học tiếng Pháp tham khảo App học tiếng Pháp miễn phí này nhé

► Phần mềm học tiếng Pháp chất lượng

– 6.000 từ Tiếng Pháp (không ngừng phát triển): các danh từ, động từ, tính từ, v.v. phổ biến nhất, được phân loại thành 10 cấp độ và 200 chủ đề;

– 5.000 câu Tiếng Pháp (thường được sử dụng): câu quan trọng nhất cho các cuộc hội thoại hàng ngày và du lịch, được phân loại thành 7 cấp độ và 120 chủ đề.

Tăng cường vốn từ vựng của bạn bằng cách học các từ, câu và cách diễn đạt cho người mới bắt đầu, học viên trung cấp và nâng cao.

► Tiếng Pháp cho doanh nghiệp

Tiếp cận với các bài học Tiếng Pháp đặc biệt được tạo ra cho doanh nghiệp của bạn. Chúng tôi cung cấp các khóa học chuyên ngành cho những người lái xe taxi, nhân viên khách sạn và nhà hàng, tiếp viên hàng không, trợ lý cửa hàng, v.v.

► Tiếng Pháp dành cho du lịch

Học cách đặt phòng khách sạn, đặt bữa ăn trong nhà hàng, hỏi đường, thực hiện một cuộc trò chuyện và nói chuyện tự tin với người bản ngữ.

► Tiếng Pháp cho trẻ em và người lớn

Chúng tôi điều chỉnh nội dung tùy theo độ tuổi của người học. Cả bạn và con bạn đều có thể học Tiếng Pháp và vui chơi.

Đăng ký MIỄN PHÍ, với những bông hoa bạn kiếm được khi chơi các trò chơi học ngôn ngữ.

Học Tiếng Pháp. Chơi miễn phí. Nhanh chóng và dễ dàng.

Đọc thêm: https://giasudantri.vn/app-hoc-tieng-phap-tot-nhat/

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019