Xin trò chơi vẽ hình cho con nít "Kid Paint" của miSoft

Dogmatix
22/12/2012 15:43Phản hồi: 21
Tình hình là mới bán cái iPad 1, trong đó mình có cài sẵn cái phần mềm vẽ này. Nó là phần mềm miễn phí nên khi bán mình không backup ra. Nhưng hiện nay trên appstore đã thay nó thành một phần mềm khác.

Khổ nỗi bé nhà mình lại rất thích dùng cái này để vẽ linh tinh.

Vậy bác nào trên tinhte mà cũng đang dùng phần mềm này thì làm ơn share cho mình để chiều cháu nó 1 tí.

Cảm ơn các bác.
21 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
Các bác cố gắng giúp mình với nha
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@vvvvvv Đấy bác ạ, nó ra cái đấy đấy, ko còn ra Kid Paint nữa 😔

nó đổi tên thành paper express bác ạ
https://itunes.apple.com/us/app/paper-express/id390806209?mt=8
bác xem có đúng là cái đấy đấy không 😃
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@harmonica153 hic, nó không những đổi tên mà nó còn đổi hoàn toàn các chức năng bác ạ. Hay nói cách khác nó đã thay thế phần mềm Kid Paint = phần mềm Paper Express. Hai phần mềm này hoàn toàn khác nhau.
em thấy cũng giả lập vẽ mà bác 😔
khác đi chắc là do miSoft update tính năng bác ạ :|
hay ý bác là cái này

https://itunes.apple.com/en/app/kids-paint/id302679851?mt=8
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@harmonica153 hihi, nó pro quá bác ạ, mà con mình mới 2 tuổi ko xài đc 😁

Mai mốt search lại số ĐT bạn mua iPad xin lại soft này, hi vọng bạn ý chưa xóa sạch :D
bác xem cái drawing pad có dc ko?
em tặng bé nhà bác app vẽ 😃

https://itunes.apple.com/us/app/drawing-pad/id358207332?mt=8
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@harmonica153 Cuối cùng hôm nay phải hi sinh 2$ cho thằng apple, mua cái Kid Paint có bản quyền rồi bác ạ. bực thế, giá 1$, nhưng nó vẫn tính 1$ gì gì nữa.

Gọi thắc mắc với ngân hàng thì họ bảo thằng apple hay tính vậy, hầu hết mọi người alo lên thắc mắc đều bị trường hợp cứ mua 1 phần mềm của apple là hóa đơn bị tính thêm 1$, chả hiểu ra làm sao nữa.
@Dogmatix em định tặng cho bác mà bác lại đi mua 😔
mà nó cũng có bản free mà
hình như hoá đơn tính thêm 1$ là phí của bọn ngân hàng đó bác :|, bọn nó lain đổ lỗi cho apple thì em bó tay
v200vn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không phải tính thêm đâu bạn ạ, ngay khi mua nó tính 1$ nhưng quy đổi ra chỉ là 1VNĐ, lúc trừ tiền nó chỉ trừ 1$ thôi, bạn cứ xem báo nợ NH cuối tháng là biết.
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
Thì họ bảo vậy nên em chịu. Thôi kệ, có 1$ cũng chẳng sao 😁

nó báo -1$ luôn bác ạ, ko phải là -1VND đâu :D còn cái phần mềm bill là -0.99$
nchh13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình vừa nhập thông tin credit card vào để mở login Apple ID là thẻ nó báo bị trừ ngay 1USD rồi, chắc là deposit của Apple gì đấy, để vài hôm xem lại bill tín dụng xem sao! 😃
nchh13
ĐẠI BÀNG
11 năm
À, mình cũng muốn hỏi thêm và ví dụ iPad chưa JailBreak, mình mua Apps hay Games đi, thì khi cài lại máy hoặc factory reset có mất apps không? Dùng cùng account AppleID có được cài lại các game đã mua không?

Thanks!
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@nchh13 Mất chứ bác, nhưng soft nào mình đã mua thì vẫn load lại được. lại lên itune load về, ko mất tiền đâu
có nhiều app vẽ vời hay mà bác
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
@mrmarlboro Vâng, nhưng con gái mình nó mới 2 tuổi, chưa biết vẽ, cái Kid Paint này có vài hình có sẵn, nhấn vào nó rồi sờ lên màn hình là nó lên trên hình luôn ko cần vẽ 😁 ngoài ra còn có âm thanh tương ứng đi kèm nên trẻ con nó thích.
bác cần soft nào em tặng bác :|
Dogmatix
TÍCH CỰC
11 năm
cảm ơn bác, hiện tại mình chưa cần soft nào, con bé nhà mình nó mải chơi quá, sợ nó nghiện, có khi vài hôm tới mình phải bán cái iPad này đi thôi bác ạ 😔
:|, chơi game cũng tốt mà bác.
quan trọng là cho bé chơi như nào bác ạ. em thấy bé thích vẽ cũng tốt chứ sao, rồi tập dần cho bé vẽ bằng bút trên giấy 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019