Xin tư vấn mua xe đạp thể thao ở Hà Nội :(

Pán993
19/4/2013 20:39Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fuji cũng là hàng xuất mĩ. làm cái city có thụt đơ là ok rồi.
E cũng ké xíu... e cũng muốn mua một em xe đạp để đi học thêm. vì giờ không đi làm mà đi xe máy cũng ngại... thật sự thì xe máy mới mua được 4 tháng nhưng muốn đổi gió sang xe đap. E thì cao 1m6 thôi.. và đoạn đường e đi tầm 7km (có 3km là đang làm đường, đi xe máy cũng bực) còn lại là trơn tru hết. e đang rất cần tư vấn về cách mua xe đạp ntn. e thì đang quan tâm mấy em BMV các bác cho e xin chút kinh nghiệm ạ.
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@CaoThangle_e ko nên mua BMW b nhé, chất lượng ko tốt. Tầm tiền đó bạn nên mua TrinX hoặc Jett đi tốt hơn nhiều
@Viet_vud Cám ơn Bác. Nhưng đâu có mua tầm 10 củ đâu. e tầm 4-5 củ thôi. thấy có mấy chiếc BMV cũng ổn. bác nói cho e biết rõ hơn về BMV nó không ổn bằng TrinX ntn được không?
mọi người xem giúp mình con này có đc ko, và xe tầm 5 tr thì có nhứng con nào ngon với http://fixedgearpro.com/xe-dap-the-thao-bmw-x8-pro/
Viet_vud
ĐẠI BÀNG
10 năm
@thaihoang291090 Tầm 5tr bạn cứ làm con trinx M306 hoặc X1 đáng đồng tiền bát gạo hơn
ko ổn là do BMV là hàng nhái chứ hàng hịn thì 40 củ trở lên :v
5tr kiếm con 690D cũ là ngon nhất
@ken_dkny Ăn chắc mặc bền
xe này mà đắt vậy nhỉ
em ở Cầu Giấy, buổi tối hay đạp ra Hồ Tây. Cuối tuần thì đạp cung đường ven đê hoặc theo cao tốc vượt cầu Long biên vượt cả cầu đuống sang Bắc ninh chơi. Có bác nào đồng hành cho nó khí thế nhỉ?
@fff.orc nếu bạn có ý định luyện tập nghiêm túc thì pm mình. Hiện đang tập leo đèo, cung vincom long biên, leo 4 cầu Vĩnh Tuy nhé
0932314131
@ken_dkny Cảm ơn thành ý của bạn, mình ăn kiêng nên thể lực trung bình. Đạp giải trí ngắm cảnh là chính thôi, ko thiên về kỹ thuật và tốc độ.
Cứ Cannondale và GT mà chơi bạn ơi tầm tiền đó lo gì hình như đang có khuyến mại giảm giá Cannondale đó
vậy thì nên đầu tư con touring là hợp lý nhất 😃
@ken_dkny touring tầm 5,6 tr có xe nào không bác, xe cũ cũng đc
có. đa phần là xe dựng thôi
@ken_dkny bác dựng bằng miệng hộ em 1 con trong khoảng đấy cho em tham khảo với ạ, cấu hình gồm những loại gì, e chú trọng bộ khung hơn các thứ khác ạ.
Khung ổn ổn tầm 4 củ mới bắt đầu nói chuyện đc bạn ạ
bạn có 2 lựa chọn: tích lúa mua khung r mua hàng lởm về ráp r thay dần
2 là chơi luôn 1 em tầm tầm r sau này có 1 cục khác r thì đẩy đi mua con mới
thôi, chắc em mua xe cũ đi cho biết đã rồi tính sau vậy
các bác tư vấn giúp e với e ở hà nội đang muốn mua xe đi làm để giảm cân :
e cao 1m65 nặng 75kg 😔
quãng đường e đi dài 18km ;60 %đường đẹp 40 % đường xấu và tắc đường liên tục
8h đã phải vào làm rồi và e có tầm 5 tr nên mua xe nào ,của hãng nào ,ở đâu thì tôt ạ !
mong muốn giảm cân và cải thiện môi trường mong các bác tư vấn giúp ạ!
trong0803
ĐẠI BÀNG
10 năm
@big_man bác làm con mini lúc nào tắc đường thi vác lên đi cho nó tiện.
hix số là e ko thích mini mà đi mini chắc đến trưa mới tới cty mất e muốn kiếm e nào có tốc độ một chút nếu là dòng MTB liệu có xe nào tầm tiền đấy ko nhỉ ?các bác tư vấn giúp e với
660D cũ là thừa
trek 3500 cũ thì cố 1 xíu.
Nếu mua xe cũ thì nên mua ở đâu thì tôt ạ ! chắc các bác cũng biết là mới đi cần rất nhiều sự tư vấn e muốn mua ở chỗ nào mà người tư vấn nhiệt tình ấy ạ !
bạn ngó qua xem có cưar hàng nào ng bán kí gưir ko thì mua. Với cả tìm trên mạng xem ai bán có giấy tờ đáng hoàng là xong ấy mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019