xin tư vấn,.. nếu dùng win lâu thì có nên update không ạ?

yukidaruma93
19/4/2019 12:30Phản hồi: 16
Cả một bộ máy của MS không phải ngồi làm chuyện vô ích, bạn yên tâm update, sử dụng và cảm nhận.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hammerbkx
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cả một bộ máy của MS không phải ngồi làm chuyện vô ích, bạn yên tâm update, sử dụng và cảm nhận.
yukidaruma93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hammerbkx cách bác trả lời làm em sợ sợ,... bác cụ thể hơn được không ạ
Cứ update đi bạn
yukidaruma93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@leemanhj916 em cảm ơn
khuyên thật lòng chịu khó act by phone cho nó an toàn dùng lậu KSM có ngày ăn mainware lại khổ
@Dx.DarkKnight khó
Julyman
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình dùng win bản trial update ầm ầm mấy tháng nay có sao đâu.
yukidaruma93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Julyman dạ tại sáng nay em update,.. phát hiện ở desktop mất vài biểu tượng icon mà em chưa nhớ ra nó là những phần mềm gì,.. chỉ biết tự nhiên nó trống trống chổ đó
không update cũnh chả sao
Dùng lâu thì cài lại cho nó mượt, up làm gì rồi rước rác về máy rước bực vào người.
minhchinmc
TÍCH CỰC
5 năm
@Methanol mình thấy mỗi năm MS ra 2 bản update lớn là đủ mượt r, cài lại mệt
yukidaruma93
ĐẠI BÀNG
5 năm
các bác thông cảm,.. em xin hứa năm sau sẽ mua bản quyền đàng hoàng ạ ,.. em xin hứa,.. mong các bác gạch đá nhẹ dùm em
Julyman
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yukidaruma93 lên trang chủ MS rồi tải về cài đặt xài trial vẫn đầy đủ chức năng cần thiết, chỉ ko thể đổi background đc thôi, MS cho xài win 10 trial forever hình như cũng mấy năm rồi
yukidaruma93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Julyman máy em hay bị lỗi màn hình xanh lắm,.. vẫn chưa tìm được cách khắc phục
Update là việc microsoft đưa các bản vá để đảm bảo bảo mật và hiệu năng nhé. Còn update hay không thì tùy người dùng nhé.

ps: còn vấn đề bản quyền thì thời đại này dùng bản quyền vẫn là tốt nhất. Nhưng mà nếu không xài thì............ mình cũng không ý kiến gì - cơ bản thì cũng một thời xài cr@ck rồi nên không dám lên án ai cả 😁 :D :
Mạnh.036
TÍCH CỰC
5 năm
win bản quyền. mất tiền thi nên cho e nó nên.
vì bản sau thường bản có ứng dụng và sự khác biện hơn bản trước.
nhưng cũng ngược lại. nên luôn khi mới phát hành bản mới thì mình cũng k khác CHUỘT để TN 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019