Xu hướng thời trang nào đang hot nhất mùa hè năm nay nhỉ?
nhisadly989
9 năm trướcBình luận: 86Lượt xem: 8.114
buổi tối em hay lượn hồ, thấy mấy em mặc loại áo này

màu nude là mốt năm ngoái rồi, xu hướng năm nay là color block. Cứ xem Spring Summer collection Marc by Marc Jacob thì rõ
nếu nói về việc ăn mặc của dân teen hiện nay thì có nhiều "trường phái" khác nhau.thứ nhất là do cá tính của người đó và với những người kiểu này thường có cách ăn mặc rất riêng mà ko bao giờ bị lỗi mốt cũng có 1 phần họ muốn thể hiện cái Tôi của mình luôn muốn mình "tỏa sáng" ở mọi lúc mọi nơi
Không khéo lại lôi nhau về thời nguyên thủy hết mất thôi ........................................
Vãi nhụy mấy chú bé quảng cáo! Ngồi tự comment với nhau cũng lên được 6, 7 trang rồi cơ à! Giỏi quá! Cố gắng lên nhé các bé!
Không phải cứ hở hang mới là đẹp, bạn chỉ thật sự đẹp khi biết “tốt khoe, xấu che” thôi 😆
Che trên, hở dưới đấy bác =))
Đầm maxi làm cho bạn trở nên tao nhã hơn, lãng mạn hơn, và cũng không kém phần mộc như một nhành hoa đồng nội với những hoạ tiết đồng quê rất hot. Bạn cũng có thể chọn những chếc đầm khoét sâu cổ chữ V và tất nhiên - đừng quên mang xăng đan cao gót. Còn về màu sắc, những màu nhã nhặn như đen, oliu, nâu sẫm và tím là tuyệt nhất, tránh xa những đường sọc ngang hoặc hoa văn lớn.
Xu hướng Colorblocks nhiều sắc màu, Vintage vẫn tiếp tục duy trì, các loại váy thì voan và maxi vẫn chiếm ưu thế, ngoài ra jumpsuit cũng được quan tâm nhiều. Đặc biêt nếu muốn theo kịp xu hướng thì b nên tìm vài chiếc túi Vintage, chân váy hoa và áo sơ mi mềm nhé ^^
Mà giờ mình thấy mấy bạn trẻ mặc đồ rất hở hang, hình như bị ảnh hưởng phong cách thời trang của Phương Tây.
Kiều này mới là hở hang và sexy nè

Cái mẫu này sao lạ thế nhở? Chưa bao giờ thấy ai mặc kiểu này. :hot:
Kiểu này sexy quá, ko hợp với thuần phong mỹ tục của Việt Nam đâu
khoái nhìn các em mặc soc ngắn + áo phông 😃 nhìn khỏe mạnh 😃 ... hoặc mặc váy 😃 đi dép cao cao 😃 trông nữ tính :x .... nhòm vô là muốn ăn thịt liền :x
Mình cũng thích mấy em mặc váy đi dép cao nhìn thấy thanh lịch và nữ tính.
Mẫu này mình lấy trong cuộc thi thiết kế thời trang "Belve - Tin vào bản năng, khẳng định cá tính". Mẫu này mới chỉ là bản thiết kế nên chưa có trên thị trường.
Cái đầm này sexy thấy ớn, mẫu này mà có trên thị trường thì cũng chả dám mặc đâu.
Mặc sexy mới gợi cảm, thấy giới nghệ sĩ ăn mặc sexy đó ko, càng hở lại càng thu hút được mọi người.
Phụ nữ mặc cái đầm này mới gợi cảm và tôn lên vẻ đẹp quyến rũ của người phụ nữ. Xu hướng bây giờ mọi người thích kiểu ăn mặc sexy của Phương Tây mà, phải ko các bác?
Thấy các bạn bây giờ ra đường cứ mặc hết mốt nọ tới mốt kia, chẳng biết xu hướng hè năm nay là cái mốt nào nữa. Người thì mặc sexy, người thì kín đáo, người thì teen nhí nhảnh, người lịch sự....cứ loạn cả lên....chả biết mình nên mặc kiểu nào nữa...
Thế cái kiểu Jennifer Phạm mặc trong buổi giới thiệu Belvedere Vodka có gọi là sexy ko?

Mặc mà cũng như ko mặc, đó là mốt của giới nghệ sĩ bây giờ sao?
Nói là sexy thì cũng phải, mà ko sexy thì củng đúng. ;)
Thế là sao ta?
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019