Xuất hiện ảnh báo chí của HTC One màu xanh dương, sẽ ra mắt ngay trong năm nay
Duy Luân
8 nămBình luận: 71

Hồi tháng 5 chúng ta được nghe nói rằng HTC One sẽ có thêm hai màu đỏ và xanh dương bên cạnh tùy chọn bạc và đen. Màu đỏ thì đã được ra mắt chính thức và cũng đã lên kệ tại Việt Nam, còn màu xanh thì hôm nay lộ diện thông qua một ảnh báo chí do tài khoản Twitter evleaks đăng tải. Nguồn tin nói One màu xanh sẽ xuất hiện ngay trong năm nay. Không thấy logo của nhà mạng nào xuất hiện trong ảnh rò rỉ nên chúng ta có thể dự đoán đây chính là phiên bản One quốc tế, và có khả năng nó cũng sẽ được bán ra ở nước ta như người anh em màu đỏ.[prebreak][/prebreak]

Nguồn: evleaks
71 bình luận
matrix8145
TÍCH CỰC
8 năm
HTC hết bài, lợi dụng flagship để kiếm cháo đây.

Ra Butterfly S nhanh đi HTC, về VN em coi thử 😃
@matrix8145 Cũng có thể là nó có khảo sát thị trường qua rồi và có 1 bộ phận giới trẻ yêu thích màu sắc nên nó mới làm thêm cho phong phú và đa dạng sự lựa chọn nên bác cũng đừng khắt khe với em nó quá thế.
chetnhacon
TÍCH CỰC
8 năm
HTC one up date lên 4.2.2 có sẳn wechat của khựa, tức thấy mồ! ko mún root nên đành phải root để gở nó ra!!
sanova
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chetnhacon Cái thằng wechat là gián điệp đích thị. Thằng HTC này chắc dính HIV rùi, khó sống nổi qua con trăng này :p
@chetnhacon Mình cũng không thích Wechat nhưng cũng không rành lắm nên muốn hỏi bạn là những máy được cập nhật sẵn 4.2.2 mới có wechat hay là những máy 4.1.2 mà tự cập nhật lên 4.2.2 cũng có kèm theo wechat luôn để mình còn biết đường xử lý.
Love.Rain
ĐẠI BÀNG
8 năm
@chetnhacon Sao lại phân biệt đối xử thế hả bạn. Mình nghĩ wechat ko có tội trong vụ bản đồ.
kenzoxd107
TÍCH CỰC
8 năm
@fanyingni 4.1 update lên 4.2 vào trong Setting>App là thấy có cái wechat ở trong. Mặc dù nó ko hiển thị icon ở ngoài màn hình menu. Vậy là sao nhỉ?
haui2288
ĐẠI BÀNG
8 năm
Màu này cũng đẹp mà, nhìn Man phết đấy chứ !
maxhn
TÍCH CỰC
8 năm
Màu xanh dương thu hút muỗi nhiều hơn , mình vừa đọc ở đâu đó xong 😁
tri5800xpm
TÍCH CỰC
8 năm
@maxhn Mình cũng tính cmt như bạn hehee
@maxhn Thế thì phải cài thêm chương trình đuổi muỗi nữa nhỉ!
kujim
ĐẠI BÀNG
8 năm
@maxhn muỗi không có nhìn thấy rõ đâu bạn à, muỗi phát hiện người và động vật dựa vào khí CO2 đó bạn à
Màu này đc nè.😁 kết rồi đó.khi nào có tiền mình sẽ mua.hihi:p

Sent from my Nexus S using Tinhte.vn
enticu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mấy bác khó tính quá nhờ. Đẻ nhiều như Sam, Sony...cũng bị nói, đẻ ít cũng bị nói 😕

Sent from my LT26ii using Tinhte.vn
lúc đầu thì k ra luôn...giờ thì mỗi lúc xón ra 1 màu
@kut3_prince_9x
chiêu trò quảng cáo của nó mà. Mỗi lần ra màu mới lại được đưa tin, bác lại đọc, lại cm, thế là nó thành công rồi
thêm phiên bản màu vàng đồng thì ok hơn
@demonntl Gợi ý của bác có thể vẫn đang được khảo sát, biết đâu được đấy.
Màu cyan này đẹp :p:rolleyes:
duythanh90
TÍCH CỰC
8 năm
màu đẹp quá tiếc là pin ko như mong đợi ko thì cũng xúc 1 em 😁
@duythanh90 pin của one đâu đến nỗi tệ nắm đâu
Làm luôn một loạt màu như của Motorola X để người dùng tha hồ lựa chọn chứ cứ thỉnh thoảng mới ra một màu thế này thì đến lúc cái màu mà nhiều người muốn dùng xuất hiện thì cái máy lỗi thời là vừa
hunterval
TÍCH CỰC
8 năm
màu đẹp đó nhưng bình mới rượu cũ, nhạt vl
Mình thấy ngoại trừ màu đen và màu bạc thì trước sau đều đẹp như nhau ra thì những màu đỏ hay xanh như thế này thì chỉ nhìn mặt sau là còn ok chứ mặt trước thì không hợp với có màu.
shin83hn
TÍCH CỰC
8 năm
Màu này đẹp, hợp mệnh của mình 😆)))
mình thì thích màu nhôm hơn
Màu sơn thì có quái gì đâu mà phải tỏ ra nguy hiểm thế nhỉ
Càng nhìn One càng thấy viền màn hình dày phết nhỉ
hai 1979
TÍCH CỰC
8 năm
@nakimushi Ừ, có vẻ vậy; nếu viền mỏng giống moto x thì máy sẽ gọn đẹp rất nhiều
khuong1982
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hãng nào cũng đẻ Tắc Kè Hoa rồi.
ClapicaVSGon
ĐẠI BÀNG
8 năm
😁 one nhìn đẹp ;) các màu mới thích là các viền nhựa thành màu đen, dùng khá phê qua năm tháng

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019