Xuất hiện ảnh báo chí của Samsung Galaxy S4 Active: màn hình 5" Full-HD, Snapdragon 600, chống nước

Duy Luân
31/5/2013 22:39Phản hồi: 398
Xuất hiện ảnh báo chí của Samsung Galaxy S4 Active: màn hình 5" Full-HD, Snapdragon 600, chống nước

Trước đây chúng ta từng thấy hình ảnh ngoài đời thực của chiếc Samsung Galaxy S4 Active, và đến ngày hôm nay, trang tin TheUnlockr tiếp tục cho đăng tải ảnh báo chí của sản phẩm này. Theo đó, Galaxy S4 Active (số hiệu SGH-I537) sẽ được phân phối bởi nhà mạng AT&T, ngoại hình của máy không khác mấy so với lần rò rỉ trước với ba nút cứng ở mặt trước, mặt sau chia làm ba mảng chứ không liền mạch như S4 hiện tại. Nó được cho là sẽ sử dụng màn hình 5" Full-HD, vi xử lí bốn nhân Snapdragon 600 1,9GHz, có khả năng chống nước, chống bụi tương tự như Sony Xperia Z, camera chính 8 megapixel (thấp hơn con số 13 megapixel của S4 thường). Ở đồng hồ trong ảnh rò rỉ có hiển thị ngày 21/6, nhiều khả năng đây là thời điểm Galaxy S4 Active ra mắt. Trước đó một hôm, tức 20/6, Samsung cũng có một sự kiện liên quan đến các thiết bị Galaxy và ATIV tổ chức ở London.
398 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Oái... Trông cũng ngầu.... nhưng còn hơi bầu nha... Hi hi
phong93st
ĐẠI BÀNG
11 năm
nhìn nam tính quá 😃
@phong93st các máy nhà mạng att trc giờ đều rất nam tính,từ sam đến bb đều có những đại biểu xuất sắc và nhiù khi còn đc chuộng hơn cả bản qt như con captivate vậy
lyhongson
TÍCH CỰC
11 năm
sao ko co ban wuoc te nhi 😔

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
dan phim cung o mat truoc ko dc dep lam,cung cap hon s4 thuong mai nhung van chua dc xuat chung
KaCher
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon quá nhỉ :X
ducminh60
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn hầm hố phết 😃
dt ss câu hình ngon, pm đi kèm ngon. nhưng cá nhân mình thấy thiết kế xấu.

www.tanthang.net
54 Khâm Thiên. HN
@thanhhanhlove
Cầm thực tế chưa mà chê xấu? chẳng lẻ vuông như cục gạch mới gọi là đẹp? với màn hình to thì bo dễ cầm hơn so với cục gạch đó bạn.
Mình nói dù ss có làm bằng kim loại cũng bị chê mà. ^^.
chucademo
TÍCH CỰC
11 năm
@something4nothing
châ1p nhận đi bác, nhìn xấu nói xấu. chứ iphone và xperia z thì nó đẹp có ai phản bác đâu.
nhìn hầm hố nhỉ? có vẻ như samsung đang làm vỏ kim loại thì phải???
xitrumhonhu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@love_melody samsung đã nói không với kim loại rồi.
3 Nút cứng nhìn khó chịu quá
@thedeathline Vậy àh. Hì. Giờ mình mơi pik.do dt minh ko chống nc nên ko dám đem xuống nc bao h nên ko pik. Tưởng vẫn bấm phím ảo đươc như bt chứ
@votungdn Khó chịu nhưng sẽ không bị mất tác dụng khi nước dính vào.;)
Hungtvvt
TÍCH CỰC
11 năm
@khanhduong171 1 nút thì dễ chống nước hơn đó.
@votungdn mình có thử qua rồi, dính nước thì cảm cúm chứ cảm ứng không được chính xác lắm, được cái đi mùa mua không sợ ngộp
Đẹp. Con này nhìn chất hơn mấy con S vỏ nhựa nhiều. APPLE THẦN THÁNH
SENT TỪ SIÊU PHẨM KHÔNG BAO GIỜ CÓ ĐỐI THỦ IPHONE 5
@quocthanh228 Con này vẫn vỏ nhựa mà bạn nó làm giả vân kim loại thôi.Active trước cũng thế mà....))
Nhưng ko biết có chụp được ảnh dưới nước giống ZR của Sony ko nữa? 😁
được cái con chống nước thì như cục sắt.chả bù cho em eluga chống nước của nhật
verybeo
TÍCH CỰC
11 năm
mặt sua nhìn men quá, sao s4 inter ko nhưu này nhỉ :-l
pikeman222
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xấu, =))
Đẹp hơn cả s4 tiêu chuẩn
see022
CAO CẤP
11 năm
Dàn nút nhìn giống dt thời xưa
Dad-uaD
ĐẠI BÀNG
11 năm
cấu hình có vẻ tốt nhưng thiết kế lần này không ấn tượng lắm nhỉ 😃
lvq17cm
TÍCH CỰC
11 năm
và Samsung cũng chống nước! Nhưng nhìn rẻ tiền vãi
@lvq17cm đây là Tinh Tế, nếu có thải ra comment thì đừng có rẻ tiền này, rẻ tiền nọ...như thế giống dân chợ lắm bạn 😃
lvq17cm
TÍCH CỰC
11 năm
@quocbaocollection ồ, bạn thật k công bằng, mình thấy con Z cũng chống nước nhưng thiết kế đẹp và sang trọng, con này chống nước mà thô, phím cứng chình ình và mấy cái bo 4 góc xấu kinh thì bảo nó rẻ tiền, đơn giản chỉ có thế. Nói thẳng cũng k được sao. Bạn nhắc n khác trong khi bạn lại là n cm k hay trước. Lần sau nên tự nhìn lại mình trước khi đưa ra phán xét n khác, mình thành viên tinhte từ 2007 và hoàn toàn cảm thấy vui vẻ với mọi n trên này, ch nhắc nhở nếu có vi phạm cứ để mod đi. Thân
@quocbaocollection thì bạn cũng vậy thôi người ta nói bạn đáp lại thì cũng rẻ tiền vậy thôi ở đó mà phán ai .
@quocbaocollection mấy anh hùng bàn phím chê cái này cái kia rẻ tiền chứ chưa chắc j đã mua nổi đâu ..... chán các thể loại thích nâng bi hết cỡ ghét thì tốt mấy cho xuống ruộng mà đạp, trước hay đọc cmt tinhte lắm mà h thì bớt rồi cmt xây dựng thì ít mà flame thì nhiều. Mỗi hãng có thế mạnh riêng ai thích cái j mua cái đó làm nhục nhau trên này có ích gì.
Nói thật là con này cả truớc và sau xấu zã man
Có lẽ mới làm hàng khủng chống nước nên chưa wen
---khi VẬT CHẤT lên tiếng thỳ TÌNH YÊU cũng phải câm mồm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019