TIKI Freeship June

Xuất hiện hình ảnh khá rõ ràng của LG G3?
Blaze1st
7 nămBình luận: 264
Screen Shot 2014-05-04 at 1.40.30 AM.png

Hình ảnh rò rỉ lần này có giống như là hình dựng 3d (reader) về một chiếc G3, phiên bản có angten và để trong ốp lưng nhựa. Tuy đặc trong ốp lưng nhựa nhưng chúng ta vẫn có thể thấy được viền màn hình rất mỏng và hệ thuống nút phía sau của G3 được thiết kế lại đơn giản hơn G2. Đèn flash là đèn flash kép, 2 màu giống như trên iPhone 5s. Bên trái camera có một mảng đen có thể là cảm biến gì đó. LG đã thông báo về sự kiện giới thiệu của họ cho G3 vào cuối tháng này.

Một số thông tin khác chúng ta biết về G3 đó là màn hình của nó sẽ có độ phân giải rất cao 1440p (2560x1440, giao diện người dùng sẽ được làm lại phẳng hơn, hiện đại hơn.

Các thông tin rò rỉ xoay quanh LG G3

Screen Shot 2014-05-04 at 3.16.47 AM.png

cũng được nhưng k có tiền

Sent from my SM-N900 using Tinhte.vn mobile app
LG thì hơn K-Touch, nhưng còn kém anh Sung một tý. ÍT tiền, xài LG cũng được. 😁:D
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tungamg Chắc mới ở núi xuống
@anloxia Con gflex nó ra chơi chứ mấy ai xài, dù sao nó cũng hơn con Round của ss, con kia chết còn trong trứng nước khi nó bán giá 1000 đô. Con gflex xách tay giờ con 8tr mấy thì phải.
mr dinh
TÍCH CỰC
7 năm
@Người Dơi ban hay thu lay gia cua sámsung phan pohoi ben nuoc ngoai di. lg ban chiec do theo minh la qua re so voi samsung roi.
@mr dinh bạn gõ tiếng việt đi, đọc đau mắt lắm
ngotienhung
ĐẠI BÀNG
7 năm
LG càng ngày càng sáng tạo, đột phá hơn cả về thiết kế và phần mềm 😁
Nhìn xấu và rẻ tiền quá
RedDevils147
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhtrihcm suy nghĩ của b cũng rẻ tiền qá 😁
LG ngày càng ngon , luôn ủng hộ LG.
"Render" chứ mod
Đẹp hơn mẫu ip6.. LG ngày càng chất lượng.. Hihi
@phaikodo Ko dám ghi đẹp hơn S5 à ? việc gì phải nói trại qua iP6
@phaikodo Từ nay ko dc gọi ip6 nhe bạn mà fải gọi là "vô tình ăn cắp"
@dmt4ukhw4 Hic.. S5 có thiệt.. Ip6 mí lg g3 chưa có thiệt.. Ơr đây tớ so sánh cái chưa có thiệt mí nhâu.. Hic.. Chứ ko có hồ đoof nói bậy như pố đuocwj.. Ăn bậy được chứ nói bậy con nít nó chọt vô hong nhột lém.. Hehe
@hoangvan2503 Tội cái ip6 nó chưa sinh ra mà.. bít khỉ khô rì .. Nếu có thể gọi cha hoăc mẹ đẻ ra nó thì đuocwj.. Hic
macpro87
TÍCH CỰC
7 năm
@dmt4ukhw4 S5 dùng chán chết màn màu ko thật,viền dày thiết kế lởm lởm,mình ko thèm dùng chứ ko phải ko mua nổi,nhiều bác cứ thần thánh nó quá
"hệ thuống nút phía sau của G3 được thiết kế lại đơn giản hơn G2." Góp ý bác mod sửa chính tả nhé :p
@Isaac Tee hình như luật post bài là phải có ít nhất 1lỗi chính tả thì mới đc bác à...
chắc để đề phòng "robot post" y như "capcha" j đó của google
:p
@Isaac Tee các bác cứ bắt bẻ nhỉ, người ta gõ nhanh để đăng thông tin nóng cho các bác chếch vậy mà cứ bắt bẻ này nọ. chắc bác chưa bgio gõ nhầm ;v 😁
@hà văn hướng bác ấy cũng nhắc nhở có sai thì sửa thui bác, bác cũng khó khăn với bác ấy chi
dunglh2606
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hi vọng nexus 6 cũng sẽ là bản rút gọn của LG G3 😆)
Cải thiện hơn nữa chụp ảnh tối thì dòng G của LG xứng danh bất hư truyền. Màn đẹp, phần mềm ngon, mượt mà, pin trâu, tiện dụng
@technological experience g2 đàn bà ẻo lả so thế nào được với optimus G, thua phải 69 lần cái thiết kế, cầm G sang trọng bao nhiêu cầm G2 vỏ nhựa ọp ẹp và rẻ tiền bấy nhiêu
@minhtrihcm Ha ha, mình xài 2 con G và G2 luôn, công nhận G là nam tính và cứng cáp nhất 😁
Xài G để trần trụi nhìn phong trần, còn G2 muốn đẹp thì phải ốp lưng, bao da này nọ :p
newman2005
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhtrihcm Bạn nói đúng "g2 đàn bà ẻo lả" nên cầm nó cảm giác giống cái "ấy" của phụ nữ...phê lắm
@minhtrihcm Tôi có khen thiết kế G2 đẹp hơn con G đâu? Nhưg mà đẹp chán so vs anh Same Same. G2 đẹp ở nội dung ấy. Kết quả pin trâu ^^
Sao lại bem cái nút của Z ra sau thế kia 😁
plakat418
ĐẠI BÀNG
7 năm
@mr.trieu Nút nguồn thiết kế kiểu tròn với các vân xoáy đồng tâm đã có từ thời LG Prada rồi bạn à
@plakat418 Tình yêu một thời :
Không biết chất âm thoại của lg bây giờ nhu thế nào chứ trước mình dùng lu640 và optimut g ghe không đươc trong và ấm như các háng khác
@dovietson G2 dùng chip đỉnh bác. Dùng để nghe hifi. Từ khi dùng G2, nghe nhạc cổ điển mới đỉnh. Chất âm hơn hẳn 1520 của Nokia và IP.
Nhìn cái viền máy của mấy em LG ác thật
cái lỗ trên đĩnh là ăn-ten hay cây bút vậy ta @@
@Zil87 À
Đó là que chống khi xem video đó bạn (ở VN)
😃
amour_bk
TÍCH CỰC
7 năm
Con này đc lắp ốp rồi.
Đây chắc là bản Hàn Quốc, cái kia chắc là anten chứ ko phải bút 😃
Slim_Tree
ĐẠI BÀNG
7 năm
em G2 của mình sắp thành đàn anh , buồn vãi ....
@See Bán rẻ cho mênh đê
@Slim_Tree bác biết h g2 vẫn là ước mơ của nhiều ng ko vậy, trong đóa có em. Làm sao mà chạy theo công nghệ đc mà bác
Viền màn hình này mỏng hơn G2 là chắc. Gỡ cái ốp ra thì...tuyệt...😁
làm bằng nhôm nưa thì bá đạo nhất rồi

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019