Xuất hiện thêm hình ảnh của BlackBerry 10 L-Series

Quang Thái nè
21/11/2012 0:22Phản hồi: 292
292 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huncaicoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
thông thường hệ điều hành ra sau dễ bị kiện vì vi phạm bằng sáng chế, các hãng khác hiện nay sở hữu lượng bằng sáng chế rất nhiều về cảm ứng rồi. Đi sau cùng đôi khi lại dễ dẫm lên vết chân người đi trước. khổ thân BB
nhìn menly về kiểu dáng và màu sắc nữa , cái gì đỏ đen hoặc đen tuyền là mình thích áh :eek:
Bạn đọc cmt của bạn này và ngẫm xem bạn có sai lè nhưng vẫn bảo thủ ko 😃 thị phần Q2 của RIm là 4,4% trong khi Q3 là 5,5% đấy ;)
cái này là bản developer gì đó mà
họ chỉ gắn tạm cái vỏ này vô thôi
@huutai_pasion Cái này là L-Series thiệt không phải Dev Alpha B bác à 😃
hy vọng có nhiều game và app
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
Thích N-series hơn, bàn phím ảo bấm chán lắm. Với việc E-series của nokia 1 đi k trở lại. Palm os đi đứt, windows phone không thèm chơi với Qwerty thì hiện nay thị trường chỉ còn có Blackberry là tiếp tục phát triển dòng qwerty bar. Riêng thằng android không tính vì bản thân google không chơi kiểu bàn phím đó, các hãng thậm thụt ra đc vài con chẳng ra làm sao.
Bebe bây giờ đúng là độc nhất vô nhị. Màn hình vuông sẽ tăng diện tích lên nhiều, xem ảnh /video/web, mail không còn phải xoang ngang xoay ngửa nữa, tiện lợi vô cùng. Chỉ cần máy tốt, đẹp, viền màn hình mỏng, camera có autofocus và quay đc video độ nét cao là đủ rồi.
khanh_ha85
ĐẠI BÀNG
11 năm
Apple kiện RIM dễ ôm đầu máu chạy về giống vụ thua kiện 1 tỷ $ cho Nokia lắm 😁
aphong_92
ĐẠI BÀNG
11 năm
chỉ cần bold 9k ram 2gb chip snapdragon s4 ,pin 3000 mah kiểu dáng cư giữ nguyên , xời chụp hình 3.2 mà giá 700$ e vẫn mua .
8700 ram 256 bộ nhớ trong 8gb là quá ổn
8800 thay phím mêm như 97
7290 ram 128 😆)
hỗ trợ bản rom tiếng việt cho os 4.5.
hoặc 978 thay cái trackpad thành trackball

bỏ cái bis bes đi , thiết lập plan data 50$ cho hợp đồng hai năm. đảm bảo
k đầy 3 tháng rim sẽ về lại vị trí thống trị thị trg
ta nóio , cung sẽ thiếu cầu sẽ dư chóng mặt
😃)) đấy chỉ là ngu kiến của e thôi ợ .

cá nhân e k mê cảm ứng . nhưng nếu mà ngon quá thì phải mua thôi , fan bự mà ;))
susi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Đang dùng 9700 mình cũng muốn dùng cảm ứng BB để so với iphone ntn. hy vọng là số 10 sẽ hơn số 5. (hiện nay không tính ứng dụng mình thấy HĐH của BB vẫn tiện dụng hơn...)
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
😕 hongs hớt vậy....................
lilbk93
ĐẠI BÀNG
11 năm
cũng tạm ổn hihe mong có 1 con chạy bb10 và 1 con chạy sailfish OS vào năm sau 🆒
em nỏ có xiền mua 😔
emla10
ĐẠI BÀNG
11 năm
Blackberry toàn làm bằng vỏ nhựa rẻ tiền. Không có cửa để so với apple đâu.
gooner
TÍCH CỰC
11 năm
vật liệu sử dụng làm máy có vẻ chưa tinh tế cho lắm, nếu giá bán ở tầm 8> 10 tr thì hợp lý... 😁
awp1323
TÍCH CỰC
11 năm
chán rồi😁
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có nên chuyển 99 sang em 10 này k các bác nhỉ 😁
@Thjnh.DJ Rất là nên bạn ah :D
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
11 năm
@quang29 Nhưng từ bàn phím vật lý chuyển wa thuần cảm ứng nó cũng có nhiu cái lăn tăn :D
@Thjnh.DJ Nó rõ ràng quá rồi mà bạn! Xem lại các clip về bb10 sẽ hiểu hơn
từng sử dụng qua BB Storm 9530, chán cái màn hình cảm ứng, mới xài 1 năm đã liệt rồi, mất niềm tin BB quá. Hy vọng những SP sau chất lượng sẽ cải thiện.
manhbecon
ĐẠI BÀNG
11 năm
@diep_pmtc đấy là cảm ứng trên HDH cũ nên thế. Chứ dùng pb cảm ứng khá phết mà. bb10 chắc cảm ứng phải ngon hơn pb rồi.
@diep_pmtc Bạn mua brandnew hả? Nếu hàng sed thì khả năng lớn là do cục sạc của bạn 😃
@quang29
uh, hàng sed bạn à, nhưng cũng đầy đủ phụ kiện.
Giờ MH vẫn hiển thị đẹp, gọi tới vẫn nghe nói bình thường, nhưng kg sử dụng cảm ứng được, bạn biết chỗ nào sửa kg?
@diep_pmtc Mình ko biết! Nhưng mình biết là đa.số ae bị chết cảm ứng trên storm là do sạc ko đúng nguồn thôi!
Vẫn thích 9900 hơn. 😃 chắc tại thích qwerty của bb 😃
chickenbb
ĐẠI BÀNG
11 năm
tiết kiệm tiền để mua thôi 😆
các bác cứ chê cảm ứng BB em đang xài M-Series nè có thấy thua táo 4 ở chỗ nào đâu. mà theo thông tin tình báo VH (vỉa hè) của em cho bít em nó up lên đc OS 10 phê wa' 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019