Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Yamaha giới thiệu xe tay ga cỡ lớn X-Max 400 2013

El Ku
17/4/2013 18:13Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

onin2004
ĐẠI BÀNG
11 năm
đầu đẹp mà đít giống hayate quá nên đít xấu :p
raptor983
TÍCH CỰC
11 năm
Cùng dòng super scooter. Hay maxi scooter như pcx, tức là đc thiết kế để đi những chặng đường xa hơn scooter thông thường như SH (chỉ đi vòng vòng giao hàng trong phố, đi xa sẽ mệt vì thiếu kính chắn gió, tư thế ngồi không hợp, kể cả lắp kính chắn gió cũng k bằng bọn maxi scooter đc).

Do tương đồng về công năng nên tất yếu sẽ có tương đồng về thiết kế và hình thức.
Sent from my Amazon Kindle Fire using Tinhte.vn
PCX xấu thôi rồi lun, sao lại đem so sánh với con này
hết honda ăn cắp của yamaha giờ lại đến yamaha an cắp của honda. tuy nhiên con này đẹp hone PCX
@meotomlonely Thế hon ăn cắp gì của yam hay yam ăn cắp gì củ hon.sao ko chỉ ra nói mà ko dẫn chứng dc thì vừa dở hơi lại vừa nguy hiểm đó thánh à
@acquy1122 Cho mày đúng, mày thì giỏi rồi. Nguy hiểm vãi.
@meotomlonely Đúng nói đúng sai thì nói sai.mình đâu cần bạn cho.hay là ko chấp nhận dc là mình sai à.thăng lên trển đi thánh ơi.ở dưới này thánh nguy hiểm wa
@acquy1122 Bệnh vãi.điên
ndthuanx
TÍCH CỰC
11 năm
Sao tính mình kỳ cục, cứ gặp xe là đi 0 nổi.
DELTATONI
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chạy mấy chiếc này nhậu xỉn khỏi chạy về luôn quá

Sent from my Nook Tablet using Tinhte.vn
đẹp quá nhỉ
lehoang91
TÍCH CỰC
11 năm
cái đuôi xe cảm giác hơi cụt cụt vì k có tay xách thì phải...nhưng nói chung Yamaha thiết kế thật sự quá đẹp^^
Kenny
CAO CẤP
11 năm
thôi next. ở VN chơi mấy em trên 175cc có mà làm giàu cho Thăng và CSGT.
p/s em đang đi pcx thấy khác nhau 1 trời 1 vực sao các bác nói giống là thế nào
andy810326
ĐẠI BÀNG
11 năm
THÔI ĐI MẤY THÍM! THÍM ĐI RA ĐƯỜNG NHÌN PCX QUEN MẮT RỒI CỨ THẤY XE NÀO TO TO LÀ GOM VÔ KÊU GIỐNG PCX. CHIẾC NÀY NHÌN GÓC CẠNH, MẠNH MẼ HƠN PCX. ĐẦU XE PCX BẦU BẦU, HƯỚNG VỀ PHÍA NGƯỜI LÁI, CÒN XE NÀY KÍNH CHẮN GIÓ HƯỚNG LÊN TRÊN. NHƯNG NẾU HỆ THỐNG ĐỀ ÊM NHƯ PCX THÌ TUYỆT. VÀ MẤY CÁI DÒNG XE NÀY, NGƯỜI NGỒI TRƯỚC THOẢI MÁI, NGƯỜI NGỒI SAU CHÂN THÌ CO LÊN, DẠNG RA, KHÔNG THOẢI MÁI LẮM!
.....
thấy bềnh thường....dẹp thì khen đẹp thôi....cờ hó ak...😃 kk
giống PCX nhưng giá đấy thì cũng kiếm được 3 con PCX đấy
chả có điểm nào giống PCX. nếu nói nó giống PCX thì PCX cũng giống nhiều mẫu khác lắm, nhưng mình cũng chả thấy nó đẹp.
traind
CAO CẤP
11 năm
nhìn con PCX còn đẹp hơn
BB_Minh
TÍCH CỰC
11 năm
Nhìn rất tiện nghi,thích hợp với dân phượt,nhưng mưa vẫn bị ướt.Bằng ấy tiền có matis ghẻ đưa vợ con đi chơi 2 ngày 30.4 và 1.5 rồi

Sent from my GT-P3100 using Tinhte.vn
Sao thỉnh thoảng gặp topic không thấy được hình nhỉ?
Thằng này là cháu nội của Majesty chứ anh em gì. Nhớ cái thời chạy xe mà như ngồi ghế salon.
nhìn giống PCX quá
nhớ ngày xưa tập xe máy xong mượn ông già con Ma-dét-tích mà chạy đã cảm thấy một sự mới mẻ của máy móc rồi 😁 giờ mà có tiền tậu được em này thì bỏ luôn ô tô :D đi ô tô chỉ được cái nắng mưa không xoắn nhưng lại mất đi cái niềm đam mê xe cộ :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019