Yamaha Việt Nam ra mắt Exciter 150 phiên bản giới hạn - kỉ niệm 1 triệu chiếc bán ra

El Ku
18/7/2017 10:26Phản hồi: 140
Yamaha Việt Nam ra mắt Exciter 150 phiên bản giới hạn - kỉ niệm 1 triệu chiếc bán ra
Để kỉ niệm cột mốc 1 triệu chiếc Exciter bán ra tính từ khi xuất hiện năm 2005 đến cuối năm 2016, Yamaha Việt Nam đã chính thức trình làng 2 phiên bản giới hạn dành cho chiếc Exciter 150 2017 với màu sơn ngoại thất hoàn toàn mới. Trên phiên bản giới hạn, Exciter 150 vẫn giữ nguyên thiết kế, thông số kỹ thuật cũng như động cơ giống như phiên bản hiện hành. Khác biệt đến từ màu sơn ngoại thất xanh đen và xanh xám đen, kết hợp cùng bộ tem cá tính để tri ân cột mốc 1 triệu xe bán ra.

Ex 1 mil 3-20170718-14072816.jpg
Trái tim của Exciter 150 Limited Edition vẫn là loại 150cc, 4 kỳ, xy-lanh đơn, làm mát bằng dung dịch, phun xăng điện tử, cho công suất cực đại 15,4 mã lực và mô-men xoắn cực đại 13,8 Nm. Đi kèm là hộp số 5 cấp côn tay. Hiện website Yamaha Việt Nam chưa công bố nhiều hình ảnh của 2 phiên bản giới hạn này, Tinh Tế sẽ gửi đến các bạn những hình ảnh thực tế chi tiết hơn.

Về giá bán, phiên bản xanh đen vẫn có giá 46 triệu đồng giống như bản Movistar còn phiên bản xanh xám đen có giá 47 triệu đồng.

Nguồn: Yamaha VN
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khanhvu86
ĐẠI BÀNG
7 năm
Phiên bản giới hạn sẽ đc bán ra với số lượng không giới hạn.
Bacutri
TÍCH CỰC
7 năm
@khanhvu86 Mua nhiêu cũng có chỉ sợ thiếu tiền kkk..
galaxytab2
TÍCH CỰC
7 năm
@khanhvu86 Hay, đó là lý do để kích cầu.
mr198x.pham
ĐẠI BÀNG
7 năm
@em đang làm gì vậy Bạn phải hỏi là mấy chiếc được mua 😁
@Hổ con 991 còn là còn các bản tồn kho, hoặc có thể là bản gp nó giả movista, chứ giờ bản movista ko còn sản xuất nữa nhé còn những bản kia thì vẫn sx bt
el_nin0
ĐẠI BÀNG
7 năm
Wtf 6 số à ???
@el_nin0 Em ghi nhầm, đã sửa ạ.
@el_nin0 không 5 số thôi bác... bản 2018 năm có thể ra mắt với 6 số
quần qua quần lại cũng một cái, ra nhiều mẫu để đánh vào đâu cũng trúng được
CodePCT
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lần nào chả thế limited mua xong, ra phiên bản khác ngon hơn, như 155 chẳn hạn.Con 135 của mình 6 năm rồi cũng còn quá ngon, đợi 155 luôn.
Saigonam
TÍCH CỰC
7 năm
Đẹp có đẹp, có thích đó, nhưng giờ chạy xe đờn bà mới tiện 😃
@Saigonam nhất là mùa mưa vầy đỡ ướt giày =]]]
@palmtj27 Đường ướt đi ex người ngồi sau là đau đớn nhất, nó bẩn 2 đôi giày thấy gớm luôn. Người ngồi trước bẩn nhì.
Thế nên mưa thì cứ xe ga là ổn nhất, đến nơi giày dép vãn sạch bong.
Còn xe hơi thì miễn bàn.
6 số luôn hả ta
midakt
ĐẠI BÀNG
7 năm
90 người chứ bạn
HPSS
TÍCH CỰC
7 năm
Bao lâu nữa đến lượt Honda Người Chiến Thắng nhỉ 😁
Đang phân vân vs nvx các bác ạ, sh thì lại phải gánh thêm @@
witterboy
ĐẠI BÀNG
7 năm
@toivaem986 Quyết nhanh lên, Hà lội sắp cấm xe máy rồi, lại phải mua ôtô.
@witterboy Hehe, may cho m là ko sống hà nội ngập nước, năm lên 1 2 lần thăm bạn thối. Mình ở quê lúa nhé, chả biết tắc đường bh @@
@toivaem986 E đi cái 2009 từ đó giờ chẳng muốn đổi vì tiếc cái dáng, còn đồ mới thì ai cũng thích. Nhất là khoản có ABS, mặc dù mình đi CBS bn năm rồi có sao đâu :p ham công nghệ nên thích vầy thôi :p ( ae tinhte ) mà!
@Andykool1810 Kết dáng cao bác ah, bác đi nhập hay vn, máy của bác bền ko. Như em tb ngày đi tầm 15km đổ về 2năm ms được 1vạn @@
thay bộ áo mới giá tăng lên.vậy mà cũng kỷ niệm 1tr chiếc..không biết kỷ niệm 10 năm thì sao đây?thêm 1 màu mới là kỷ niệm 10 năm.😁:D
hgs0013
ĐẠI BÀNG
7 năm
@uochuý1489Quốc Huy Cũng tính làm con mà 3s làm giá quá... Thay cái tem lại kêu hot hot, móc túi đi các anh!
Ra đường bây giờ thấy EX nhiều thật, nhưng mà đa số sửu nhi lái
Anh Ya có vẻ lạm dụng cái từ giới hanh gớm nhỉ, lâu lâu lại ra 1 phiên bản giới hạn với số lượng vài ngàn chiếc, hết Movis đến Camo h đến bản kỉ niệm 2005-2017 và có thêm cái màu sơn mới.
bỏ thêm 800k dán decal mới cũng đc
vét gà phát cuối để ra phiên bản mới thật sự 😆
@Nguyễn Phan Thắng Thông Em cũng nghĩ giống bác, thường gần cuối dòng đời sản phẩm rất hay ra bản nâng cấp, thực chất là để xả hết hàng tồn thui ạ
Chỉ cần đổi tem mới là có thể tha hồ luộc gà😁
vinh0203
TÍCH CỰC
7 năm
10 năm mà mới 1 triệu chiếc ít vậy nhỉ
Mấy nay mưa gió,toàn đi quây,ex trùm mền luôn,ko dám ra đường.
Có clip chi tiết rồi nhé 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019